Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ae mình bị chơi đùa tc có điên ko, ce cũng thế họ còn yếu đúi hơn mình bác ạ. Nhỡ đâu họ làm gì quẫn thì vui tn
Ctrai thì thường mạnh mẽ, vẫn có thể vượt qua theo cách tích cực, chứ con gái e thấy yếu đuỐi lắm, động chút là khóc làm điều dại dột

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì thế bác ạ, như bên e kd thôi nhu cầu chung của tt tn thì phải đáp ứng theo khách dù đôi khi nhiều yc dở hơi :))
Muốn lôi đc tiền từ trong túi khách thì phải đáp ứng khách rồi. Có mấy lần e đi chơi e toàn đặt p Super nhưng yêu cầu nâng sv Diamond, nhân viên nó nói là chỉ bao giờ hết p Super bên e mới áp dụng kiểu đó mà e ko nghe nhân viên vẫn phải làm mà

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tham thế thì ai chơi lại, chẳng hiểu sao vẫn có bác giành tc cho nhungwx chỗ chơi bời
Các e diễn như thật thế mà bác, ông đồng nghiệp cty e còn định bỏ vợ cưới e bồ gặp trong phòng hát tay vịn sau phát hiện ra e í vẫn đi đêm với khách nên mới thôi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ctrai thì thường mạnh mẽ, vẫn có thể vượt qua theo cách tích cực, chứ con gái e thấy yếu đuỐi lắm, động chút là khóc làm điều dại dột
Các e gái nhà lành lần đầu vào đời biết yêu lại còn yếu đuối hơn, biết bị chơi qua dg các e càng đau khổ. E đi chơi là tránh xa các e nhà lành

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Muốn lôi đc tiền từ trong túi khách thì phải đáp ứng khách rồi. Có mấy lần e đi chơi e toàn đặt p Super nhưng yêu cầu nâng sv Diamond, nhân viên nó nói là chỉ bao giờ hết p Super bên e mới áp dụng kiểu đó mà e ko nghe nhân viên vẫn phải làm mà
Luật là 1 chuyện yc của khách vẫn quan trọng hơn bác nhỉ, nâng sv thì thêm tiền ko lí do gì từ chối dc. Các quán h mở nhiều cạnh tranh nhiều kể ra là ae mình dc lợi nhất :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e diễn như thật thế mà bác, ông đồng nghiệp cty e còn định bỏ vợ cưới e bồ gặp trong phòng hát tay vịn sau phát hiện ra e í vẫn đi đêm với khách nên mới thôi :))
E thì nghĩ. Làm gì có chuyện các bé này giành tc thật lòng cho 1 ai duy nhất. Các bé cứ đong đưa lấy vài a, a nào nhiều tiền nhất thì các bé chọn ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, gu bác thích tc thì tc cũng chỉ trong cái phòng ra ngoài là xong
E đi chơi cũng khá nhiều. Trong phòng thì cứ như ny á xong xuôi đi về e ko nt nc gạ gẫm bgio. Add Zalo lấy cái thông tin lần sau đi chơi muốn gặp thì hẹn cho dễ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e gái nhà lành lần đầu vào đời biết yêu lại còn yếu đuối hơn, biết bị chơi qua dg các e càng đau khổ. E đi chơi là tránh xa các e nhà lành
Con gái nặng tình thật sự. Yêu đương vào mu muội ko biết đúng sai là gì

yin195

Thành viên nổi tiếng
Luật là 1 chuyện yc của khách vẫn quan trọng hơn bác nhỉ, nâng sv thì thêm tiền ko lí do gì từ chối dc. Các quán h mở nhiều cạnh tranh nhiều kể ra là ae mình dc lợi nhất :))
Thì hôm đó e đi 06 về e cáu nhặng lên trên Club Diamond thì bé 86 bảo thôi a ơi, đáng nhẽ bên e ko nhận đặt p như vậy nếu p Diamond còn. E mới bảo a mất tiền nâng thì cứ theo cái gói a muốn nâng mà làm có khó khăn gì đâu. Vì e đi chơi e quan trọng sv chứ csvc là phụ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thì nghĩ. Làm gì có chuyện các bé này giành tc thật lòng cho 1 ai duy nhất. Các bé cứ đong đưa lấy vài a, a nào nhiều tiền nhất thì các bé chọn ?
A nào nger nhất bác ạ, nhiều tiền nhất mà ko nger thì các e ko có cửa chọn :)) mà khổ là các e lại hay có kiểu moi tiền 1 thằng nuôi 1 thằng trẻ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E đi chơi cũng khá nhiều. Trong phòng thì cứ như ny á xong xuôi đi về e ko nt nc gạ gẫm bgio. Add Zalo lấy cái thông tin lần sau đi chơi muốn gặp thì hẹn cho dễ
E ko hiểu nhiều bác đi chơi xong xin zalo về nt đong đưa như tán gái bác ạ, còn hẹn hò đi chơi như thật. E thấy phí thời gian :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Con gái nặng tình thật sự. Yêu đương vào mu muội ko biết đúng sai là gì
Ngta nghĩ là tc thật bác ạ, các bác đi chơi thành sói thì bài nhiều bảo sao các e ngây thơ ko chết dc :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thì hôm đó e đi 06 về e cáu nhặng lên trên Club Diamond thì bé 86 bảo thôi a ơi, đáng nhẽ bên e ko nhận đặt p như vậy nếu p Diamond còn. E mới bảo a mất tiền nâng thì cứ theo cái gói a muốn nâng mà làm có khó khăn gì đâu. Vì e đi chơi e quan trọng sv chứ csvc là phụ
E thì quan trọng csvc, thái độ pv của cả quán, chăm sóc khách hàng, e lại ko quá quan trọng ktv kiểu phải mới liên tục trẻ non rồi tc này nọ cứ là chuẩn bài nhiệt tình, mặt nhìn ổn là e ok

yin195

Thành viên nổi tiếng
A nào nger nhất bác ạ, nhiều tiền nhất mà ko nger thì các e ko có cửa chọn :)) mà khổ là các e lại hay có kiểu moi tiền 1 thằng nuôi 1 thằng trẻ :))
Đa số các ông có tuổi bác nhỉ. Chứ như ae mình trai tân chắc chẳng có

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko hiểu nhiều bác đi chơi xong xin zalo về nt đong đưa như tán gái bác ạ, còn hẹn hò đi chơi như thật. E thấy phí thời gian :))
Mục tiêu của mấy bố đó là ra ngoài chén free mà

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đa số các ông có tuổi bác nhỉ. Chứ như ae mình trai tân chắc chẳng có
Cũng có í bác, các e trai mới vào đời bị sói ăn mất nhưng kiểu này chỉ cặp kè rồi sau nát cả đôi :))