Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Lo gì đâu bác, hết lại kiếm đc mà. E thấy các bé cũng k hoang phí đâu, hay đi học thêm nghề spa lắm
z chắc bác gặp mấy e biết lo xa, mấy e mà e gặp toàn bar bọt làm đẹp vs nuôi zai :D

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Thì e nghe mấy bé nói vậy, đù kiếm tiền từ thằng này đi nuôi thằng khác ??
cuộc đời là 1 vòng lẩn quẩn
tiền không tự sinh ra cũng k tự mất đi mà nó chuyển từ tay người này sang tay người khác :D

yin195

Thành viên nổi tiếng
cuộc đời là 1 vòng lẩn quẩn
tiền không tự sinh ra cũng k tự mất đi mà nó chuyển từ tay người này sang tay người khác :D
Dại trai có đầu thai mới hết ko bao giờ sai mà ???

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Các e kiếm ác nhưng tiêu cũng ác các bác ạ, ít e nào làm nghề dv này mà sau rút chân sớm làm lại cuộc đời bt dc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các e kiếm ác nhưng tiêu cũng ác các bác ạ, ít e nào làm nghề dv này mà sau rút chân sớm làm lại cuộc đời bt dc
Dễ kiếm quá, lại hay sa đà vào những chốn ăn chơi ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nếu ae mình kiếm đc chục triệu 1 tháng thì lại chỉ giám mua đồ tiền trăm, đắt nhất thì lên tới triệu, đi ăn thì chọn những quán vỉa hè hay quán giá cả bt. Nhưng khi kiếm đc trăm triệu nó lại khác ngay ?

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Nếu ae mình kiếm đc chục triệu 1 tháng thì lại chỉ giám mua đồ tiền trăm, đắt nhất thì lên tới triệu, đi ăn thì chọn những quán vỉa hè hay quán giá cả bt. Nhưng khi kiếm đc trăm triệu nó lại khác ngay ?
ăn uống tiết kiệm để lấy tiền đi mas mà

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
quan trong kiem tien dễ quen rồi, kiếm khó lai mau chán. rút nhanh nhất là quất đc a đại du... y nhầm đại gia