Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ông í bảo có mê gì chủ yếu là để lấy tiếng với đối tác kiểu các e là 1 phần của trao đổi í bác. 1 ông đại gia khác e biết thì cặp các e chân dài chủ yếu để tặng cho đối tác :))
Bên xây dựng của bác chủ yếu cần tạo dựng mối quan hệ mà, hình như chủ yếu qua bàn nhậu và gái

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khéo ce pn lại thích làm mẹ đơn thân hơn =)). Ce giờ kiếm tiền giỏi còn hơn cả ae mình ý
Các ce giỏi có đầu óc nhanh nhạy thì kiếm tốt hơn cả ae mình là thật bác ạ, kiếm tiền chân chính luôn í

yin195

Thành viên nổi tiếng
Các ce giỏi có đầu óc nhanh nhạy thì kiếm tốt hơn cả ae mình là thật bác ạ, kiếm tiền chân chính luôn í
Thời buổi giờ lgi còn phân biệt nam- nữ đâu. Mấy ce lại có cái nghề bán hàng onl, mà giờ công nghệ đa số hay mua đồ trên mạng nên phát triển nhanh lắm

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Đại du thì ko chọn các e làm nghề dv hẳng như này bác ạ, trừ e nào quá xinh quá đặc biệt. Các đại du đầu có đá kiếm các e chân dài có tí tiếng còn kd chuyện khác dc :))
mấy e bao lâu mau không bằng kỹ thuật và cảm xúc các bác ak

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thời buổi giờ lgi còn phân biệt nam- nữ đâu. Mấy ce lại có cái nghề bán hàng onl, mà giờ công nghệ đa số hay mua đồ trên mạng nên phát triển nhanh lắm
Chị gái con bạn thân e đấy, đợt trc dịch móc với các dây tiếp viên hàng không bán hàng xách tay tháng kiếm trăm triệu thoải mái luôn bác

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bản thân e ko bgio so sánh ai với ai, e thấy mỗi ng mỗi vẻ đặc biệt khác nhau
Nếu mình có tc muốn nghiêm túc thì mỗi ng mỗi khác, còn kiểu như e thì vẫn hay so sánh so xong càng ko muốn yêu đương gì :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chị gái con bạn thân e đấy, đợt trc dịch móc với các dây tiếp viên hàng không bán hàng xách tay tháng kiếm trăm triệu thoải mái luôn bác
E nghe loáng thoáng là toàn mua tận gốc mà bán thì toàn tận ngọn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nếu mình có tc muốn nghiêm túc thì mỗi ng mỗi khác, còn kiểu như e thì vẫn hay so sánh so xong càng ko muốn yêu đương gì :))
Bác tự gò bó bản thân mình đó ????

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghe loáng thoáng là toàn mua tận gốc mà bán thì toàn tận ngọn
Bà này bán hàng chuẩn ko phải kiểu hàng tàu nhái bác ạ, khách mua toàn dân có tiền muốn săn hàng độc mà bảo đảm chuẩn nên mỗi món lãi trăm nghìn thôi dc cái là khách mua liên tục

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bà này bán hàng chuẩn ko phải kiểu hàng tàu nhái bác ạ, khách mua toàn dân có tiền muốn săn hàng độc mà bảo đảm chuẩn nên mỗi món lãi trăm nghìn thôi dc cái là khách mua liên tục
Đc cái nghề bán hàng onl lại phù hợp với ce hơn, ít nhiều nghề này cũng cần ngoại hình và cái duyên

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đc cái nghề bán hàng onl lại phù hợp với ce hơn, ít nhiều nghề này cũng cần ngoại hình và cái duyên
Bán hàng onl thì ce phù hợp hơn vì các ce khéo mồm hơn ae mình, kiểu tâm lý hơn dễ tiếp xúc với khách

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bán hàng onl thì ce phù hợp hơn vì các ce khéo mồm hơn ae mình, kiểu tâm lý hơn dễ tiếp xúc với khách
Ae mình đi mua đồ lúc nào chẳng thích mua đồ ở shop có nữ nhân viên bán =)). Và trong khoản shopping thì ae mình biết quái gì đâu mà tư vấn cho khách bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ae mình đi mua đồ lúc nào chẳng thích mua đồ ở shop có nữ nhân viên bán =)). Và trong khoản shopping thì ae mình biết quái gì đâu mà tư vấn cho khách bác nhỉ
Bán hàng onl thường là ce pn hoặc các bạn gay bác ạ, gay hiểu cả nam lẫn nữ nên bán hàng hút phết