Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngta nghĩ là tc thật bác ạ, các bác đi chơi thành sói thì bài nhiều bảo sao các e ngây thơ ko chết dc :))
E cũng chẳng hiểu sao nhiều chị nhiều cô cứ hay nói e dẻo mỏ, đi tán con nào cũng chết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng chẳng hiểu sao nhiều chị nhiều cô cứ hay nói e dẻo mỏ, đi tán con nào cũng chết
Bác dẻo mồm thật mà, cứ hay cười chịu nghe các e tâm sự rồi ga lăng là dễ tán gái bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì quan trọng csvc, thái độ pv của cả quán, chăm sóc khách hàng, e lại ko quá quan trọng ktv kiểu phải mới liên tục trẻ non rồi tc này nọ cứ là chuẩn bài nhiệt tình, mặt nhìn ổn là e ok
E thấy đi chơi kiểu này ít ông quá qtrong csvc trừ khi mình dẫn khách hàng hay các sếp đi. Bản thân e đi e ko để ý trong phòng có những gì bao giờ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cũng có í bác, các e trai mới vào đời bị sói ăn mất nhưng kiểu này chỉ cặp kè rồi sau nát cả đôi :))
E nghĩ nát ng con trai thôi. Mất cả tình lẫn tiền. Còn ục tiêu của các e là tiền, mất kiếm mối khác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy đi chơi kiểu này ít ông quá qtrong csvc trừ khi mình dẫn khách hàng hay các sếp đi. Bản thân e đi e ko để ý trong phòng có những gì bao giờ
E thì cũng ko để ý nhưng thiết kế phải ổn tí, nội thất mới sạch sẽ, phòng ốc ko bị mùi, dùng tinh dầu chuẩn tí đừng dùng mấy loại xịt phòng hương liệu mùi rất kinh :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ nát ng con trai thôi. Mất cả tình lẫn tiền. Còn ục tiêu của các e là tiền, mất kiếm mối khác
Trẻ thì các e cũng có tc thật bác ạ, nhưng thường là kiểu cặp nhau xong các e vẫn đi làm bt :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì cũng ko để ý nhưng thiết kế phải ổn tí, nội thất mới sạch sẽ, phòng ốc ko bị mùi, dùng tinh dầu chuẩn tí đừng dùng mấy loại xịt phòng hương liệu mùi rất kinh :))
Đó là mặt bằng chung rồi bác ạ. Ở đất HN mà tệ là chết ngay

yin195

Thành viên nổi tiếng
Trẻ thì các e cũng có tc thật bác ạ, nhưng thường là kiểu cặp nhau xong các e vẫn đi làm bt :))
Quan điểm của e là yêu nhau thì tự lập tài chính. Htrc 01 nói với e: A yêu nhau a ko chu cấp tiền cho ny à? ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì muốn chén free thì phải tán tỉnh chứ bác, các e cũng có ế đâu :))
Ko ế với những ng ko biết các e làm gì. Đặt bác vào e nghĩ bác k tán tỉnh khi bác biết đâu ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó là mặt bằng chung rồi bác ạ. Ở đất HN mà tệ là chết ngay
Vẫn nhiều quán chán lắm bác ạ, nhất là mùi e là đứa nhạy cảm mùi nên cái này e soi kĩ nhất :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Quan điểm của e là yêu nhau thì tự lập tài chính. Htrc 01 nói với e: A yêu nhau a ko chu cấp tiền cho ny à? ?
Tự lập thì các e mới vẫn đi làm, các e quen tiêu lớn mấy a trẻ thì ko đủ khả năng lo bác ạ. E thì ko cần ny e kiếm dc tiền có việc làm cho ko rảnh rỗi sinh nông nổi là dc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ko ế với những ng ko biết các e làm gì. Đặt bác vào e nghĩ bác k tán tỉnh khi bác biết đâu ?
E thì e chắc chắn ko tán tỉnh các e làm dv rồi. E đang nói các bác thích chén free í bác, chén free thì phải văn vở tc với các e mới dc chén :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vẫn nhiều quán chán lắm bác ạ, nhất là mùi e là đứa nhạy cảm mùi nên cái này e soi kĩ nhất :))
E chưa trải nghiệm nhiều quán nên ko biết nhiều. Như KA là ok r bác nhỉ dù giá gần như đắt nhất trong làng ms nhưng e vẫn ko muốn đi quán khác

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tự lập thì các e mới vẫn đi làm, các e quen tiêu lớn mấy a trẻ thì ko đủ khả năng lo bác ạ. E thì ko cần ny e kiếm dc tiền có việc làm cho ko rảnh rỗi sinh nông nổi là dc
E cũng nghĩ vậy. E kiếm đc 8tr e ko cần vợ e kiếm đc 7-8tr. 4-5tr cũng đc đủ tiền bỉm sữa cho con là ok. Chứ ngồi nhà ăn không ngồi dồi là ko đc

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì e chắc chắn ko tán tỉnh các e làm dv rồi. E đang nói các bác thích chén free í bác, chén free thì phải văn vở tc với các e mới dc chén :))
Thực ra văn vở các e ý nghe quen rồi. Các e ý toàn sói đó, e lại nghĩ phải đẹp trai, khoai to cơ. Quan trọng các e ý nhìn hợp mắt là các e chủ động hẹn ra ngoài chơi với nhau như ny ngay

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E chưa trải nghiệm nhiều quán nên ko biết nhiều. Như KA là ok r bác nhỉ dù giá gần như đắt nhất trong làng ms nhưng e vẫn ko muốn đi quán khác
Chuẩn bác, đắt có cái giá của nó đâu phải tự dưng nó giám có giá cao nhất. E hay để í vụ mùi với sạch, chỗ nào ko sạch là e chỉ 1 lần :))