Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hợp ý thì e í nghe, ngta hay chỉ thích nghe điều muốn nghe :))
Vấn đề là thế này: Có ng rủ e ấy đi chơi qua đêm 5m, e ý thì cũng có 1 ng gọi là crush 2 ng này có chút tình cảm với nhau. Ông bạn crush của e này nói với 01 là ko đi ngoài nữa, lần nào đi thì crush ck cho 5m, đến gặp crush ngủ cùng crush ở ks chỉ cần ôm nhau ngủ cũng đc. Bé ý hỏi e nên gặp a nào đêm đó?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ít cười ít nói nên các e cũng ko thích e, e đoán thế :))
Cũng đúng bác ạ, đầu tiên nhận biết thân thiện hay ko ngta nhìn vào nụ cười để đoán và thái độ nói chuyện

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vấn đề là thế này: Có ng rủ e ấy đi chơi qua đêm 5m, e ý thì cũng có 1 ng gọi là crush 2 ng này có chút tình cảm với nhau. Ông bạn crush của e này nói với 01 là ko đi ngoài nữa, lần nào đi thì crush ck cho 5m, đến gặp crush ngủ cùng crush ở ks chỉ cần ôm nhau ngủ cũng đc. Bé ý hỏi e nên gặp a nào đêm đó?
Lại thích kiếm thêm ngoài mà vẫn muốn crush à bác, e í khôn thế :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều ông nger lắm bác ạ, u4 u5 còn dính nói gì thằng 20 :))
Mé. Vì cái L hại cái thân. Như e trc nay chưa bao giờ có cái tính chơi bởi gái nhà lành qua đường, nhưng xác định chơi xong là đường ai nấy đi ko dính líu nếu ko có tc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cũng đúng bác ạ, đầu tiên nhận biết thân thiện hay ko ngta nhìn vào nụ cười để đoán và thái độ nói chuyện
Nên e có bảo với bác là e ko cần các e ngọt ngào tc gì cả, ko cần chăm sóc như ny này nọ, e chỉ cần thái độ vui vẻ nhiệt tình làm đủ bài :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lại thích kiếm thêm ngoài mà vẫn muốn crush à bác, e í khôn thế :))
E ấy bảo 1 tháng đi khoảng 1-2 lần mà quen mới nhận. Ông crush kia thì mê như điếu đổ, ko cấm đi ngoài chỉ bảo là hôm nào muốn đi ngoài thì đến bên a, a ck cho đúng số tiền đi ngoài đc. Ngủ với nhau 1 đêm ko cần làm gì ôm nhau là đc ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mé. Vì cái L hại cái thân. Như e trc nay chưa bao giờ có cái tính chơi bởi gái nhà lành qua đường, nhưng xác định chơi xong là đường ai nấy đi ko dính líu nếu ko có tc
E cũng thế. Ko thích lừa tc của ai, e ko thích ai đùa với t của e nt. E chơi là nói luôn rõ ràng chỉ chơi vui, xong là quên

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E ấy bảo 1 tháng đi khoảng 1-2 lần mà quen mới nhận. Ông crush kia thì mê như điếu đổ, ko cấm đi ngoài chỉ bảo là hôm nào muốn đi ngoài thì đến bên a, a ck cho đúng số tiền đi ngoài đc. Ngủ với nhau 1 đêm ko cần làm gì ôm nhau là đc ?
Thì e í ý vẫn muốn chân đi nhiều dép đấy bác. Muốn crush muốn kiếm thêm khách, đúng là các e :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên e có bảo với bác là e ko cần các e ngọt ngào tc gì cả, ko cần chăm sóc như ny này nọ, e chỉ cần thái độ vui vẻ nhiệt tình làm đủ bài :))
E nghĩ đó là thái độ bt, ko thân thiện, nói chung là kiểu huề làng việc ai nấy làm =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì e í ý vẫn muốn chân đi nhiều dép đấy bác. Muốn crush muốn kiếm thêm khách, đúng là các e :))
Ý của e đấy là: Tiền vẫn muốn kiếm thêm, nhưng ko muốn làm crush buồn. E nghĩ lạ vl :)))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Xong e nói suy nghĩ của e ra: Kiểu gì cũng chọn 1 trong 2 thôi. Nếu a trong trường hợp của e a sẽ chọn đi ngoài lấy tiền. Vì đã chơi thì ko dính dáng gì tc, mà đã vì tình cảm thì ko nhận tiền của crush =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tội lỗi thế nào bác nhỉ ??
Ai bảo e ngu e chịu e là khinh những thằng đàn ông mà lấy việc đi lừa tình xon gái nhà lành mang ra tự hào r bảo con kia ngu mê trai :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ý của e đấy là: Tiền vẫn muốn kiếm thêm, nhưng ko muốn làm crush buồn. E nghĩ lạ vl :)))
Các e làm ngành dv này thì chúa văn vỉa bác ạ, e mới bảo các e diễn hơn cả diễn viên luôn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xong e nói suy nghĩ của e ra: Kiểu gì cũng chọn 1 trong 2 thôi. Nếu a trong trường hợp của e a sẽ chọn đi ngoài lấy tiền. Vì đã chơi thì ko dính dáng gì tc, mà đã vì tình cảm thì ko nhận tiền của crush =))
E í ko nghe đâu, ăn chơi rõ ràng kiểu thế thì e í đã ko bc vào ngành này :))