Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nửa đời sau sống ám ảnh bác nhỉ, có nhà có đất cũng làm gì đâu. Mà mấy năm gần đây giá đất lên vụ ae tranh giành đất ko nhìn mặt nhau nhiều thật bác ạ
E nghe thấy tin ng con của ng bị hại đợt đó cứ như ng mất hồn vậy, tinh thần ko ổn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Họ ko thích cũng còn tìm hiểu í bác ạ, kiểu để cho có thêm lí do để bơ :)) các e mới lớn còn lừa dc chứ các ce đã vào đời thì lừa vào mắt
Ngày xưa ko thực tế, vật chất còn lừa đc. Giờ chị e cũng kiếm đc tiền ko lấy ck thì họ ở mình ngu gì tin lời mấy thằng đàn ông tệ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
À thế thì đc, vì e nghĩ ko tới đc với nhau sẽ tạo cho họ ấn tượng xấu về cuộc sống vợ chồng
Chuẩn bác, sống cùng mà ko xác định lâu dài nghiêm túc thật thì sau chia tay sẽ ám ảnh kiểu sợ í

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghe thấy tin ng con của ng bị hại đợt đó cứ như ng mất hồn vậy, tinh thần ko ổn
Chứng kiến thế mà vẫn tỉnh thì thần kinh thép bác nhỉ, mình nghe kể còn rợn hết ng. Ông kia đúng là lên máu điên ko biết sợ là gì nữa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngày xưa ko thực tế, vật chất còn lừa đc. Giờ chị e cũng kiếm đc tiền ko lấy ck thì họ ở mình ngu gì tin lời mấy thằng đàn ông tệ
Chuẩn bác, các ce h có cần chồng như xưa đâu, ae mình có khi còn sợ ế hơn các ce :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, sống cùng mà ko xác định lâu dài nghiêm túc thật thì sau chia tay sẽ ám ảnh kiểu sợ í
Sợ kết hôn và luôn nghĩ là cuộc sống hôn nhân chẳng có gì vui. Mà công nhận, cuộc sống hôn nhân nó áp lực thật

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chứng kiến thế mà vẫn tỉnh thì thần kinh thép bác nhỉ, mình nghe kể còn rợn hết ng. Ông kia đúng là lên máu điên ko biết sợ là gì nữa
Ông này xác định trc rồi chứ k phải hành động bất chợt. Chắc chắn bác xem video ông này kể tường trình r, bình tĩnh lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, các ce h có cần chồng như xưa đâu, ae mình có khi còn sợ ế hơn các ce :))
Kiếm đc tiền thì tụ tinh nhân tạo, làm mẹ đơn thân sau này sinh xong thì cuộc sống cứ kiếm tiền và nuôi con thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Sợ kết hôn và luôn nghĩ là cuộc sống hôn nhân chẳng có gì vui. Mà công nhận, cuộc sống hôn nhân nó áp lực thật
Trc e với bạn kia sống cùng hơn 2 năm, h e ko sợ hôn nhân mà e sợ hôn nhân ko phải với bạn kia, kiểu đã quen từng thói quen của bạn kia í bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiếm đc tiền thì tụ tinh nhân tạo, làm mẹ đơn thân sau này sinh xong thì cuộc sống cứ kiếm tiền và nuôi con thôi
Xh giờ thoáng nhiều chuyện mẹ đơn thân ko còn nặng như trc, các ce h cũng mạnh mẽ hơn, e thấy nam hay nữ gì cũng vậy kết hôn là phải xứng ko thì thôi bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Trc e với bạn kia sống cùng hơn 2 năm, h e ko sợ hôn nhân mà e sợ hôn nhân ko phải với bạn kia, kiểu đã quen từng thói quen của bạn kia í bác
Điều bác sợ là ko gặp đc ng như bạn ấy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Xh giờ thoáng nhiều chuyện mẹ đơn thân ko còn nặng như trc, các ce h cũng mạnh mẽ hơn, e thấy nam hay nữ gì cũng vậy kết hôn là phải xứng ko thì thôi bác ạ
Khéo ce pn lại thích làm mẹ đơn thân hơn =)). Ce giờ kiếm tiền giỏi còn hơn cả ae mình ý

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
rồi ai cũng phải lớn. Hôn nhân như đi WC z đó bác
kẻ chưa đi thì muốn vào
người ở trong thì muốn xong để bước ra

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Khéo ce pn lại thích làm mẹ đơn thân hơn =)). Ce giờ kiếm tiền giỏi còn hơn cả ae mình ý
xã hội h ngày càng bình đẳng, ce kiếm tiền thì giỏi thôi rồi. mấy bé 1 tháng làm phải cả trăm củ đấy :v

yin195

Thành viên nổi tiếng
rồi ai cũng phải lớn. Hôn nhân như đi WC z đó bác
kẻ chưa đi thì muốn vào
người ở trong thì muốn xong để bước ra
Cái này bác so sánh hay thật. Badboy dẻo miệng chính hiệu trong truyền thuyết là đây ?