Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Trẻ con chuyện nhỏ đến chuyện lớn thì cố tự giải quyết bác ạ, đến khi ko dc mới nói với e
E nghĩ ko ai hoàn hảo cả, bác nên nói thẳng ra với b ấy chứ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc sung sướng thì ai cũng là bạn, nhưng lúc hoạn nạn mới biết bạn là ai. Bác đối xử với ngta như vậy thì chẳng có lý do nào ngta ko đối xử lại với bác như vậy cả ☺
Vụ ấy nhà nó ko giải quyết dc là coi như phá sản, nó còn nói với e là nó ngại, e nói ko cần nghĩ xa e vay dc e trả dc ng còn của còn. E ko buông dc bạn kia cũng do lúc này, bọn e vẫn còn bên nhau bạn kia còn mang cả sổ tiết kiệm bảo e cần thì dùng trc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vụ ấy nhà nó ko giải quyết dc là coi như phá sản, nó còn nói với e là nó ngại, e nói ko cần nghĩ xa e vay dc e trả dc ng còn của còn. E ko buông dc bạn kia cũng do lúc này, bọn e vẫn còn bên nhau bạn kia còn mang cả sổ tiết kiệm bảo e cần thì dùng trc
Thực sự ko nghe chuyện của bác thì e nghĩ trong phim mới có ng con gái tốt vậy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E đi chơi e cứ giả ngây thơ k biết gì, đợi các e có diễn ko đã r tính tiếp
E thì nger nên ko giám để các e diễn, diễn hay quá e tin thật thì chết bác ạ :)) tâm hồn e mong manh như máy khoan í

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Coi nó như đàn ông thì cảm giác gì nữa bác ơi ???. Bình thường trc mặt con gái e k bao giờ chửi thề, nhưng với con này e chửi cho như con từ ngoài đời tới mxh =))
E với nó nói chuyện là vỗ vai nhau bộp bộp, lúc lịch sự thì bà tôi còn tây tây vào là mày tao loạn lên mà con này với trai nó dịu dàng bác nhé, với e thì nó ko bh giống pn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực sự ko nghe chuyện của bác thì e nghĩ trong phim mới có ng con gái tốt vậy
1 phần trong mắt e bạn kia cái gì cũng tuyệt vời bác ạ. Ng khác gặp bạn kia lần đầu đều bảo lạnh lùng thực dụng, lúc e tỏ tình bạn kia còn hỏi e là nếu e ko đi làm, tiêu tiền của a thì a có xem e ăn bám ko :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì nger nên ko giám để các e diễn, diễn hay quá e tin thật thì chết bác ạ :)) tâm hồn e mong manh như máy khoan í
Máy khoan chắc nịch ra đấy bác ạ. E thuộc dạng ít nói, nhưng đi chơi vẫn thích các e nói nhiều nghe cho vui :)). Lúc đó tự dưng mình cũng chém gió ảo vãi

yin195

Thành viên nổi tiếng
E với nó nói chuyện là vỗ vai nhau bộp bộp, lúc lịch sự thì bà tôi còn tây tây vào là mày tao loạn lên mà con này với trai nó dịu dàng bác nhé, với e thì nó ko bh giống pn :))
Nhiều ng ko biết lại hay nghĩ như vậy là giả nai. E có 2 đứa bạn thân cgai e biết, đứa nào cũng tốt hết dù trc mặt e chúng nó bỗ bã, trc mặt trai thì lại ngoan như cún nhưng ko bgio nó lừa dối gì luôn

yin195

Thành viên nổi tiếng
1 phần trong mắt e bạn kia cái gì cũng tuyệt vời bác ạ. Ng khác gặp bạn kia lần đầu đều bảo lạnh lùng thực dụng, lúc e tỏ tình bạn kia còn hỏi e là nếu e ko đi làm, tiêu tiền của a thì a có xem e ăn bám ko :))
Bạn ấy hỏi thế để thử lòng bác đó ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Máy khoan chắc nịch ra đấy bác ạ. E thuộc dạng ít nói, nhưng đi chơi vẫn thích các e nói nhiều nghe cho vui :)). Lúc đó tự dưng mình cũng chém gió ảo vãi
E bt ko nói nhiều nhưng cũng là biết chém gió, chỉ đi chơi kiểu này e lại ít nói ko thích nghe :)) mâu thuẫn vh ra bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhiều ng ko biết lại hay nghĩ như vậy là giả nai. E có 2 đứa bạn thân cgai e biết, đứa nào cũng tốt hết dù trc mặt e chúng nó bỗ bã, trc mặt trai thì lại ngoan như cún nhưng ko bgio nó lừa dối gì luôn
E thì ko xem nó là pn, nó thì bảo nó xem e như ce trong nhà ko cần phải lịch sự :)) Nó thoải mái thôi, ko phải kiểu diễn ảo ảo như các e bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bạn ấy hỏi thế để thử lòng bác đó ??
Chuẩn bác, bạn kia có kiểu đáng yêu lắm bác ạ, dùng tiền của e mua quà cho e xong đi khoe khắp nơi là bạn í tiêu tiền của e :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E bt ko nói nhiều nhưng cũng là biết chém gió, chỉ đi chơi kiểu này e lại ít nói ko thích nghe :)) mâu thuẫn vh ra bác ạ
Mỗi con ng tồn tại 2 nhân cách, chỉ là nhân cách nào phù hợp với tình huống nào thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì ko xem nó là pn, nó thì bảo nó xem e như ce trong nhà ko cần phải lịch sự :)) Nó thoải mái thôi, ko phải kiểu diễn ảo ảo như các e bác ạ
Nhưng mối quan hệ bạn thân khác giới khổ nhất là khi cả 2 có ny

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, bạn kia có kiểu đáng yêu lắm bác ạ, dùng tiền của e mua quà cho e xong đi khoe khắp nơi là bạn í tiêu tiền của e :))
Haha vừa đc cả tiếng đc cả miếng còn gì

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mỗi con ng tồn tại 2 nhân cách, chỉ là nhân cách nào phù hợp với tình huống nào thôi
Chuẩn bác, ai bảo mình sống chỉ có 1 bộ mặt là điêu bác nhỉ, sống thật còn phải xem môi trg

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhưng mối quan hệ bạn thân khác giới khổ nhất là khi cả 2 có ny
Bọn e thân thì thân nhưng vẫn tôn trọng cuộc sống riêng của nhau, e có ny là hạn chế thân thiết quá với con bạn, nó có ny e cũng ko rủ rê nó đi chơi như trc