Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đi chỗ mới thì k biết số nào hợp gu mình để đi, chứ đi kiểu hên xui thì e ko đi
Cũng có nhiều bài rp mà mỗi ng 1 gu ko biết có hợp mình ko, còn thái độ pv của cs í nữa. Ktv ổn mà cs chán thì e cũng ko hứng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thật ra mình chiều vì họ cũng ko quá đáng, quá đáng thì đã ko yêu dc bác nhỉ. Pn e thấy họ vô lí mà ko quá đáng thì vẫn đáng yêu
Trong tầm kiểm soát là ok. Cả 2 cùng lắng nghe nhau là đc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cũng có nhiều bài rp mà mỗi ng 1 gu ko biết có hợp mình ko, còn thái độ pv của cs í nữa. Ktv ổn mà cs chán thì e cũng ko hứng
Cái rp ý có chắc chắn đâu bác, bản thân mình đi check là tin tưởng nhất, ổn thì chủ động lấy thông tin về thỉnh thoảng nc lần sau đi lại các bé nhớ ra mình nhiều khi phục vụ lại tốt hơn lần trc

Sửa lần cuối:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cái rp ý có chắc chắn đâu bác, bản thân mình đi check là tin tưởng nhất, ổn thì chủ động lấy thông tin về thỉnh thoảng nc lần sau đi lại các bé nhớ ra mình nhiều khi phục vụ lại tốt hơn lần trc
Mỗi ng 1 ý là thế bác ạ, nhiều khi với mình là đỉnh với ae khác lại ko hoặc ngc lại. Cứ tự mình đi chơi là chắc nhất, đọc review cho thêm kn thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thấy đàn ông mình nhịn tí thì các ce cũng ít ai quá đáng bác nhỉ, càng cãi ce càng cáu
Nhịn cũng đc, nhưng ce phụ nữ đừng có đc nc làm tới, sau lại đè đầu cưỡi cổ mình đấy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mỗi ng 1 ý là thế bác ạ, nhiều khi với mình là đỉnh với ae khác lại ko hoặc ngc lại. Cứ tự mình đi chơi là chắc nhất, đọc review cho thêm kn thôi
Đấy. 03 hay 06 cũ với e ko 1 tí ấn tượng nào mà với ae khác lại là cực phẩm khiến ae vương vấn ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhịn cũng đc, nhưng ce phụ nữ đừng có đc nc làm tới, sau lại đè đầu cưỡi cổ mình đấy
E thì ko láo ko lăng nhăng thì e chiều dc hết, nhưng nhịn thì nhịn mình cứ phải là đàn ông bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gần như là k có không gian riêng tư bác ạ
Cả nhà ngủ cùng trên 1 sàn thì riêng tư thế nào dc bác ạ, vc có muốn tc tí cũng ko dc vì nhà còn có ng lớn r trẻ con

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đấy. 03 hay 06 cũ với e ko 1 tí ấn tượng nào mà với ae khác lại là cực phẩm khiến ae vương vấn ?
Thì 88 86 đấy bác, ae săn lùng đủ kiểu có bác còn chờ cả tháng để check mà e thì thấy chán ặt ra :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì ko láo ko lăng nhăng thì e chiều dc hết, nhưng nhịn thì nhịn mình cứ phải là đàn ông bác nhỉ
Có nhu có cương, lúc mềm lúc cứng bác ạ. E có thằng b nó coi ny như là mẹ nó vậy ý, nói gì cũng nghe, ny nó sai lúc nào nó cũng là thằng chạy đi xin lỗi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cả nhà ngủ cùng trên 1 sàn thì riêng tư thế nào dc bác ạ, vc có muốn tc tí cũng ko dc vì nhà còn có ng lớn r trẻ con
E hơi thắc mắc vấn đề vệ sinh cá nhân, tắm rửa

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì 88 86 đấy bác, ae săn lùng đủ kiểu có bác còn chờ cả tháng để check mà e thì thấy chán ặt ra :))
Kiểu như có nhiều ae đi chơi về riview lên tận trời cao khiến số đó hot r khiến ae khác săn lùng để khám phá thoả trí tò mò

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lâu lắm e mới có cái CN ở nhà nghỉ ngơi cùng gđ bác ạ ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có nhu có cương, lúc mềm lúc cứng bác ạ. E có thằng b nó coi ny như là mẹ nó vậy ý, nói gì cũng nghe, ny nó sai lúc nào nó cũng là thằng chạy đi xin lỗi
Thế là ko dc r, ce ko nể thì họ mới trèo đầu họ nể mình càng nhịn họ càng yêu bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E hơi thắc mắc vấn đề vệ sinh cá nhân, tắm rửa
Cả nhà chung 1 chỗ bé tin hin bác ạ, mà vẫn hơn nhiều chỗ cả chục hộ chung cái khu vs chung tập thể. E là e chịu, tiền tỷ e cũng chịu :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiểu như có nhiều ae đi chơi về riview lên tận trời cao khiến số đó hot r khiến ae khác săn lùng để khám phá thoả trí tò mò
Có khi do gu ae mình khác ng bác ạ :)) như chuyện ny ae mình cũng khác, e nc với nhiều ae đồng nghiệp gần như ai cũng bảo đàn ông là phải cặp 1 lúc 2 3 e mới là đàn ông