Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ít bạn thân nhưng đã chơi là như ae trong nhà, ko có kiểu chỉ nghĩ cho cái vui của mình còn bạn thì kệ gd nó
Chơi với nhau lâu dài thì lúc đó nó trở thành tình anh e rồi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mình sẵn sàng sửa vì ngta mà nhỉ
Bạn kia tính có lúc trẻ con có lúc ng lớn quá mức e phát cáu luôn bác ạ, có lần e đi công tác ở nhà ốm còn ko nói bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E hư là hư kiểu ham đi chơi thoii. Chứ e ko cờ bạc, rượu chè hay hút thuốc gì, dính mỗi khoản ms. Đi chơi là toàn quên giờ về
Thế là bác ngoan rồi, đàn ông độc thân 10 ông hết 9 ham chơi bác ạ, ms cũng có gì hư đâu bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia tính có lúc trẻ con có lúc ng lớn quá mức e phát cáu luôn bác ạ, có lần e đi công tác ở nhà ốm còn ko nói bác ạ
E nghĩ bạn đó hơi độc lập, và k muốn bác phải lo lắng, và b ấy nghĩ chắc ốm vặt ko quá quan trọng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế là bác ngoan rồi, đàn ông độc thân 10 ông hết 9 ham chơi bác ạ, ms cũng có gì hư đâu bác
E nghĩ cũng là chơi bời rồi. Nhưng tuổi trẻ e ko muốn mình lành quá, ít nhiều nên biết 1c gì đó

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, chơi kiểu cho vui thì e ko ham lớn cả rồi
E giờ còn ít mối quan hệ xã giao lắm và gần như k có luôn ý. E muốn chơi là phải thật thân, ko yc số lượng, miễn sao lúc cần là có nhau

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko hay chơi mxh, bạn kia cũng vậy. Ctay rồi mà lòng ko còn nghĩ gì về nhau nữa thì xóa là tốt bác ạ, ai sống cuộc đời ng ấy
Thỉnh thoảng e vẫn lên trang cá nhân của họ, xem họ dạo này ra sao, đã yêu ai chưa?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ bạn đó hơi độc lập, và k muốn bác phải lo lắng, và b ấy nghĩ chắc ốm vặt ko quá quan trọng
Nhiều khi e cáu lắm vì cái tính cứ sợ phiền ng khác mà e có phải ng lạ đâu. Đi làm tóc hỏng thì gào toáng lên còn ốm thì tự vào viện khám 1 mình bác nghĩ xem cáu ko

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ cũng là chơi bời rồi. Nhưng tuổi trẻ e ko muốn mình lành quá, ít nhiều nên biết 1c gì đó
E nghĩ câu trẻ ko chơi già đổ đốn là thật bác ạ, lúc trẻ mình hiền quá về sau có dk lại ăn chơi ác hơn ko biết điểm dừng, h chơi chán sau ko thèm nữa :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E giờ còn ít mối quan hệ xã giao lắm và gần như k có luôn ý. E muốn chơi là phải thật thân, ko yc số lượng, miễn sao lúc cần là có nhau
E vì cv thì vẫn có nhiều qh xã giao, bạn thân e thì chỉ có 1 nhóm mấy thằng vs 1 con, thân đến kiểu ví dụ h e nhắn bảo tao cần tiền là cno tự động ck luôn ko cần hỏi lí do

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thỉnh thoảng e vẫn lên trang cá nhân của họ, xem họ dạo này ra sao, đã yêu ai chưa?
Bạn sống tc đấy chứ, ctay rồi vẫn ko ghét nhau. E thấy nhiều ng ctay xong nói xấu nhau đủ kiểu

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều khi e cáu lắm vì cái tính cứ sợ phiền ng khác mà e có phải ng lạ đâu. Đi làm tóc hỏng thì gào toáng lên còn ốm thì tự vào viện khám 1 mình bác nghĩ xem cáu ko
Kiểu như họ coi mình là xa lạ ý, yêu nhau thậm chí sau này cưới nhau cũng đừng giấu nhau chuyện gì. Cái gì e nghĩ cả 2 cùng giải quyết mới tốt bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ câu trẻ ko chơi già đổ đốn là thật bác ạ, lúc trẻ mình hiền quá về sau có dk lại ăn chơi ác hơn ko biết điểm dừng, h chơi chán sau ko thèm nữa :))
Đúng bác ạ. Giờ ko chơi cho chán đi sau này có vợ có con rồi thì dừng. Chứ trẻ mà ngoan như cừu r sau này có vợ có con cuộc sống áp lực hơn lại đổ đốn ra thì khổ vợ khổ con

yin195

Thành viên nổi tiếng
E vì cv thì vẫn có nhiều qh xã giao, bạn thân e thì chỉ có 1 nhóm mấy thằng vs 1 con, thân đến kiểu ví dụ h e nhắn bảo tao cần tiền là cno tự động ck luôn ko cần hỏi lí do
E thích kiểu bạn thân khác giới lắm bác ạ. Nhưng phải cùng tuổi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn sống tc đấy chứ, ctay rồi vẫn ko ghét nhau. E thấy nhiều ng ctay xong nói xấu nhau đủ kiểu
E sống tc mà. Cái gì e cũng nghĩ cho ng khác hết. Đưa ny đi chơi, đi ăn uống lúc nào cũng sợ ny lạnh, chăm ny từng tí một

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn bè của e thì lúc nào e cũng hết mình vì chúng nó hết. Có việc gì chúng nó nhờ e chẳng bao giờ từ nếu như e có thể giúp

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiểu như họ coi mình là xa lạ ý, yêu nhau thậm chí sau này cưới nhau cũng đừng giấu nhau chuyện gì. Cái gì e nghĩ cả 2 cùng giải quyết mới tốt bác nhỉ
Ko hẳng là giấu bác ạ, mà đi khám xong về mới kể còn kiểu vui vẻ hớn hở í. Bảo cho thì bảo e ng lớn e có phải trẻ con đâu, a bao việc hở tí là gọi a dc à :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đúng bác ạ. Giờ ko chơi cho chán đi sau này có vợ có con rồi thì dừng. Chứ trẻ mà ngoan như cừu r sau này có vợ có con cuộc sống áp lực hơn lại đổ đốn ra thì khổ vợ khổ con
E thấy nhiều rồi bác ạ, các ông cứ trẻ ngoan chỉ biết đi học đi làm r cưới vợ luôn sau có tí dk là chơi đổ đốn ra ko biết điểm dừng. Cái ông e bảo định bỏ vợ cưới e tay vịn đấy bác, trc đến hàng bia còn ko đến sau dính vào mấy trò ăn chơi là vay cả nợ để chơi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thích kiểu bạn thân khác giới lắm bác ạ. Nhưng phải cùng tuổi
E với con bạn e cùng tuổi bác ạ, con này là e họ của bạn kia. E với nó thân đến kiểu xem nhau như 2 thằng đàn ông :))