Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng nghĩ vậy. E kiếm đc 8tr e ko cần vợ e kiếm đc 7-8tr. 4-5tr cũng đc đủ tiền bỉm sữa cho con là ok. Chứ ngồi nhà ăn không ngồi dồi là ko đc
Ngồi nhà lại thành lắm chuyện phát sinh, pn ở nhà lại hay nghĩ linh tinh ghen bóng gió mệt lắm bác ạ, đi làm cho các ce có bạn bè có tiền tiêu riêng, mình là đàn ông vất vả tí thêm cũng dc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực ra văn vở các e ý nghe quen rồi. Các e ý toàn sói đó, e lại nghĩ phải đẹp trai, khoai to cơ. Quan trọng các e ý nhìn hợp mắt là các e chủ động hẹn ra ngoài chơi với nhau như ny ngay
Đẹp trai là khoai to là tất nhiên rồi bác, nhưng muốn chén free thì vẫn cần văn vở kiểu xem các e như ny, tán tỉnh này nọ tí chứ kiểu như e thì các e đánh cho :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, đắt có cái giá của nó đâu phải tự dưng nó giám có giá cao nhất. E hay để í vụ mùi với sạch, chỗ nào ko sạch là e chỉ 1 lần :))
Tại e cũng tham khảo giá nhiều chỗ. Riêng KA thấy chát nhất gói Sp cả tip là 1tr5 rồi mà ko Full sv. Trong khi có chỗ tầm 1tr2 là Full r

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngồi nhà lại thành lắm chuyện phát sinh, pn ở nhà lại hay nghĩ linh tinh ghen bóng gió mệt lắm bác ạ, đi làm cho các ce có bạn bè có tiền tiêu riêng, mình là đàn ông vất vả tí thêm cũng dc
thì ae mình đàn ông vẫn phải kinh tế chính. Đợt trc e bị tai nạn ở nhà có 3 hôm thoii mà dồ hết ng nói gì suốt ngày ru rú ở nhà

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đẹp trai là khoai to là tất nhiên rồi bác, nhưng muốn chén free thì vẫn cần văn vở kiểu xem các e như ny, tán tỉnh này nọ tí chứ kiểu như e thì các e đánh cho :))
Bác cự tự ti về bản thân. E sợ bác lầm lì xì ra khói đấy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tại e cũng tham khảo giá nhiều chỗ. Riêng KA thấy chát nhất gói Sp cả tip là 1tr5 rồi mà ko Full sv. Trong khi có chỗ tầm 1tr2 là Full r
Có code thì tiết kiệm dc tí bác nhỉ, đi full vé đúng đau ví thật :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
thì ae mình đàn ông vẫn phải kinh tế chính. Đợt trc e bị tai nạn ở nhà có 3 hôm thoii mà dồ hết ng nói gì suốt ngày ru rú ở nhà
Ở nhà nó dồ ng lắm bác ạ, đi ra đi vào chán đấy chưa nói pn lại hay nhạy cảm thấy chồng đi làm mình ở nhà là dễ nghĩ đến chuyện ae mình có bồ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác cự tự ti về bản thân. E sợ bác lầm lì xì ra khói đấy
E nói thật bác cứ nghĩ e tự ti, mồm ko khéo là khó tán gái chắc rồi bác ạ trừ khi e là đại gia :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có code thì tiết kiệm dc tí bác nhỉ, đi full vé đúng đau ví thật :))
Có code giảm nửa tiền, nếu bé làm tốt mình tip thêm cũng đc. Gói vô cực mà k có giảm giá tận 2tr9 ???

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ở nhà nó dồ ng lắm bác ạ, đi ra đi vào chán đấy chưa nói pn lại hay nhạy cảm thấy chồng đi làm mình ở nhà là dễ nghĩ đến chuyện ae mình có bồ
E từng yêu 1 ng cũng tương tự vậy, tối mà ko nt với nhau là y như rằng nghĩ mình ko quan tâm họ, thế nọ thế chai

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có code giảm nửa tiền, nếu bé làm tốt mình tip thêm cũng đc. Gói vô cực mà k có giảm giá tận 2tr9 ???
Bác đi vô cực chưa thế, e chưa thử thấy bảo phê lắm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E từng yêu 1 ng cũng tương tự vậy, tối mà ko nt với nhau là y như rằng nghĩ mình ko quan tâm họ, thế nọ thế chai
Nên cứ phải đi làm, lương đủ tiêu cá nhân cũng dc kinh tế chính mình lo

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác đi vô cực chưa thế, e chưa thử thấy bảo phê lắm
E chưa vì e ko khoái 2 phát. Thì vô cực tip gấp 2 Super mà bác, thái độ phục vụ nó phải khác hơn nữa ko giới hạn số lần thư giãn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên cứ phải đi làm, lương đủ tiêu cá nhân cũng dc kinh tế chính mình lo
Nyc mà 93 của e ý, công việc ổn định, làm nha khoa. Thực sự mà cưới thì 2 đứa cũng k phải lo nghĩ nhiều. Nhà cửa bố mẹ lo cho hết r, giờ lấy nhau về lo bữa ăn chi phí hằng ngày thoii

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngành này đi xuốt bác ạ, phải ai ko có tính hay ghen vs thích ny gặp nhau mỗi ngày thì mới chịu dc
Cái chính là do mình nữa bác ạ, mình tử tế làm cho vợ tin tưởng thì có ghen đến mấy cũng ok ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E chưa vì e ko khoái 2 phát. Thì vô cực tip gấp 2 Super mà bác, thái độ phục vụ nó phải khác hơn nữa ko giới hạn số lần thư giãn :))
E ít khi 2 shot, 1 shot chất là đủ bác nhỉ :)) E nghe vô cực sướng vô cực nhưng e ko máu nhiều shot nên cũng chưa đi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nyc mà 93 của e ý, công việc ổn định, làm nha khoa. Thực sự mà cưới thì 2 đứa cũng k phải lo nghĩ nhiều. Nhà cửa bố mẹ lo cho hết r, giờ lấy nhau về lo bữa ăn chi phí hằng ngày thoii
Tiếc bác nhỉ, đúng ng mình yêu lại cái gì cũng hợp thì lại đứt :( ko còn cơ hội quay lại à bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ít khi 2 shot, 1 shot chất là đủ bác nhỉ :)) E nghe vô cực sướng vô cực nhưng e ko máu nhiều shot nên cũng chưa đi
Phát thứ 2 lâu dã man, các bé cũng mệt =)). 1 shot quan trọng nhất lúc out, đc kích thích tiếp thì sướng tới nóc