Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ừ. E cũng có thằng bạn thân làm giám sát công trình. Nó bận dã man
Đợt này e dính công trình treo trên này còn có thời gian chém gió bác ạ, dự án chạy lại là e lại như chó chạy ngay :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e thích trai dẻo mồm với con sh chỉ để chơi ko để cưới dc bác ạ, e nói thật :))
E cũng biết mà, e cũng nhận ra giờ xh này con gái cũng thực dụng lắm ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà rõ là lúc còn đang vui vẻ hỏi thì bảo e ko để ý đâu, e có phải trẻ con đâu mà chấp chuyện vặt :))
Nói yêu mình, nói thương mình xong lúc ctay thì nói với mình là c chưa coi e là ny. Wtf luôn ý bác ạ? ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đợt này e dính công trình treo trên này còn có thời gian chém gió bác ạ, dự án chạy lại là e lại như chó chạy ngay :))
E thấy bạn e nó cũng nhiều việc, đi sớm về khuya mà nhiều khi lương lậu ko thấy dóc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng biết mà, e cũng nhận ra giờ xh này con gái cũng thực dụng lắm ?
Thực dụng là bt bác ạ, e cứ thích sống thật bản chất sợ nhất mấy e mồm nheo nhẻo e y a ko cần gì :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nói yêu mình, nói thương mình xong lúc ctay thì nói với mình là c chưa coi e là ny. Wtf luôn ý bác ạ? ?
Bác là e nhớ đến 1 bác bên box Kết nối nhờ ae tv là quen 1 c lớn hơn, c kia quan tâm chăm sóc bác í tốt lắm, bác kia tỏ tình thì bị từ chối bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy bạn e nó cũng nhiều việc, đi sớm về khuya mà nhiều khi lương lậu ko thấy dóc
Lương bọn e có khi phải theo tiến độ giải ngân bác ạ. Cuối tuần bác dc đi chơi còn e vẫn đang làm đây bác :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác là e nhớ đến 1 bác bên box Kết nối nhờ ae tv là quen 1 c lớn hơn, c kia quan tâm chăm sóc bác í tốt lắm, bác kia tỏ tình thì bị từ chối bác ạ :))
Thế khác gì trêu đùa nhau

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thực dụng hay eya ko cần gì bác, mấy e mồm bảo ko thực dụng 10 e hết 9 e điêu :))
Thực ra mấy e đó cũng chẳng nói gì, thấy cái sh là thái độ thay đổi rồi bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực ra mấy e đó cũng chẳng nói gì, thấy cái sh là thái độ thay đổi rồi bác ạ
Nói từ đầu có khi lại hay hơn bác nhỉ, có 1 e nv thực tập cty e xuốt ngày tự hào sống tc mà culi quèn e í ko nhìn nửa mắt :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bên e cơ khí SX mà, bt như chỗ khác là chủ nhật vẫn đc nghỉ, nhưng bên e ăn sl nên vẫn làm bt
Mùa dịch này có việc là mừng e bác ạ, làm ăn sl dc cái tự do