Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đi tán thì nói chuyện 1 kiểu, xong thấy ko đớp đc bắt đầu đi nói xấu này nọ. Mà k phải nói ng xa lạ mà toàn nói với ng quen của con bé đó =))
Chuẩn bác, nó tán mãi mà con bạn e ko đổ vì thằng này chém gió thành thần bác ạ. Nó đi kết bạn với bạn con này nói xấu trên fb ko xong nó lê la mấy quán nc đầu ngõ nhà con này để nói xấu. Bị a còn này tẩn cho trận nhớ đời :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thấy nếu nghiêm túc cứ sống cùng nhau 1 tgian là biết ngay bác ạ, sống kiểu xác định là vc chứ ko kiểu cho có hàng chịch free
Ý bác là sống thử đấy á

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đúng r bác phòng vô cực rộng đẹp hơn, thái độ các e cũng khác hẳng :))
Tiền tip tận 1tr5 cơ mà ???. Làm ăn ko ra gì là khách ý kiến lên quản lý, nhẹ nhàng là bị cắt phòng ko đc làm vô cực nữa

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, nó tán mãi mà con bạn e ko đổ vì thằng này chém gió thành thần bác ạ. Nó đi kết bạn với bạn con này nói xấu trên fb ko xong nó lê la mấy quán nc đầu ngõ nhà con này để nói xấu. Bị a còn này tẩn cho trận nhớ đời :))
Toàn đi nói bố láo đánh cho ko ai ngăn =)). Đúng mấy thằng trai đểu. Mà lúc tán thì rõ ngon rõ ngọt

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tiền tip tận 1tr5 cơ mà ???. Làm ăn ko ra gì là khách ý kiến lên quản lý, nhẹ nhàng là bị cắt phòng ko đc làm vô cực nữa
Ae đi phòng này phải khỏe kiểu thích nhiều shot và khám phá các e, như e phòng nào cũng như nhau :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Toàn đi nói bố láo đánh cho ko ai ngăn =)). Đúng mấy thằng trai đểu. Mà lúc tán thì rõ ngon rõ ngọt
Nó tán con này ra vẻ ngoan hiền bác ạ, kiểu trai ngoan chung thủy chiều chuộng hết mức mà con bạn e nó là sói rồi :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Sống thật chứ thử gì bác, sống thể bn vd hiện ra ngay có chấp nhận dc nhau ko cũng biết ngay
Sống vậy e thấy nếu k có happy ending dễ ảnh hưởng tới cuộc sống của cả 2 sau này

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chỉ thg lớp con cháu còn bé sau này lớn lên lại bị ng đời nói ra vào vì chuyện ng lớn
Lúc ông Đông gây án xong về nhà bình tĩnh đợi đi đầu thú mà. Nhìn cái cảnh đó ám ảnh dã man. Khổ nhất thằng ctrai ng bị hại. Nhìn cảnh ng nhà bị chém mà k làm đc gì vì bị dân làng nhốt lại sợ bị chém chết

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ae đi phòng này phải khỏe kiểu thích nhiều shot và khám phá các e, như e phòng nào cũng như nhau :))
Cái phòng Vô cực này hại thận lắm, nên giành cho những thanh niên lâu ra =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nó tán con này ra vẻ ngoan hiền bác ạ, kiểu trai ngoan chung thủy chiều chuộng hết mức mà con bạn e nó là sói rồi :))
Con gái bây giờ có ai ngây thơ đâu, khi thấy ai tán họ nếu họ bơ k thích từ đầu thì k nói, nếu họ cũng có ý định muốn nc làm quen thì họ sẽ tìm hiểu thằng đó ra sao

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Sống vậy e thấy nếu k có happy ending dễ ảnh hưởng tới cuộc sống của cả 2 sau này
Sống kiểu này phải xác định nghiêm túc thật bác ạ, chỉ còn thiếu cái lễ cưới là thành vc thật sau có vì lí do gì thì cũng tôn trọng nhau. Kiểu trẻ con về sống chung thì e thấy thử hay thật cũng ko ổn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc ông Đông gây án xong về nhà bình tĩnh đợi đi đầu thú mà. Nhìn cái cảnh đó ám ảnh dã man. Khổ nhất thằng ctrai ng bị hại. Nhìn cảnh ng nhà bị chém mà k làm đc gì vì bị dân làng nhốt lại sợ bị chém chết
Nửa đời sau sống ám ảnh bác nhỉ, có nhà có đất cũng làm gì đâu. Mà mấy năm gần đây giá đất lên vụ ae tranh giành đất ko nhìn mặt nhau nhiều thật bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Con gái bây giờ có ai ngây thơ đâu, khi thấy ai tán họ nếu họ bơ k thích từ đầu thì k nói, nếu họ cũng có ý định muốn nc làm quen thì họ sẽ tìm hiểu thằng đó ra sao
Họ ko thích cũng còn tìm hiểu í bác ạ, kiểu để cho có thêm lí do để bơ :)) các e mới lớn còn lừa dc chứ các ce đã vào đời thì lừa vào mắt

yin195

Thành viên nổi tiếng
Sống kiểu này phải xác định nghiêm túc thật bác ạ, chỉ còn thiếu cái lễ cưới là thành vc thật sau có vì lí do gì thì cũng tôn trọng nhau. Kiểu trẻ con về sống chung thì e thấy thử hay thật cũng ko ổn
À thế thì đc, vì e nghĩ ko tới đc với nhau sẽ tạo cho họ ấn tượng xấu về cuộc sống vợ chồng