Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cùng 1 vấn đề quan tâm nhưng đàn ông dễ xiêu lòng hơn. Cứ thấy họ tốt với mình là nghĩ họ có tình cảm thật lòng với mình, nhưng với mình thì ngược lại mình đối xử tốt với họ tức là mình có tc với họ nhưng họ khó xiêu lòng
Có ce nói pn quan tâm là kiểu bản năng làm mẹ ko phải họ có tc đặc biệt với mình :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có ce nói pn quan tâm là kiểu bản năng làm mẹ ko phải họ có tc đặc biệt với mình :))
Với lại khi mình đi tán gái thường ce sẽ đề phòng và tìm hiểu kĩ mình ntn rồi mới nc. Còn ae mình ko nghĩ nhiều nvay, thấy ai chủ động quan tâm là đổ mà còn đổ nhanh nữa :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Với lại khi mình đi tán gái thường ce sẽ đề phòng và tìm hiểu kĩ mình ntn rồi mới nc. Còn ae mình ko nghĩ nhiều nvay, thấy ai chủ động quan tâm là đổ mà còn đổ nhanh nữa :))
E cực cuốn với kiểu ce vừa biết quan tâm tâm lí mà kiểu có lúc còn lạnh lùng kín đáo bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E cực cuốn với kiểu ce vừa biết quan tâm tâm lí mà kiểu có lúc còn lạnh lùng kín đáo bác ạ :))
Đàn ông mà bác, ai cũng vậy. Đẹp giải quyết vấn đề gì đâu, chỉ cần ng hiểu mình mà biết mình cần gì thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thích con gái cười đẹp, có khuyên rốn như 86
Gái dv thì có khuyên hay đục lỗ gì e thấy thích, ny lại khác e thích có hình xăm nhỏ nhỏ còn khuyên thì ko. Cười đẹp ai cũng thích bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đàn ông mà bác, ai cũng vậy. Đẹp giải quyết vấn đề gì đâu, chỉ cần ng hiểu mình mà biết mình cần gì thôi
Đẹp ko bằng duyên bác nhỉ, nhiều ce ko đẹp mà vẫn cuốn dã man ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Gái dv thì có khuyên hay đục lỗ gì e thấy thích, ny lại khác e thích có hình xăm nhỏ nhỏ còn khuyên thì ko. Cười đẹp ai cũng thích bác nhỉ
Nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ, ấn tượng tốt hay ko qua nụ cười mà bác. Có nhiều e ngoài đời cá tính hay khuyên rốn và mặc crop top

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ, ấn tượng tốt hay ko qua nụ cười mà bác. Có nhiều e ngoài đời cá tính hay khuyên rốn và mặc crop top
E lạ là đi chơi thì cực ghét các e giả ngây thơ hiền lành còn bt ngoài đời e ko bh bị cuốn mấy ce mặc hở quá bạo dạn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E lạ là đi chơi thì cực ghét các e giả ngây thơ hiền lành còn bt ngoài đời e ko bh bị cuốn mấy ce mặc hở quá bạo dạn :))
Nói đến chuyện này nay lại muốn đi gặp 02

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cũng phải dễ nhìn là dc bác nhỉ, quan trọng nhất là hiểu nhau vs mình phải thật lòng muốn bên nhau
bé mà crush tôi 7 năm ý, ngoại hình ok nhà thì có điều kiện ?