Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nói ko phải điêu e cứ gái nhà lành là e tránh, mình ko nghiêm túc dc thì để ngta tìm ng khác lừa tình pn có gì hay ho đâu bác nhỉ
Họ thích vậy mà, lừa tình xong còn đi rêu rao chứ k phải đùa r kêu họ nát. Đúng chất mấy thằng đàn ô mặc váy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cố quá cũng quá cố thôi. Sợ sau này cuộc sống hôn nhân ko hp, thiếu thốn tình cảm bác ạ
Mà hôn nhân kiểu í dễ dẫn đến bạo lực lắm bác, pn quá đáng hơn ae mình lại ức chế 2 bên ko ai nhường ai nữa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hình như đất phố cổ họ hay mở hàng quán kinh doanh. Chỗ e nhiều nhà mất a mất e vì chia ko hợp lí đấy
Nhiều bác ạ, mờ hàng hay bán hàng quanh quanh khu mình ở í bác ko ở nữa thì cũng mất chỗ. Ae nhà cuối ngõ nhà e còn suýt giết nhau vì cái nhà ob để lại đấy bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Họ thích vậy mà, lừa tình xong còn đi rêu rao chứ k phải đùa r kêu họ nát. Đúng chất mấy thằng đàn ô mặc váy
Chơi qua dg rõ ràng thì ko nói còn các ông đi lừa tình con nhà lành có ông nào không dẻo mồm là yêu thật với hứa cưới ngta đâu, chơi xong lại bảo ngta nát vs dại trai :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà hôn nhân kiểu í dễ dẫn đến bạo lực lắm bác, pn quá đáng hơn ae mình lại ức chế 2 bên ko ai nhường ai nữa
E thấy mấy con sư tử cái rồi. Khủng khiếp lắm, đánh chửi ck như con =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều bác ạ, mờ hàng hay bán hàng quanh quanh khu mình ở í bác ko ở nữa thì cũng mất chỗ. Ae nhà cuối ngõ nhà e còn suýt giết nhau vì cái nhà ob để lại đấy bác
Trc trên Đan Phượng có vụ ông Đông giết mấy ng nhà e trai đó bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chơi qua dg rõ ràng thì ko nói còn các ông đi lừa tình con nhà lành có ông nào không dẻo mồm là yêu thật với hứa cưới ngta đâu, chơi xong lại bảo ngta nát vs dại trai :))
Bọn e giờ vẫn là làng quê, lời đồn vang xa. Mấy lời đồn ng này nát ng kia nát toàn từ mồm mấy thằng lừa chén con ngta nói ra

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy mấy con sư tử cái rồi. Khủng khiếp lắm, đánh chửi ck như con =))
Nên cứ phải đúng ng từ đầu sau còn chưa chắc đã hp, ko hợp là nắm chắc ko hp r bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lâu k chơi đã chơi phải làm quả Vô Cực =))
Vé vô cực để đi 2 e khác nhau cho máu bác ạ, e ko có nhu cầu cháo lưỡi 69 gì nên đi vip hoặc sup là dc 2 vé đấy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bọn e giờ vẫn là làng quê, lời đồn vang xa. Mấy lời đồn ng này nát ng kia nát toàn từ mồm mấy thằng lừa chén con ngta nói ra
Mấy thằng í mới là nát, đã lừa ngta còn thích khoe kiểu hãnh diện bác nhỉ. Trc con bạn e còn gặp thằng hãm là nó tán con này mãi ko dc nó đi nói xấu với cả ngõ con này là con này nát cặp trăm thằng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên cứ phải đúng ng từ đầu sau còn chưa chắc đã hp, ko hợp là nắm chắc ko hp r bác nhỉ
Có những ng yêu thì vẫn cảm giác bt, lấy về mới nhận ra bác ạ ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E có nhớ vụ í, gần bác ko mà thấy bảo 2 nhà cũng ghê gớm ko ai vừa
Cách nhà e khá xa, xích mích đất đai đó. Giành nhau từng chút, ông Đông kia kiềm chế bao lâu cuối cùng k chịu đc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vé vô cực để đi 2 e khác nhau cho máu bác ạ, e ko có nhu cầu cháo lưỡi 69 gì nên đi vip hoặc sup là dc 2 vé đấy
Phòng ốc của Vô cực nó hơn hẳn luôn bác ???

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mấy thằng í mới là nát, đã lừa ngta còn thích khoe kiểu hãnh diện bác nhỉ. Trc con bạn e còn gặp thằng hãm là nó tán con này mãi ko dc nó đi nói xấu với cả ngõ con này là con này nát cặp trăm thằng
E lạ gì, mấy thằng ko ăn đc đạp đổ =))))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đi tán thì nói chuyện 1 kiểu, xong thấy ko đớp đc bắt đầu đi nói xấu này nọ. Mà k phải nói ng xa lạ mà toàn nói với ng quen của con bé đó =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có những ng yêu thì vẫn cảm giác bt, lấy về mới nhận ra bác ạ ?
E thấy nếu nghiêm túc cứ sống cùng nhau 1 tgian là biết ngay bác ạ, sống kiểu xác định là vc chứ ko kiểu cho có hàng chịch free

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cách nhà e khá xa, xích mích đất đai đó. Giành nhau từng chút, ông Đông kia kiềm chế bao lâu cuối cùng k chịu đc
E cũng nghe bảo nhà kia ko hiền gì ae tranh nhau lâu r cuối cùng ông này lên cơn điên mới thế