Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, mút đến bảo thôi ko cần vẫn cố mút :)) mắt e í liếc nhìn gớm lắm
Tôi hay trêu, mắt e nhìn như mắt cáo ý. Xong lại liếc tôi. Htrc tôi đi xong bé này nằm lên đùi tôi chút lại mút tiếp =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Yêu nghề làm nghề có tâm đây rồi :)) có nhiều e đi làm vì thích thật bác ạ
Lần đi thứ 3 của tôi bé 15 làm nhễ nhại mồ hôi mà chẳng kêu câu nào. Mọi thứ vẫn đâu ra đấy. Tôi đi nhiều nên cũng hay nc với 1 bé làm chân trên T8 thì bé này bảo 15 với 95 cũ là 2 bé chăm sóc khách đỉnh nhất KA, nhưng tiếc bé 95 nghỉ r

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi hay trêu, mắt e nhìn như mắt cáo ý. Xong lại liếc tôi. Htrc tôi đi xong bé này nằm lên đùi tôi chút lại mút tiếp =))
Kiểu mút nghiện đam mê chứ tiền bạc gì bác nhỉ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lần đi thứ 3 của tôi bé 15 làm nhễ nhại mồ hôi mà chẳng kêu câu nào. Mọi thứ vẫn đâu ra đấy. Tôi đi nhiều nên cũng hay nc với 1 bé làm chân trên T8 thì bé này bảo 15 với 95 cũ là 2 bé chăm sóc khách đỉnh nhất KA, nhưng tiếc bé 95 nghỉ r
Nghề này vẫn là nghề dv e nào có đầu óc kd tí là làm chăm sóc kh phải tốt thì khách mới quay lại, đẹp hay body ngon ko phải tất cả

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nghề này vẫn là nghề dv e nào có đầu óc kd tí là làm chăm sóc kh phải tốt thì khách mới quay lại, đẹp hay body ngon ko phải tất cả
hình như e chưa nói cho bác lí do vì sao e chỉ đi mỗi số 1 lần

yin195

Thành viên nổi tiếng
Quan trọng là bác ko thích từ đầu, cố quá lại thành quá cố :))
Nói vui vậy chứ ?. Cưới nhau ko tình cảm về nhìn nhau sống qua ngày nó nhạt nhẽo lắm bác ạ. E chứng kiến nhiều ng 17-18t cưới vì chạy bầu r nên ko muốn như vậy