Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
4 tay tôi thấy sự giả trân ko hề nhẹ. E này thấy e kia làm thế này thế kia đc khen lại bắt đầu làm theo :))
E nghĩ tâm lí của các e cũng ko thoải mái, ko phải e nào cũng dầy dạng :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E là con út, bà già sinh e khi cũng lớn lớn tuổi nên cách nhiều tuổi, ko nói chuyện dc bác ạ. Bà già e kiểu pn ngày xưa í, soi xét từ tí 1
Con cháu nói ít khi nghe lắm, luôn nghĩ suy nghĩ của mình là đúng. Khổ mỗi ng đàn ô ở giữa thoii

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bao nhiêu mới là đủ nhỉ bro. Ngoài thời gian quan tâm vợ, con, ny còn thời gian đi kiếm tiền nữa chứ đâu phải quan tâm mỗi hành động, lời nói là đc. Tiền ko mua đc hp nhưng khó hp khi ko có tiền
Ko có tiền giữa xh này ko có chuyện 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng nữa bác ạ, cứ phải kinh tế chắc thì hôn nhân mới vững

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ko có tiền giữa xh này ko có chuyện 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng nữa bác ạ, cứ phải kinh tế chắc thì hôn nhân mới vững
Tiền ko mua đc hp, nhưng khó hp khi ko có tiền. Mình đi chơi cũng v mà, tiền nhiều thì các e vui như tết coi mình là vừa. Tiền ít thì hờ hững làm cho xong

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đâu phải lo lắng qua lời nói đâu :)). Nên nhìn vào hành động. Và khi đàn ô quan tâm họ sẽ ko nói ra và ko kể lể
E mới bảo ae mình và ce có cách nhìn khác nhau, e hay rình rập bên box Kết nối mới thấy ce nhìn khác ae mình tn :))

Donut89

Thành viên
Bao nhiêu mới là đủ nhỉ bro. Ngoài thời gian quan tâm vợ, con, ny còn thời gian đi kiếm tiền nữa chứ đâu phải quan tâm mỗi hành động, lời nói là đc. Tiền ko mua đc hp nhưng khó hp khi ko có tiền
Chuẩn ! Đi làm nhiều thành thói quen. Có nhớ dc các ngày lễ đâu, ngày cưới cũng còn ko nhớ. Tôi ko thích tặng quà, cần gì thì tiền cầm đấy thích gì tự mua. Nhiều lúc thấy vk tủi thân vãi. Biết sao được, thói quen rồi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kiểu kém miếng khó chịu ý. Ai cũng ghét sự so sánh khi nói trc mặt mà
Cái này còn liên quan đến cơm áo nữa bác nhỉ, các e cũng biết có các dd như này nhỡ khách ko thích về chê cũng mệt :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn ! Đi làm nhiều thành thói quen. Có nhớ dc các ngày lễ đâu, ngày cưới cũng còn ko nhớ. Tôi ko thích tặng quà, cần gì thì tiền cầm đấy thích gì tự mua. Nhiều lúc thấy vk tủi thân vãi. Biết sao được, thói quen rồi
Cô bạn của e thì bt kiểu tự tập, cư xử điểm 10, có lúc còn hơi lạnh lùng, nhưng cứ ốm là như trẻ con :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E mới bảo ae mình và ce có cách nhìn khác nhau, e hay rình rập bên box Kết nối mới thấy ce nhìn khác ae mình tn :))
Vừa ngang, luôn coi mình là đúng và ko bao giờ nhận sai :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đó cũng ko hẳn là vô tâm chỉ là chưa quan tâm tới mức họ cần thoii. Tại tính đàn ông là thoải mái xuề xoà, ko thích cầu kỳ nên những cái nhỏ ko để ý

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cô bạn của e thì bt kiểu tự tập, cư xử điểm 10, có lúc còn hơi lạnh lùng, nhưng cứ ốm là như trẻ con :))
Ốm mà như trẻ con là đang muốn ông quan tâm đấy :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cái này còn liên quan đến cơm áo nữa bác nhỉ, các e cũng biết có các dd như này nhỡ khách ko thích về chê cũng mệt :))
Chuẩn cơm mẹ nấu còn gì. 1 ng chê kéo theo rất nhiều ảnh hưởng xấu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó cũng ko hẳn là vô tâm chỉ là chưa quan tâm tới mức họ cần thoii. Tại tính đàn ông là thoải mái xuề xoà, ko thích cầu kỳ nên những cái nhỏ ko để ý
Mình nghĩ tình cảm là hành động lớn, ce lại muốn dc quan tâm những điều nhỏ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mình nghĩ tình cảm là hành động lớn, ce lại muốn dc quan tâm những điều nhỏ :))
Tham như gì ý bro nhỉ? Thế mới nói đàn bà là thứ khó hiểu nhất trên đời