Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tôi đi chơi chỉ thích các e từng trải, chơi thế mới sướng, gái giả nai ngứa mắt mà hay có bài e mới vào nghề.
Ít ng vào nghề mà k biết gì lắm bro, kiểu gì cũng đc đào tạo hết r. Giả nai với mấy đứa trẻ họ thích, chư hiểu chuyện nghe ko vào tai :))

Sửa lần cuối:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhìn đáng yêu bác nhỉ, môi cong cong :love:
Xong mình vàng trêu càng dỗi tiếp mới cưng. Thỉnh thoảng lườm yêu mình cái. Mé nó lại muốn có ny thật

Sửa lần cuối:

yin195

Thành viên nổi tiếng
Số e tự chọn số hot toàn gặp chán đời bác ạ, típ 1 tí bọn nv nó gt chuẩn lắm bác :))
Lại phải tip cho nhân viên gt nữa á? ??? Tôi đi lúc nào cũng đặt trc, mình cũng hay đi nên qua là nv nó nhận ra ngay cũng k phải gt nhiều :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xong mình vàng trêu càng dỗi tiếp mới cưng. Thỉnh thoảng lườm yêu mình cái. Mé nó lại muốn có ny vl
Lại vác cưa đi tán tỉnh thôi bác, bác thì dễ ko í mà :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lại phải tip cho nhân viên gt nữa á? ??? Tôi đi lúc nào cũng đặt trc, mình cũng hay đi nên qua là nv nó nhận ra ngay cũng k phải gt nhiều :))
E hay đi kiểu tiếp khách xong thì đi luôn, tip cho bọn nó 1 ít cho vui dc gt chưa trược phát nào :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E hay đi kiểu tiếp khách xong thì đi luôn, tip cho bọn nó 1 ít cho vui dc gt chưa trược phát nào :))
Bác hay đi theo đoàn là chủ yếu nhỉ. KA có ctrinh đi 5 tính 1 vé ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhắc đến ny và Tam Đảo, thì đầu năm lên TĐ chơi ôm nhau chụp ảnh ở nhà thờ đá xong về ctay =))