Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác từng gặp ai mà muốn cưới ngay từ ánh mắt đầu tiên chưa?
Bạn kia đấy bác, e có đúng 1 mối tình chính thức. Trc đấy e cũng nhiều mối mà kiểu có cũng dc ko cũng ko tiếc bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia đấy bác, e có đúng 1 mối tình chính thức. Trc đấy e cũng nhiều mối mà kiểu có cũng dc ko cũng ko tiếc bác ạ
Hiện tại 2 ng còn liên lạc với nhau ko bác?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đàn ông k thích bị áp lực, áp lực công việc là đủ rồi nên cần ng hiểu để giải tỏa áp lực đó. Chứ áp lực thêm nữa thì có trời chịu đc ??
Chuẩn bác, e sợ nhất phải nghe nói nhiều lần 1 vd, mẹ e nói e còn cáu lên luôn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thi thoảng vẫn đi rình rập bác ạ, bạn kia vẫn độc thân sống cuộc sống như lúc e quen
Vậy là bác vẫn còn tc rồi, vẫn muốn biết ngta làm gì và sống ntn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hay có kiểu mồm bảo ko cần, mình tg thật ko làm là bảo mình quan tâm ko thật :))
Mồm bảo k cần, nhưng suy nghĩ lại cần. Và ae con trai thường làm theo lời nói ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E vẫn còn tc mà bác, e hay bảo đợi bạn kia có ny hay cưới rồi có khi e buông dc :))
Khi quá nặng tình, thì có lẽ đợi cô ấy tìm đc bến đỗ đời mình thì lúc đó ta sẽ bước tiếp con đường của mình. E thấy cả 2 ng đều tuyệt thực sự

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cứ từ từ bác ạ kiểu nào cũng có dịp, ae mình ở ngay hn có xa đâu bác
Haha nhất trí luôn. Đợt cuối T7 có 1 bác ng miền trong bác đó ngày trc pass cho e 1c code free Super, sau đó 2 ae hẹn nhau hôm nào bác đó ra Hn thì cùng nhau đi KA, tiếc là đợt bác đó ra thì e lại đi du lịch trong Thanh Hoá

yin195

Thành viên nổi tiếng
Còn thêm quả lo lăng ti tỉ thứ, cái gì mẹ e cũng có thể làm thành vd to dc và ngồi lo cả ngày :))
Các mẹ giờ già rồi, hay lo nghĩ cho con cái nhưng toàn lo xa, lo tận đẩu tận đâu ý

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nói cần lại sợ ae mình đánh giá bác ạ, ngta bảo con gái nói ngc là thế :))
Đã xác định mối quan hệ rồi thì giữ giá làm gì nữa ko biết, cứ thoải mái nói với nhau những gì mình nghĩ, mình cần như vậy e thấy ok hơn bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khi quá nặng tình, thì có lẽ đợi cô ấy tìm đc bến đỗ đời mình thì lúc đó ta sẽ bước tiếp con đường của mình. E thấy cả 2 ng đều tuyệt thực sự
Có nhiều lí do mà bạn kia vẫn 1 mình thì e ko yên tâm buông bác ạ, h e có vợ sau này ko quay lại dc nữa