Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tiếc bác nhỉ, đúng ng mình yêu lại cái gì cũng hợp thì lại đứt :( ko còn cơ hội quay lại à bác
Ngày ctay e níu kéo duy nhất hôm cãi nhau rồi nói câu ctay thôi. Vì e k thích níu kéo ng ko muốn ở lại. Khi họ muốn dừng thì e tôn trọng họ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có bao giờ bác hiểu cảm giác ny mình phụ thuộc mình chưa? E thì rất sợ luôn. Đi chơi với nhau chán lo về rồi, e muốn ngồi chơi game, xem phim nghe nhạc ny cũng dỗi. Luôn muốn phải nt nc với nhau ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cái chính là do mình nữa bác ạ, mình tử tế làm cho vợ tin tưởng thì có ghen đến mấy cũng ok ??
Tính ng nữa bác ạ, sau con cái pn lại hay sợ già sợ xấu. Các ông có gd trong phòng e ông nào cũng than là vợ đổi tính :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngày ctay e níu kéo duy nhất hôm cãi nhau rồi nói câu ctay thôi. Vì e k thích níu kéo ng ko muốn ở lại. Khi họ muốn dừng thì e tôn trọng họ
Nhiều khi pn cứ hay có kiểu dỗi muốn dc níu kéo, ae mình thì thẳng tính khổ thế

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có bao giờ bác hiểu cảm giác ny mình phụ thuộc mình chưa? E thì rất sợ luôn. Đi chơi với nhau chán lo về rồi, e muốn ngồi chơi game, xem phim nghe nhạc ny cũng dỗi. Luôn muốn phải nt nc với nhau ?
Thế thì sợ thật bác ạ, như đi tù í. Bạn của e thì ko có cái tính này, e cứ hay bị so sánh sau này là thế

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tính ng nữa bác ạ, sau con cái pn lại hay sợ già sợ xấu. Các ông có gd trong phòng e ông nào cũng than là vợ đổi tính :))
E thấy đàn ông càng ngày càng phong độ, đẹp trai ra. Phụ nữ sau khi sinh thay máu thấy 10 ng thì đến 6-7 ng đổi từ tính nết đến ngoại hình. Khi đàn ông càng phong độ, đẹp trai thì sức hút càng lớn mà bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều khi pn cứ hay có kiểu dỗi muốn dc níu kéo, ae mình thì thẳng tính khổ thế
1 là 1 mà 2 là 2. Chứ k như chị e nhiều khi ko biết họ nghĩ gì và muốn gì

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế thì sợ thật bác ạ, như đi tù í. Bạn của e thì ko có cái tính này, e cứ hay bị so sánh sau này là thế
Đó là mới yêu e đã thấy gò bó rồi bác ạ nói gì tới sau này. E thuộc dạng đàn ô thoải mái, ko bao giờ e kiểm soát ai, ny e cho e đọc tin nhắn đt của ng con trai khác tán tỉnh ny e e còn k thèm đọc. Ai cũng có tgian riêng của mình bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy đàn ông càng ngày càng phong độ, đẹp trai ra. Phụ nữ sau khi sinh thay máu thấy 10 ng thì đến 6-7 ng đổi từ tính nết đến ngoại hình. Khi đàn ông càng phong độ, đẹp trai thì sức hút càng lớn mà bác
Nên tính ce nào lạnh lạnh tự tin bản thân, ko bám chặt ny thì sau này còn đỡ bác ạ. E sợ nhất các ce cứ xem chồng như tài sản giữ chặt :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó là mới yêu e đã thấy gò bó rồi bác ạ nói gì tới sau này. E thuộc dạng đàn ô thoải mái, ko bao giờ e kiểm soát ai, ny e cho e đọc tin nhắn đt của ng con trai khác tán tỉnh ny e e còn k thèm đọc. Ai cũng có tgian riêng của mình bác nhỉ
Bạn kia của e thì ko có tính kiểm soát, mấy năm bên nhau cái dt của e bạn í còn ko thèm động vào dù pass các kiểu e nói hết

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên tính ce nào lạnh lạnh tự tin bản thân, ko bám chặt ny thì sau này còn đỡ bác ạ. E sợ nhất các ce cứ xem chồng như tài sản giữ chặt :(
nói chuyện này lại sợ cưới vợ ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia của e thì ko có tính kiểm soát, mấy năm bên nhau cái dt của e bạn í còn ko thèm động vào dù pass các kiểu e nói hết
Nyc của bác giống e, e thích tạo sự thoải mái cho nhau. Đôi khi như vậy còn khiến ngta yêu mình hơn đó nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nyc của bác giống e, e thích tạo sự thoải mái cho nhau. Đôi khi như vậy còn khiến ngta yêu mình hơn đó nhỉ
Chuẩn bác, e ko quên dc là thế, tính hay cực bác ạ. Ko phải lạnh nhạt mà kiểu quan tâm cái cần thoải mái cái cần ko nghi ngờ linh tinh

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì ko sợ chỉ sợ ko gặp dc đúng ng mình muốn cưới thôi, gặp đúng thì lao vào ko kịp bác ạ :))
Bác từng gặp ai mà muốn cưới ngay từ ánh mắt đầu tiên chưa?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Pn chuyên gia hiểu sai bác ạ, mình nói 1 kiểu các ce hiểu thành 10 kiểu toàn kiểu sai :))
Mình thì nói rất đơn giản đúng k, xong ce toàn hiểu theo kiểu phức tạp

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, e ko quên dc là thế, tính hay cực bác ạ. Ko phải lạnh nhạt mà kiểu quan tâm cái cần thoải mái cái cần ko nghi ngờ linh tinh
Đàn ông k thích bị áp lực, áp lực công việc là đủ rồi nên cần ng hiểu để giải tỏa áp lực đó. Chứ áp lực thêm nữa thì có trời chịu đc ??