Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác hay đi theo đoàn là chủ yếu nhỉ. KA có ctrinh đi 5 tính 1 vé ??
Chỉ 2 3 là chủ yếu bác ạ, e chưa thử 5 tính 1 bh mà cái event này hấp dẫn thật, 10 ông đi hết 9 ông nghiện :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhắc đến ny và Tam Đảo, thì đầu năm lên TĐ chơi ôm nhau chụp ảnh ở nhà thờ đá xong về ctay =))
Ko mê tín chứ cái nhà thờ đá í như dính lời nguyền í bác, e biết mấy vụ như bác luôn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chỉ 2 3 là chủ yếu bác ạ, e chưa thử 5 tính 1 bh mà cái event này hấp dẫn thật, 10 ông đi hết 9 ông nghiện :))
Gì chứ nghiện vẫn phải cố gắng tiết kiệm, đi 5 là đỡ 4c vé ??. Tôi đi mình cũng cố lấy vé free, code 40% ko thì 30%, nhất mấy hôm MNN có số nào ưng là lại xách quần lên đi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ko mê tín chứ cái nhà thờ đá í như dính lời nguyền í bác, e biết mấy vụ như bác luôn :))
Chụp 1 đống ảnh, dắt tay nhau dạo quanh Tam Đảo, uống cf về gạch. Xong ai cũng nói đi TĐ với nhau về ctay là đúng ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gì chứ nghiện vẫn phải cố gắng tiết kiệm, đi 5 là đỡ 4c vé ??. Tôi đi mình cũng cố lấy vé free, code 40% ko thì 30%, nhất mấy hôm MNN có số nào ưng là lại xách quần lên đi
Đi xong về cả 5 ông nghiện :)) số e đen bác ạ, hôm e xin dc cái code free thì ko đi dc :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chụp 1 đống ảnh, dắt tay nhau dạo quanh Tam Đảo, uống cf về gạch. Xong ai cũng nói đi TĐ với nhau về ctay là đúng ??
E thì 2 đứa đưa nhau đi chùa Hà về tạch ko ai ngờ, thằng bạn e thì đi TĐ về tạch :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E thì 2 đứa đưa nhau đi chùa Hà về tạch ko ai ngờ, thằng bạn e thì đi TĐ về tạch :))
Tôi xưa nay ko mê tín, nhưng sau vụ đó cũng hơi tin. Đầu năm hội bạn rủ đi chùa Hà cầu duyên tôi cũng có đi đâu :)). Xong ny mà đi TĐ về r ctay cũng rủ đi chùa Hà tôi ko đi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi xưa nay ko mê tín, nhưng sau vụ đó cũng hơi tin. Đầu năm hội bạn rủ đi chùa Hà cầu duyên tôi cũng có đi đâu :)). Xong ny mà đi TĐ về r ctay cũng rủ đi chùa Hà tôi ko đi
Bác đi biết đâu giờ đã cưới, chùa Hà nối tiếng cầu duyên í

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác lại làm e tự ti rồi :(( cứ đẹp trai khoai to thế này thì lại chết hết các e
Đâu xưa nay mình nghĩ nó bt à. Các bé nói thế thì cứ tin thoii chứ biết thật hay ko :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nyc tôi rủ xong, lại bảo là thôi đi chùa Hà cho mấy cặp chưa yêu thôi, 2 đứa xác định yêu r nên ko đi ???

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tính e là ít khi e đi chùa chiền, nhưng ny rủ thì e vẫn đưa ny đi. Hôm m4 tết ny bảo đưa Phủ Tây Hồ mình vẫn đưa đi, đến nơi làm chân xách đồ còn cúng vái để ny làm hết