Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nói từ đầu có khi lại hay hơn bác nhỉ, có 1 e nv thực tập cty e xuốt ngày tự hào sống tc mà culi quèn e í ko nhìn nửa mắt :))
Làm gì có ai nói thẳng đâu bác ơi. Giữa 1 thằng đi wave vs 1 thằng sh các e đối xử khác ngay

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ce thả thính thì ae thoát tn dc bác nhỉ, ông nào thoát là dạng cáo già quá r :))
Chị e thả thính bài bản lắm, thả cái nào dính cái đó. Năm ngoái e cũng cắn 1q siêu thính đấy ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mùa dịch này có việc là mừng e bác ạ, làm ăn sl dc cái tự do
Thằng bạn e k có việc đến cty ngồi chém gió suốt, công trình cũ thì ko thanh toán chậm mấy tháng lương liền

Sửa lần cuối:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Làm gì có ai nói thẳng đâu bác ơi. Giữa 1 thằng đi wave vs 1 thằng sh các e đối xử khác ngay
Ý là đừng mồm nói 1 kiểu thái độ 1 kiểu bác ạ, thế e lại thấy bt ae mình cũng chọn gái xinh ngoan thì ce chọn trai giàu thôi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chị e thả thính bài bản lắm, thả cái nào dính cái đó. Năm ngoái e cũng cắn 1q siêu thính đấy ??
Trình thả thính ae mình phải học ce nhiều :)) trong giả có thật quả này khó đỡ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thằng bạn e k có việc đến cty ngồi chém gió suốt, công trình cũ thì ko thanh toán chậm mấy tháng lương liền
Xd vất vả lắm bác ạ, chậm lương như đặc trưng ngành :)) bạn bác đi làm lại chưa

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ý là đừng mồm nói 1 kiểu thái độ 1 kiểu bác ạ, thế e lại thấy bt ae mình cũng chọn gái xinh ngoan thì ce chọn trai giàu thôi :))
Nói 1 đằng làm 1 nẻo là nghề của ce rồi. Chỉ khổ mấy tấm thân yêu đuối của ae mình thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Xd vất vả lắm bác ạ, chậm lương như đặc trưng ngành :)) bạn bác đi làm lại chưa
Nó đi làm rồi bác, nhưng cứ đến cty ngồi chơi ???. Mà thấy nó đi đây đi đó suốt chứ ko ở yên 1 chỗ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nói 1 đằng làm 1 nẻo là nghề của ce rồi. Chỉ khổ mấy tấm thân yêu đuối của ae mình thôi
Yếu đúi cứ thấy cái gì mềm mềm thơm thơm là tay chân loạn lên bác nhỉ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nó đi làm rồi bác, nhưng cứ đến cty ngồi chơi ???. Mà thấy nó đi đây đi đó suốt chứ ko ở yên 1 chỗ
Giám sát thì đi nhiều bác ạ phải theo công trình, bọn độc thân như e là phải đi xa thay các ae có gd :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Giám sát thì đi nhiều bác ạ phải theo công trình, bọn độc thân như e là phải đi xa thay các ae có gd :))
Thế thì biết bao giờ mới có gđ đây ?? cty ko tâm lí gì cả

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ae mình ko tâm lí dc như các ce bác ạ, ce cứ dịu dàng là ae kiểu nào cũng chết :))
Cùng 1 vấn đề quan tâm nhưng đàn ông dễ xiêu lòng hơn. Cứ thấy họ tốt với mình là nghĩ họ có tình cảm thật lòng với mình, nhưng với mình thì ngược lại mình đối xử tốt với họ tức là mình có tc với họ nhưng họ khó xiêu lòng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế thì biết bao giờ mới có gđ đây ?? cty ko tâm lí gì cả
E xung phong í chứ đang độc thân thì thế cho ae ở gần gd. Bh e gặp dc ai làm e muốn yêu mới tính lập gd dc bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E xung phong í chứ đang độc thân thì thế cho ae ở gần gd. Bh e gặp dc ai làm e muốn yêu mới tính lập gd dc bác ạ
??? bác đi đây đi đó thì gặp biết bao nhiêu ng. Lo gì