Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Haha nhất trí luôn. Đợt cuối T7 có 1 bác ng miền trong bác đó ngày trc pass cho e 1c code free Super, sau đó 2 ae hẹn nhau hôm nào bác đó ra Hn thì cùng nhau đi KA, tiếc là đợt bác đó ra thì e lại đi du lịch trong Thanh Hoá
E phải xong vc thì mới về yên tâm ăn chơi bác ạ, h cuối tuần e còn ko về thăm nhà dc là bác hiểu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Các mẹ giờ già rồi, hay lo nghĩ cho con cái nhưng toàn lo xa, lo tận đẩu tận đâu ý
Lo những chuyện kiểu ko vợ con sau này bố mẹ 2 50 thì sống tn, ai lo dù e sống riêng chục năm hơn r bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đã xác định mối quan hệ rồi thì giữ giá làm gì nữa ko biết, cứ thoải mái nói với nhau những gì mình nghĩ, mình cần như vậy e thấy ok hơn bác ạ
Thế mới là pn bác ạ, ce nghĩ giống mình thì có khi mình lại chán bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có nhiều lí do mà bạn kia vẫn 1 mình thì e ko yên tâm buông bác ạ, h e có vợ sau này ko quay lại dc nữa
E nghĩ hãy làm thế nào cho tâm thoải mái nhất bác ạ. Ko có lỗi lầm gì từ ai nhưng e nghĩ bác nợ e ấy 1 chút đó

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lo những chuyện kiểu ko vợ con sau này bố mẹ 2 50 thì sống tn, ai lo dù e sống riêng chục năm hơn r bác ạ
Trong mắt bố mẹ ae mình vẫn là trẻ con bác nhỉ, trong khi ra ngoài xã hội bươn trải kiếm tiền r. Mẹ e thỉnh thoảng thấy e ốm vặt cũng nhắc là uống thuốc vào, đi đường đội mũ vào ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế mới là pn bác ạ, ce nghĩ giống mình thì có khi mình lại chán bác ạ :))
Tại vì thoải mái từ đôi phía thì tránh mệt mỏi, tránh cãi nhau, tránh hờn dỗi. E rất ghét động tí dỗi là gọi điện ko nghe, nt ko tl

yin195

Thành viên nổi tiếng
E phải xong vc thì mới về yên tâm ăn chơi bác ạ, h cuối tuần e còn ko về thăm nhà dc là bác hiểu
Gì thì gì chứ công việc vẫn là nhất mà bác. E đi chơi toàn phải chọn buổi tối ko thì cuối tuần mới đi. Chứ ban ngày bận công việc kể cả 15 lên MNN ban ngày mới có tour thì e cũng chịu ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ hãy làm thế nào cho tâm thoải mái nhất bác ạ. Ko có lỗi lầm gì từ ai nhưng e nghĩ bác nợ e ấy 1 chút đó
E cũng nghĩ thế bác ạ, h e ép bản thân cưới vợ là tg lai nhìn chắc ko ra gì bác ạ. Tính e ko tc là e ko kiên nhẫn dc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Trong mắt bố mẹ ae mình vẫn là trẻ con bác nhỉ, trong khi ra ngoài xã hội bươn trải kiếm tiền r. Mẹ e thỉnh thoảng thấy e ốm vặt cũng nhắc là uống thuốc vào, đi đường đội mũ vào ?
E biết bố mẹ là lo muốn tốt, nhưng cái gì e nghe còn vợ con là e phải tự quyết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tại vì thoải mái từ đôi phía thì tránh mệt mỏi, tránh cãi nhau, tránh hờn dỗi. E rất ghét động tí dỗi là gọi điện ko nghe, nt ko tl
E thì sợ các ce ghen cuồng vs nói nhiều, e có thằng bạn vợ nó ghen mà e sợ ko dám chơi cùng nó luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gì thì gì chứ công việc vẫn là nhất mà bác. E đi chơi toàn phải chọn buổi tối ko thì cuối tuần mới đi. Chứ ban ngày bận công việc kể cả 15 lên MNN ban ngày mới có tour thì e cũng chịu ?
Tâm lý ko thoải mái thì hứng tn dc bác nhỉ, e đi chơi là phải xong việc đầu óc ko bị vướng chuyện gì

yin195

Thành viên nổi tiếng
E cũng nghĩ thế bác ạ, h e ép bản thân cưới vợ là tg lai nhìn chắc ko ra gì bác ạ. Tính e ko tc là e ko kiên nhẫn dc
Tại trong tâm đang áy náy chuyện gì đó, nên chưa thể toàn tâm toàn ý cho chuyện khác đc đúng k bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
E biết bố mẹ là lo muốn tốt, nhưng cái gì e nghe còn vợ con là e phải tự quyết
Nhưng tiếc là quá khứ rồi, nếu trc bác nghĩ như hiện tại thì e nghĩ mọi chuyện sẽ khác

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì sợ các ce ghen cuồng vs nói nhiều, e có thằng bạn vợ nó ghen mà e sợ ko dám chơi cùng nó luôn
Vợ bạn ghen nó còn ghen lây sang cả bản. Xong lại nghĩ ae mình suốt ngày rủ rê ck họ thế này thế kia nữa chứ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tâm lý ko thoải mái thì hứng tn dc bác nhỉ, e đi chơi là phải xong việc đầu óc ko bị vướng chuyện gì
Ko xong việc, công việc ko ok thì lấy đâu ra tiền để đi chơi ????

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tại trong tâm đang áy náy chuyện gì đó, nên chưa thể toàn tâm toàn ý cho chuyện khác đc đúng k bác
Kiểu ko yên tâm bác ạ, nói thật e vẫn hy vọng quay lại, nghe ngu bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhưng tiếc là quá khứ rồi, nếu trc bác nghĩ như hiện tại thì e nghĩ mọi chuyện sẽ khác
Trc e vẫn quyết liệt bác ạ, bạn kia ko muốn e khó xử sau này nên bảo chờ gd e hiểu ra vui vẻ đồng ý

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vợ bạn ghen nó còn ghen lây sang cả bản. Xong lại nghĩ ae mình suốt ngày rủ rê ck họ thế này thế kia nữa chứ
Chuẩn bác ạ, chồng đi chơi đâu ko biết dt cho e gào ầm ĩ mắng e dạy hư chồng họ