Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi dễ vl ra ý, nhưng chớ có gây sự với tôi :))
Nhiều e hay bị ảo tưởng là số hot dc khách chọn nhiều là thành ngôi sao sáng, thái độ chảnh cho xứng tầm bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E có tính nói chuyện ko hợp thì đẹp bn e cũng ko muốn gặp lại :))
Tôi cũng dở vl. Đi tán gái thì chỉ cần xinh, nc nhạt tí cũng đc. Mà đi chơi thì ko yc quá xinh chỉ cần hoạt ngôn =))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều e hay bị ảo tưởng là số hot dc khách chọn nhiều là thành ngôi sao sáng, thái độ chảnh cho xứng tầm bác ạ :))
Tôi gặp mấy ví dụ r. Đi chơi cho thoải mái cuối cùng toàn mang bực vào thân

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi cũng dở vl. Đi tán gái thì chỉ cần xinh, nc nhạt tí cũng đc. Mà đi chơi thì ko yc quá xinh chỉ cần hoạt ngôn =))
E ngc bác, đi chơi thì phải xinh ngoan ít nói mà đi tán gái thì chỉ quan trọng tính tình cách nghĩ cách nói chuyện :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi gặp mấy ví dụ r. Đi chơi cho thoải mái cuối cùng toàn mang bực vào thân
Nhiều bác lại có tâm lí kiểu càng hot càng cố check xem sao, các e lại càng tưởng cao giá :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lúc í e ra dg ko nhìn gái bh, ai cũng ko bằng thì nhìn làm gì :))
Trong mắt ny lúc nào cũng xinh nhất, giao thừa năm trc tôi đi xem pháo hoa với ny cũng có mấy bạn nữ trong nhóm mà mình k nhìn 1 ai ngoài ny :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhiều bác lại có tâm lí kiểu càng hot càng cố check xem sao, các e lại càng tưởng cao giá :))
Tôi cũng thế mà. Số nào hot tôi mới check, nhưng các e phải biết mình là ai và làm vì gì?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Trong mắt ny lúc nào cũng xinh nhất, giao thừa năm trc tôi đi xem pháo hoa với ny cũng có mấy bạn nữ trong nhóm mà mình k nhìn 1 ai ngoài ny :))
Lúc dỗi rõ ngang ngc mà vẫn thấy đáng yêu bác ạ, mà tính e là ko thích ai nói nhiều :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tôi cũng thế mà. Số nào hot tôi mới check, nhưng các e phải biết mình là ai và làm vì gì?
E lại ko quan tâm các e hot bn, đi kiểu bảo với bọn nv quầy là gu e thế cho e 1 vài số e chọn random chủ yếu :))