Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E đố bác cãi thắng dc í, thôi nhịn cho xong bác ạ :)) Mua cho mình là vui r bác còn hơn h chả có ai mua cho
Cãi nhau với con gái thà nc với cái đầu gối, có bao giờ nhận sai đâu mà 10 lần cãi thì đại đa số là phụ nữ sai

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cãi nhau với con gái thà nc với cái đầu gối, có bao giờ nhận sai đâu mà 10 lần cãi thì đại đa số là phụ nữ sai
Cãi nhau tí lại ngồi thở dài mặt xịu xuống e chịu ko dc, nên e cứ nhịn từ đầu cho xong :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cãi nhau tí lại ngồi thở dài mặt xịu xuống e chịu ko dc, nên e cứ nhịn từ đầu cho xong :))
Nghĩ cảnh đấy bất lực bác nhỉ :)), cãi tiếp ko đc, mà im lặng họ cũng dỗi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nghĩ cảnh đấy bất lực bác nhỉ :)), cãi tiếp ko đc, mà im lặng họ cũng dỗi
Cãi tiếp thì a hơn thua từng tí với e, im lặng thì a khinh e ko thèm nói, nhận lỗi trc thì a nghĩ e trẻ con :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Như e e có mảnh đất phố cổ e bán quách đi =))
Mình ở phố quen có khi lại ko nghĩ thế bác ạ, mà nhiều căn phố giá thì có mà bán lại ko ai mua theo đúng giá muốn bác ạ. Bé quá cũng khó bán :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cãi tiếp thì a hơn thua từng tí với e, im lặng thì a khinh e ko thèm nói, nhận lỗi trc thì a nghĩ e trẻ con :))
Tiến thoái lưỡng nan đấy ???. Tốt nhất sau vài lần như vậy thì k cãi nữa biết cô ấy sai cũng im ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mình ở phố quen có khi lại ko nghĩ thế bác ạ, mà nhiều căn phố giá thì có mà bán lại ko ai mua theo đúng giá muốn bác ạ. Bé quá cũng khó bán :))
Bé quá sống bí, sinh hoạt ko tiện bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Giải cs chỗ khác có khi ko quen cũng ko muốn đi bác nhỉ, e nhiều khi có kiểu đấy rẻ hơn vẫn ko muốn check
Cs chỗ khác e sẽ pass lại mà. Mình đi 1 chỗ quen r, quản lí nhân viên cũng quen mặt mình r. Đến đó sẽ đc chăm sóc ok hơn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tiến thoái lưỡng nan đấy ???. Tốt nhất sau vài lần như vậy thì k cãi nữa biết cô ấy sai cũng im ?
E dc cái tính nhịn bạn kia giỏi. Bạn kia cũng ko ngang, chỉ thi thoảng cãi xong e nhịn lúc sau bạn kia tự nhận lỗi, làm trò chọc e buồn cười lắm :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cs chỗ khác e sẽ pass lại mà. Mình đi 1 chỗ quen r, quản lí nhân viên cũng quen mặt mình r. Đến đó sẽ đc chăm sóc ok hơn
Đi chỗ mới ko hài lòng cũng thế bác nhỉ, e ít có tính thích khám phá mới lạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E dc cái tính nhịn bạn kia giỏi. Bạn kia cũng ko ngang, chỉ thi thoảng cãi xong e nhịn lúc sau bạn kia tự nhận lỗi, làm trò chọc e buồn cười lắm :))
Bình thường e cũng ngang lắm. Nhưng có ny vào cái là bt luôn, ny nói gì cũng nghe ko bao giờ cãi, mà mấy bạn e quen e chưa thấy ai hay có kiểu vô lí hết nên cũng dễ chịu

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đi chỗ mới ko hài lòng cũng thế bác nhỉ, e ít có tính thích khám phá mới lạ :))
Đi chỗ mới thì k biết số nào hợp gu mình để đi, chứ đi kiểu hên xui thì e ko đi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bình thường e cũng ngang lắm. Nhưng có ny vào cái là bt luôn, ny nói gì cũng nghe ko bao giờ cãi, mà mấy bạn e quen e chưa thấy ai hay có kiểu vô lí hết nên cũng dễ chịu
Thật ra mình chiều vì họ cũng ko quá đáng, quá đáng thì đã ko yêu dc bác nhỉ. Pn e thấy họ vô lí mà ko quá đáng thì vẫn đáng yêu