Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi có 1 bài rv chê 03 cũ. Lượt view cao vcđ
E ít khi chê e nào trừ kiểu thái độ quá lồi lỏm, bt e ko thích thì sau này tránh ko chọn nữa, nghĩ đánh giá kém tội các e í

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc con gái ốm ngoan lắm, mình quan tâm lại càng khiến ngta yêu mình nhiều hơn
Tc nhiều nên càng khó quên bác ạ, trc thì thấy lắm tật xấu h lại thấy hoàn hảo :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhưng ko có ce là ko dc đâu bác ạ, ae mình chịu vất vả tí :))
Bác phải biết lâu lắm r tôi ko thích ai, chỉ đi chơi ngoài. Thực ra thiếu tc 1 thời gian vẫn ok, chứ nhu cầu cá nhân vẫn cần phải có

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ít khi chê e nào trừ kiểu thái độ quá lồi lỏm, bt e ko thích thì sau này tránh ko chọn nữa, nghĩ đánh giá kém tội các e í
Hôm đó k phải thái độ lồi lõm mà làm kiểu chảnh, sv tôi thấy ok k phàn nàn gì. Làm xong ngồi bấm đt, xong đi xuống quầy thanh toán lại nói với quản lí là: Cắt tour e ko làm nữa 1 cách khá bực trong khi tôi đang ở đấy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tc nhiều nên càng khó quên bác ạ, trc thì thấy lắm tật xấu h lại thấy hoàn hảo :))
Đáng nhẽ lúc yêu mới thấy hoàn hảo chứ, ctay xong mới thấy nhiều tật =))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác phải biết lâu lắm r tôi ko thích ai, chỉ đi chơi ngoài. Thực ra thiếu tc 1 thời gian vẫn ok, chứ nhu cầu cá nhân vẫn cần phải có
Thì vẫn phải có ce bác ạ, mà e càng đi chơi càng thấy kiểu khó thích ai :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đáng nhẽ lúc yêu mới thấy hoàn hảo chứ, ctay xong mới thấy nhiều tật =))
E ngc lại lúc yêu thấy rõ tật xấu vì xác định kết hôn bác ạ, ko chấp nhận tật xấu của nhau sau về khó sống lắm. Ctay xong lại chỉ nhớ kỉ niệm đẹp, cái hoàn hảo :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hôm đó k phải thái độ lồi lõm mà làm kiểu chảnh, sv tôi thấy ok k phàn nàn gì. Làm xong ngồi bấm đt, xong đi xuống quầy thanh toán lại nói với quản lí là: Cắt tour e ko làm nữa 1 cách khá bực trong khi tôi đang ở đấy
Kiểu dặn mặt khách bác nhỉ, e cũng từng đi e í ko có ấn tg tí gì dù đang là số hot. E rút ra là e nào số hot lại ko hợp gu e :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thì vẫn phải có ce bác ạ, mà e càng đi chơi càng thấy kiểu khó thích ai :))
Mình tiếp xúc nhiều tạo cho mình cái cảm giác quen thuộc quá rồi, gu thẩm mĩ càng tăng cao

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ngc lại lúc yêu thấy rõ tật xấu vì xác định kết hôn bác ạ, ko chấp nhận tật xấu của nhau sau về khó sống lắm. Ctay xong lại chỉ nhớ kỉ niệm đẹp, cái hoàn hảo :))
Tôi mà yêu thì thấy cái gì cũng đẹp, hoàn hảo hết dù ai nói xấu gì về hỏi cũng ko bao giờ nghe

yin195

Thành viên nổi tiếng
Kiểu dặn mặt khách bác nhỉ, e cũng từng đi e í ko có ấn tg tí gì dù đang là số hot. E rút ra là e nào số hot lại ko hợp gu e :))
Tôi dễ vl ra ý, nhưng chớ có gây sự với tôi :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mình tiếp xúc nhiều tạo cho mình cái cảm giác quen thuộc quá rồi, gu thẩm mĩ càng tăng cao
E có tính nói chuyện ko hợp thì đẹp bn e cũng ko muốn gặp lại :))