Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác ạ, chồng đi chơi đâu ko biết dt cho e gào ầm ĩ mắng e dạy hư chồng họ
Hội bọn e có thằng lấy vợ rồi, nên bọn e cũng hiểu tâm lí mấy bà vợ nên cũng hạn chế hơn khi còn độc thân để ko gây khó chịu cho vợ nó với bọn e

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tình yêu mà, quan trọng ng kia có xứng đáng để mình ngu ko bác ạ ?
Với e là xứng bác ạ, e cũng mâu thuẫn nửa muốn bạn kia có ng mới nửa lại sợ bạn kia có ny mới :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hội bọn e có thằng lấy vợ rồi, nên bọn e cũng hiểu tâm lí mấy bà vợ nên cũng hạn chế hơn khi còn độc thân để ko gây khó chịu cho vợ nó với bọn e
Hội e là quy định ko rủ rê mấy thằng có vợ đi ăn chơi bác ạ, gặp nhau chỉ ăn nhậu xong là về, đi tăng 2 3 là mấy thằng độc thân đi :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Với e là xứng bác ạ, e cũng mâu thuẫn nửa muốn bạn kia có ng mới nửa lại sợ bạn kia có ny mới :))
E nghĩ nên buông đi bác, đừng lưu luyến. Hãy đợi cô ấy hp rồi bác cũng đi tiếp đường của mình. Hãy bỏ suy nghĩ vương vấn để tâm thoải mái

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia là ng hay nghĩ cho ng khác, sợ làm phiền ng khác bác ạ. Đến e mà nhiều khi còn nói lời cảm ơn xuốt
Lúc đầu e nghĩ bạn ấy khách sáo, nhưng k phải b ấy là ng hiểu chuyện ☺

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hội e là quy định ko rủ rê mấy thằng có vợ đi ăn chơi bác ạ, gặp nhau chỉ ăn nhậu xong là về, đi tăng 2 3 là mấy thằng độc thân đi :))
Hội e tết hay tụ tập chơi bài bạc vui xuyên tết, nhưng thằng nào có vợ là ko gọi nữa. Nhậu nhẹt thỉnh thoảng thoii bác ạ, cv là chính. Còn khoản chơi bời e toàn đi mình ít khi rủ ai tránh tình trạng bạn hư tại mình ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E có phần khó tính bác ạ, nhà e cat ông bà già đều khó :))
Bố e cũng khó tính và e cảm nhận e cũng có cái khó. Nhưng e để ý rồi mấy ng khó tính như bố e ít khi vui vẻ lắm, cs hay phải suy nghĩ nên e cố gắng thay đổi mình, sống thật thoáng để thoải mái nhất có thể

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ nên buông đi bác, đừng lưu luyến. Hãy đợi cô ấy hp rồi bác cũng đi tiếp đường của mình. Hãy bỏ suy nghĩ vương vấn để tâm thoải mái
E nghĩ thế thôi bác ạ, còn sau khi ctay là e ko làm phiền gì bạn kia nữa chỉ hỏi thăm đúng dịp tết với sn thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc đầu e nghĩ bạn ấy khách sáo, nhưng k phải b ấy là ng hiểu chuyện ☺
Tính hay cực luôn bác ạ, ở bên nhau tự nhiên yên ổn lắm bác ạ. E đi làm xa bạn kia ko bh nghi ngờ này kia, dt chỉ kể chuyện ở nhà rồi dặn chăm sóc sk ăn uống thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hội e tết hay tụ tập chơi bài bạc vui xuyên tết, nhưng thằng nào có vợ là ko gọi nữa. Nhậu nhẹt thỉnh thoảng thoii bác ạ, cv là chính. Còn khoản chơi bời e toàn đi mình ít khi rủ ai tránh tình trạng bạn hư tại mình ?
Hội e thằng nào cũng hư :)) nhưng thằng nào có vợ con r là nhậu nhẹt xong bọn e còn đưa về tận cửa, ko bh rủ gái gú gì

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bố e cũng khó tính và e cảm nhận e cũng có cái khó. Nhưng e để ý rồi mấy ng khó tính như bố e ít khi vui vẻ lắm, cs hay phải suy nghĩ nên e cố gắng thay đổi mình, sống thật thoáng để thoải mái nhất có thể
E nghĩ ai cũng có cái khó tính riêng, quan trọng khó cái đúng chứ đừng khó khăn quá thì sống chán chết

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ thế thôi bác ạ, còn sau khi ctay là e ko làm phiền gì bạn kia nữa chỉ hỏi thăm đúng dịp tết với sn thôi
Khi bác hỏi thăm thì bác cảm giác ý b ấy sao?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tính hay cực luôn bác ạ, ở bên nhau tự nhiên yên ổn lắm bác ạ. E đi làm xa bạn kia ko bh nghi ngờ này kia, dt chỉ kể chuyện ở nhà rồi dặn chăm sóc sk ăn uống thôi
Kiểu thoải mái nhưng e nghĩ b ấy biết bác là ng ntn, chính vì b ấy tạo cảm giác như vậy nó như sợi dây vô hình trói mình lại nhiều hơn dù ko kiểm soát :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hội e thằng nào cũng hư :)) nhưng thằng nào có vợ con r là nhậu nhẹt xong bọn e còn đưa về tận cửa, ko bh rủ gái gú gì
Lúc đó mà rủ gái gú về toàn mùi lạ thì xong với các mẹ ở nhà ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ ai cũng có cái khó tính riêng, quan trọng khó cái đúng chứ đừng khó khăn quá thì sống chán chết
Đừng nên cấm đoán, soi sét từng li từng tý bác nhỉ. Nếu con mình làm cái gì ko đúng hay chơi bời quá đà thì k nói