Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nyc tôi rủ xong, lại bảo là thôi đi chùa Hà cho mấy cặp chưa yêu thôi, 2 đứa xác định yêu r nên ko đi ???
Kiểu nào cũng tạch dc bác nhỉ, chuyện duyên số ko muốn tin cũng phải tin :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tính e là ít khi e đi chùa chiền, nhưng ny rủ thì e vẫn đưa ny đi. Hôm m4 tết ny bảo đưa Phủ Tây Hồ mình vẫn đưa đi, đến nơi làm chân xách đồ còn cúng vái để ny làm hết
Kỷ niệm đẹp, kể ra đứt cũng tiếc cho bác thật :(

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lời nói chẳng mất tiền mua, lựa lời mà nói cho khách hàng vui nhỉ ????
Lựa lời quá là hết vui bác ạ :))mà bác cũng phải có tí mới khen dc, khen e đẹp trai e đánh cho thêm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lựa lời quá là hết vui bác ạ :))mà bác cũng phải có tí mới khen dc, khen e đẹp trai e đánh cho thêm
tức là phải đẹp trai quá à bác? Khen đẹp trai ko là chưa đủ ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E 95, ny 93. Trai hơn 2 gái hơn 1, mẹ e cũng thích vì ở gần nhau biết ngoan ngoãn ??
Tuổi chênh ko nhiều, nhưng pn nó già trc tuổi bác ạ lại hay nghĩ nhiều. E với ng kia bằng tuổi, suốt ngày bị bảo là trẻ con đây :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tuổi chênh ko nhiều, nhưng pn nó già trc tuổi bác ạ lại hay nghĩ nhiều. E với ng kia bằng tuổi, suốt ngày bị bảo là trẻ con đây :(
Đúng bác ạ. Yêu ng hơn tuổi thì lúc nào mình cũng đc chiều, nhưng ngc lại tạo cho con gái cảm giác bất an lo sợ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đúng bác ạ. Yêu ng hơn tuổi thì lúc nào mình cũng đc chiều, nhưng ngc lại tạo cho con gái cảm giác bất an lo sợ
Họ cảm thấy ko an toàn, sợ mình ko đủ trưởng thành bác ạ :(