Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, ai bảo mình sống chỉ có 1 bộ mặt là điêu bác nhỉ, sống thật còn phải xem môi trg
E ở nhà hay đi làm lạnh lùng, ít nói. Nhưng đi chơi e lại thành thằng nói nhiều

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia vẫn đi làm, mà gặp ai cũng bảo toàn tiêu tiền e, có ny là để ăn bám :))
Ai nói gì kệ họ, 2 ng hiểu nhau là đc. Tiền mình kiếm đc cho ng mình yêu tiêu e thấy bt à, miễn sao tc cô ấy thật lòng thì bn cũng k tiếc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bọn e thân thì thân nhưng vẫn tôn trọng cuộc sống riêng của nhau, e có ny là hạn chế thân thiết quá với con bạn, nó có ny e cũng ko rủ rê nó đi chơi như trc
Còn vấn đề nữa là bạn thân khác giới đôi khi còn ghen với chính ny của họ, vì bạn thân khác giới lạc trên tình bạn dưới tình yêu

yin195

Thành viên nổi tiếng
2k2 bé quá bác ạ, e thấy ko hợp vì bác có vẻ trưởng thành, các e tuổi này mộng mơ lắm
Từ trc tới nay e ko thích tán dưới 2k vì trẻ con, nhưng tìm hiểu b này đi học spa và ở trọ từ năm 15t ở HN

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ai nói gì kệ họ, 2 ng hiểu nhau là đc. Tiền mình kiếm đc cho ng mình yêu tiêu e thấy bt à, miễn sao tc cô ấy thật lòng thì bn cũng k tiếc
Chuẩn bác, còn sợ ngta ko thèm tiêu bác ạ, lại thấy ngta khách sáo với mình. Bạn kia vẫn tiêu tiền của e, nhưng tiêu đúng ko có kiểu đua đòi vớ vỉn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Còn vấn đề nữa là bạn thân khác giới đôi khi còn ghen với chính ny của họ, vì bạn thân khác giới lạc trên tình bạn dưới tình yêu
Mình trong sáng ng khác ko nghĩ ko hiểu dc bác ạ, ko trách dc họ, mình cứ phải nghiêm túc trc để ko phức tạp vd

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Từ trc tới nay e ko thích tán dưới 2k vì trẻ con, nhưng tìm hiểu b này đi học spa và ở trọ từ năm 15t ở HN
Thế thì triển thôi bác, cứ tìm hiểu thêm rồi nc nhiều xem sao, e nghĩ nghiêm túc thì ko nên vội mà bác định tán kiểu nào

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, còn sợ ngta ko thèm tiêu bác ạ, lại thấy ngta khách sáo với mình. Bạn kia vẫn tiêu tiền của e, nhưng tiêu đúng ko có kiểu đua đòi vớ vỉn
Phù hợp với kte bản thân là đc. Chứ k phải kiểu IP11 ra thì muốn có, ip12 ra lại muốn đổi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mình trong sáng ng khác ko nghĩ ko hiểu dc bác ạ, ko trách dc họ, mình cứ phải nghiêm túc trc để ko phức tạp vd
E từng bị ny của bạn thân ghen bác ạ. Vì bọn e k giấu nhau chuyện gì

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế thì triển thôi bác, cứ tìm hiểu thêm rồi nc nhiều xem sao, e nghĩ nghiêm túc thì ko nên vội mà bác định tán kiểu nào
Hiện tại e đang dùng cách dẻo mỏ ????

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác có bgio cư xử với ng này 1 kiểu ng kia 1 kiểu chưa? Như e thì rất nhiều
Bt mà bác, làm sao mà ai cũng như ai dc, đối tác cũng mỗi ng 1 kiểu. Ng tốt với mình mình đối tốt, đứa xấu mình cũng tốt tn dc :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Phù hợp với kte bản thân là đc. Chứ k phải kiểu IP11 ra thì muốn có, ip12 ra lại muốn đổi
Bạn kia ko có tính ấy, dùng cái dt vỡ màn hình đến e nói mãi mới chịu đổi bác ạ, xong bảo vay e mỗi tháng trả 1 ít làm thật bác ạ :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E từng bị ny của bạn thân ghen bác ạ. Vì bọn e k giấu nhau chuyện gì
Ghen cũng dễ hiểu bác ạ, ko ghen là ko yêu quan trọng ghen tn. Vào ae mình chắc gì mình ko ghen

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bt mà bác, làm sao mà ai cũng như ai dc, đối tác cũng mỗi ng 1 kiểu. Ng tốt với mình mình đối tốt, đứa xấu mình cũng tốt tn dc :))
Cũng k phải tốt xấu. Có lúc e tốt với ng này thật sự nhưng với ng khác e lạnh nhạt vô cùng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia ko có tính ấy, dùng cái dt vỡ màn hình đến e nói mãi mới chịu đổi bác ạ, xong bảo vay e mỗi tháng trả 1 ít làm thật bác ạ :(
Má ??? làm thật luôn. Bác lại thành chủ nợ trong mắt b ấy rồi ?