Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đàn ông có cái này là khoản ăn mặc khá thoáng k cầu kỳ, 1 bộ có thể mặc đi nhiều việc đc. Ko như chị e đám cưới 1 bộ, xem phim 1 bộ =))
Ae mình 1 bộ đi cưới đi làm đi chơi dc hết, các ce thì 10 cái đám cưới 10 bộ khác nhau bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mác nhà phố thì cũng có cái gì đâu. Không khí trật trội bí bách ồn ào. Những ng ưa yên tĩnh như e là k thích trong nội thành
Nhiều e thích cái hk phố cổ bác ạ :))Phố cổ nhiều nhà chục ng chen chút trong cái nhà 20m

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thực ra là e quen rồi. Ở nhà ko sao, đến cty cảm giác hơi lạ =))
Vài hôm là quen ngay thôi bác, đàn ông dễ bắt chuyện làm quen, có ae đồng nghiệp lại vui ngay

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ae mình 1 bộ đi cưới đi làm đi chơi dc hết, các ce thì 10 cái đám cưới 10 bộ khác nhau bác ạ :))
XOng lại cứ hay than: E ko có gì để mặc =)). Trong khi tủ quần áo thì 1 lô 1 lốc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vài hôm là quen ngay thôi bác, đàn ông dễ bắt chuyện làm quen, có ae đồng nghiệp lại vui ngay
Cố gắng bác ạ. Từ hqua tới giờ e cũng nhẹ nhàng hơn, ko kêu ca gì nữa r

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
XOng lại cứ hay than: E ko có gì để mặc =)). Trong khi tủ quần áo thì 1 lô 1 lốc
Hai tủ lớn quần áo vẫn có thể ngồi buồn vì đám cưới bạn ko có gì mặc :)) mua về thì nhiều cái giống hệt cái đã có vẫn bảo khác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhưng nhà phố cổ đắt lắm bác ơi =))). Có tiền chưa chắc mua đc
Thì thế bác ạ, ở thì ngột nhưng tính ra tiền thì lại nhiều ăn đứt ngoại thành như ae mình :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cố gắng bác ạ. Từ hqua tới giờ e cũng nhẹ nhàng hơn, ko kêu ca gì nữa r
Cứ nghĩ có việc làm là tốt r bác ạ, lâu lâu lại đi thăm các e là nhẹ nhàng ngay :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hai tủ lớn quần áo vẫn có thể ngồi buồn vì đám cưới bạn ko có gì mặc :)) mua về thì nhiều cái giống hệt cái đã có vẫn bảo khác
Khác đường kim mũi chỉ thoii là đã khác r mà bác ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì thế bác ạ, ở thì ngột nhưng tính ra tiền thì lại nhiều ăn đứt ngoại thành như ae mình :))
1 mảnh ngoài ý nó phải gấp chục lần 1 mảnh ngoại thành ý nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khác đường kim mũi chỉ thoii là đã khác r mà bác ?
Trắng còn có trắng sáng trắng vàng trắng ngà trắng xanh bác ạ, e còn có chục cái sơ mi giống giống nhau mà bảo khác e cũng ko biết khác chỗ nào :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
1 mảnh ngoài ý nó phải gấp chục lần 1 mảnh ngoại thành ý nhỉ
Đất vàng mà bác, 1m cả tỷ cũng có nên nói gì thì dân phố cổ cũng oách hơn ae mình là phải

yin195

Thành viên nổi tiếng
Trắng còn có trắng sáng trắng vàng trắng ngà trắng xanh bác ạ, e còn có chục cái sơ mi giống giống nhau mà bảo khác e cũng ko biết khác chỗ nào :))
Chẳng nhẽ lại cãi nhau với mấy mẹ ý bro nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đất vàng mà bác, 1m cả tỷ cũng có nên nói gì thì dân phố cổ cũng oách hơn ae mình là phải
Có thể gia đình họ ko giàu hơn nhưng riêng miếng đất nó đã là khác biệt r