Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
E chưa ny lên thỉnh thoảng nt vài câu cũng ko ảnh hưởng. Mà ai phải hợp gu e khiến e muốn đi lại e mới lấy Zalo =))
đợt e có lấy số 1 em, nói chung là ngọt nước đến mức phải xin số. mà hẹn thẳng ks luôn chứ k vào quán nữa, mà e nó bào quá nên cuối cùng cũng rút :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
đợt e có lấy số 1 em, nói chung là ngọt nước đến mức phải xin số. mà hẹn thẳng ks luôn chứ k vào quán nữa, mà e nó bào quá nên cuối cùng cũng rút :(
Èo, tóm lại là vẫn phải tiền. Quan điểm của e thế này: Nếu e chủ động hẹn ra ngoài, thì đêm nào xong đêm đó ko có quà cáp chi phí khác. Nếu cô ấy chủ động hẹn e ra ngoài thì bóc bánh trả tiền thì nói trc e, còn k nói gì thì e coi qua đêm với nhau vì tc

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Èo, tóm lại là vẫn phải tiền. Quan điểm của e thế này: Nếu e chủ động hẹn ra ngoài, thì đêm nào xong đêm đó ko có quà cáp chi phí khác. Nếu cô ấy chủ động hẹn e ra ngoài thì bóc bánh trả tiền thì nói trc e, còn k nói gì thì e coi qua đêm với nhau vì tc
hao cả tiền lẫn tinh k chịu nổi, cứ đang ngồi làm mà ẻm kêu qua chở e đi phát a ơi hoài, chụp hình hỏi e mới mua bộ nay đẹp không? chết trong trận

yin195

Thành viên nổi tiếng
hao cả tiền lẫn tinh k chịu nổi, cứ đang ngồi làm mà ẻm kêu qua chở e đi phát a ơi hoài, chụp hình hỏi e mới mua bộ nay đẹp không? chết trong trận
Thế này e thấy sai rồi, vì mục đích của mình là tình dục, còn họ là tiền chứ có phải bồ của nhau đâu ???. Xong cái nào thanh toán cái đó ko dây dưa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nếu ae mình kiếm đc chục triệu 1 tháng thì lại chỉ giám mua đồ tiền trăm, đắt nhất thì lên tới triệu, đi ăn thì chọn những quán vỉa hè hay quán giá cả bt. Nhưng khi kiếm đc trăm triệu nó lại khác ngay ?
E nào hot thì kiếm 1 ngày có khi gần bằng ae mình làm sấp mặt cả tháng, kiếm ác thế thì sau làm kiếm tiền lẻ là các e ko chịu dc bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
quan trong kiem tien dễ quen rồi, kiếm khó lai mau chán. rút nhanh nhất là quất đc a đại du... y nhầm đại gia
Đại du thì ko chọn các e làm nghề dv hẳng như này bác ạ, trừ e nào quá xinh quá đặc biệt. Các đại du đầu có đá kiếm các e chân dài có tí tiếng còn kd chuyện khác dc :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nào hot thì kiếm 1 ngày có khi gần bằng ae mình làm sấp mặt cả tháng, kiếm ác thế thì sau làm kiếm tiền lẻ là các e ko chịu dc bác ạ
Đi đâu xa bác ơi, 15 đi làm ngày toàn 6-7 tour mà đa số vô cực

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đại du thì ko chọn các e làm nghề dv hẳng như này bác ạ, trừ e nào quá xinh quá đặc biệt. Các đại du đầu có đá kiếm các e chân dài có tí tiếng còn kd chuyện khác dc :))
Đại gia hẳn hoi lại thích mấy hoa hậu cơ =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác gặp đúng máy bào rồi, e đưa thẻ cho ny ko sao nhưng tiêu cho các e này thì thấy tiếc bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đại gia hẳn hoi lại thích mấy hoa hậu cơ =))
Ông xếp e kìa cặp là phải chân dài có cái danh gì đấy để còn mang đi khoe, kiểu gái dv ko bh động vào vì sợ mang tiếng rẻ tiền :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tính kinh tế thì 2 3 năm là các e mua dc nhà HN rồi bác nhỉ :)) mà có mấy e có nhà cửa đâu
Tiêu hao lắm bác ơi. Thuê nhà ở cũng ko bao giờ ở mấy cái p trọ rẻ tiền, toàn phải nhà tiện nghi đầy đủ, sạch sẽ nhé. Mỹ phẩm cũng phải đắt nữa cơ. Ăn ở mà như sinh viên thì nói lgi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ông xếp e kìa cặp là phải chân dài có cái danh gì đấy để còn mang đi khoe, kiểu gái dv ko bh động vào vì sợ mang tiếng rẻ tiền :))
Thì đúng quá rồi còn gì. Chẳng tự dưng mà có những ng trả 2-30k đô cho 1 đêm bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tiêu hao lắm bác ơi. Thuê nhà ở cũng ko bao giờ ở mấy cái p trọ rẻ tiền, toàn phải nhà tiện nghi đầy đủ, sạch sẽ nhé. Mỹ phẩm cũng phải đắt nữa cơ. Ăn ở mà như sinh viên thì nói lgi
Rồi quần áo, gym gủng ăn chơi đủ trò bác ạ, e nào khôn thì còn tích lũy dc ít ko thì tiêu sạch

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thì đúng quá rồi còn gì. Chẳng tự dưng mà có những ng trả 2-30k đô cho 1 đêm bác ạ
Ông í bảo có mê gì chủ yếu là để lấy tiếng với đối tác kiểu các e là 1 phần của trao đổi í bác. 1 ông đại gia khác e biết thì cặp các e chân dài chủ yếu để tặng cho đối tác :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Rồi quần áo, gym gủng ăn chơi đủ trò bác ạ, e nào khôn thì còn tích lũy dc ít ko thì tiêu sạch
Kiếm đc 100 tiết kiệm đc tầm 5-60 1 tháng là ok rồi. Chứ kiếm 100 mà tiêu bà nó hết 100 thì sau này còn gì đâu. Nghề này căng thì làm tới năm 25-26t