Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E còn chưa bao giờ tặng quà cho ng nhà ý, cảm giác sượng sượng ngại hơn đi tán gái =))
Lễ tết e cũng có tặng mà nhiều là kiểuđưa tiền ai muốn mua gì mua e cũng ko biết mua gì :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E đi làm r bác ơi. Giờ đang nghỉ trưa
Bác cũng ko nghỉ cuối tuần nhỉ, kể ra bác cũng chăm phết chứ e thấy nhiều bác h có dc trả thêm cũng ko muốn làm cuối tuần

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Trừ khi mất trí nhớ mới quên đc =))
Bác nói giống ông a e thế, ông này vợ sắp cưới mất chục năm r vẫn ko quên dc bác ạ, ông í đi đâu cũng bảo mình có vợ r :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lễ tết e cũng có tặng mà nhiều là kiểuđưa tiền ai muốn mua gì mua e cũng ko biết mua gì :))
Đàn ông cái khoản shopping kém mà, tốt nhất là tiền r ngta muốn mua gì ngta mua

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác cũng ko nghỉ cuối tuần nhỉ, kể ra bác cũng chăm phết chứ e thấy nhiều bác h có dc trả thêm cũng ko muốn làm cuối tuần
Công việc mà bác, biết sao giờ. Nay đi làm e thấy sượng sượng ko thoải mái

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác nói giống ông a e thế, ông này vợ sắp cưới mất chục năm r vẫn ko quên dc bác ạ, ông í đi đâu cũng bảo mình có vợ r :(
Khắc cốt ghi tâm nghĩ gì mà quên đc =)). E đi chơi KA mấy bé hỏi ở đâu e toàn bảo a ở Hà Tây cũ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khắc cốt ghi tâm nghĩ gì mà quên đc =)). E đi chơi KA mấy bé hỏi ở đâu e toàn bảo a ở Hà Tây cũ
E thì bảo e ở LB, các e bảo xa thế :)) e thấy ở ngoại thành đi lại hơi xa nhưng không khí dễ chịu bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì bảo e ở LB, các e bảo xa thế :)) e thấy ở ngoại thành đi lại hơi xa nhưng không khí dễ chịu bác ạ
Giờ nhiều ng nội thành lại muốn chuyển ra ngoại thành ở cho yên tĩnh dễ chịu đấy bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Giờ nhiều ng nội thành lại muốn chuyển ra ngoại thành ở cho yên tĩnh dễ chịu đấy bác ạ
Chuẩn bác, ở nội thành phải nhà cửa rộng rãi chứ bé tin hin ngột lắm, dc cái mác nhà phố oách hơn ae mình :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E 2 năm nay ko mua cái gì luôn bác ạ, trc bạn kia mua nhiều e mặc đến h :))
Đàn ông có cái này là khoản ăn mặc khá thoáng k cầu kỳ, 1 bộ có thể mặc đi nhiều việc đc. Ko như chị e đám cưới 1 bộ, xem phim 1 bộ =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, ở nội thành phải nhà cửa rộng rãi chứ bé tin hin ngột lắm, dc cái mác nhà phố oách hơn ae mình :))
Mác nhà phố thì cũng có cái gì đâu. Không khí trật trội bí bách ồn ào. Những ng ưa yên tĩnh như e là k thích trong nội thành