Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ai bảo e ngu e chịu e là khinh những thằng đàn ông mà lấy việc đi lừa tình xon gái nhà lành mang ra tự hào r bảo con kia ngu mê trai :))
Chẳng hiểu sao có ng lại mang cái chuyện chén đc e này e kia đi khoe mẽ như 1 chiến tích vậy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e làm ngành dv này thì chúa văn vỉa bác ạ, e mới bảo các e diễn hơn cả diễn viên luôn :))
Xong e kể chuyện của e với 15 ra đấy. Gặp nhau ngoài ok nhưng xác định chuyện sau buổi gặp là vì gì thì bảo e trc, chứ k bảo gì đến sáng hôm sau e coi như là vì tc e ko trả tiền thì nói e khôn thế ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E í ko nghe đâu, ăn chơi rõ ràng kiểu thế thì e í đã ko bc vào ngành này :))
E buồn cười nhưng ko giám cười, xong e mới bảo chắc là e ấy ko có tc với ng kia thật, e đến với ng crush e ấy vì cái khác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng ghét cái kiểu làm xong rồi tính kế chuồn =)). Ngồi lì ra bấm đt ko nói năng gì
Nhiều e diễn tc chăm sóc đong đưa như ny nhưng khi làm vẫn cn như thường :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xong e kể chuyện của e với 15 ra đấy. Gặp nhau ngoài ok nhưng xác định chuyện sau buổi gặp là vì gì thì bảo e trc, chứ k bảo gì đến sáng hôm sau e coi như là vì tc e ko trả tiền thì nói e khôn thế ?
Ý các e là vẫn tính tiền nhưng muốn ae phải săn đón nâng niu như bồ bác ạ. E ko bh zalo chat chit vói các e gái dv là thế :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E buồn cười nhưng ko giám cười, xong e mới bảo chắc là e ấy ko có tc với ng kia thật, e đến với ng crush e ấy vì cái khác
Thấy lão kia mê nên muốn đong nhỡ đâu dc ông chồng thì đỏ :)) ko thì vẫn dc 1 a cho tiền lại còn yêu chiều

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chẳng hiểu sao có ng lại mang cái chuyện chén đc e này e kia đi khoe mẽ như 1 chiến tích vậy
Nhiều là khác bác ạ, phải gái nhà lành mới oách :)) e ko thấy oách chỗ nào luôn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ý các e là vẫn tính tiền nhưng muốn ae phải săn đón nâng niu như bồ bác ạ. E ko bh zalo chat chit vói các e gái dv là thế :))
Thế là bác tỉnh hơn e rồi ??. Nghĩ lại thì e thấy e hơi sai r đó

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều là khác bác ạ, phải gái nhà lành mới oách :)) e ko thấy oách chỗ nào luôn
Tại vì e với bác thuộc tuýp làm là có trách nhiệm chứ k phải kiểu chơi bời xong là phủi đít đi về. Mình phải đặt trường hợp của mình vào ng con gái

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thấy lão kia mê nên muốn đong nhỡ đâu dc ông chồng thì đỏ :)) ko thì vẫn dc 1 a cho tiền lại còn yêu chiều
E hỏi thì bảo bro kia làm bên ngân hàng. Mà cũng lạ, ko muốn qua đêm bằng cách ck thì những lúc đi làm ngày mấy tour thì cảm giác thế nào?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hơi nóng vội thật bác ạ, e í lại tưởng bác mê thật :))
Htrc e đi e cũng nói thẳng rồi ??. E bảo hình như với ai a cũng ga lăng vậy á. Xong e khoe ảnh mấy đứa nyc, thì bé bảo nói thế thôi( tức hay chê e xấu) chứ nhiều gái theo lắm, e mới bảo thiếu gì. Thì lúc đó bé k nói gì nữa

yin195

Thành viên nổi tiếng
Keo ngon nhiều a vẫn ăn nên các e mới cho, ai cũng như ae mình thì các e bỏ nghề :))
Thực ra đáp ứng nhu cầu thị trường thoii bác ạ. Ai cũng như ae mình thì các bé lại thay đổi theo hướng khác làm vừa lòng thì thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E hỏi thì bảo bro kia làm bên ngân hàng. Mà cũng lạ, ko muốn qua đêm bằng cách ck thì những lúc đi làm ngày mấy tour thì cảm giác thế nào?
E đã bảo văn của các e hay bác ạ. Thích đóng vai tc nhưng vẫn muốn dc nhiều a quan tâm :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Htrc e đi e cũng nói thẳng rồi ??. E bảo hình như với ai a cũng ga lăng vậy á. Xong e khoe ảnh mấy đứa nyc, thì bé bảo nói thế thôi( tức hay chê e xấu) chứ nhiều gái theo lắm, e mới bảo thiếu gì. Thì lúc đó bé k nói gì nữa
Cáu bác đấy :)) pn hay ghen dù ko yêu thương gì ae mình đâu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực ra đáp ứng nhu cầu thị trường thoii bác ạ. Ai cũng như ae mình thì các bé lại thay đổi theo hướng khác làm vừa lòng thì thôi
Thì thế bác ạ, như bên e kd thôi nhu cầu chung của tt tn thì phải đáp ứng theo khách dù đôi khi nhiều yc dở hơi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tại vì e với bác thuộc tuýp làm là có trách nhiệm chứ k phải kiểu chơi bời xong là phủi đít đi về. Mình phải đặt trường hợp của mình vào ng con gái
Ae mình bị chơi đùa tc có điên ko, ce cũng thế họ còn yếu đúi hơn mình bác ạ. Nhỡ đâu họ làm gì quẫn thì vui tn

yin195

Thành viên nổi tiếng
E đã bảo văn của các e hay bác ạ. Thích đóng vai tc nhưng vẫn muốn dc nhiều a quan tâm :))
Tham thế thì ai chơi lại, chẳng hiểu sao vẫn có bác giành tc cho nhungwx chỗ chơi bời