Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
E có tán ai bh đâu bác, trc bạn kia có vài ng mà kiểu cả 2 thấy thích thích nhau thì quen ko ai tán ai, lúc tán bạn kia thì kiểu làm bạn trc :))
Ơ đúng này, e thấy con gái giờ cứ thích làm bạn trc cho hiểu nhau r tới tình yêu

yin195

Thành viên nổi tiếng
Trốn việc đi chơi à bác :)) 1 shot thì e thấy sup là vừa đẹp, thích thì tip thêm cho các e
E đang trong thời gian điều chuyển ctac nên hnay e ở nhà. Chỉ cần Full sv cho e là e tip thêm ko cần các bé nhắc ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thích ngắm gái xinh e lên fb mấy bạn gái cũ ngắm cho nhanh, ng thật việc thật luôn
E ko biết bác tn e có cái ngắm các e làm dv dù xinh bn e vẫn thấy bt nhìn xong là quên luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ơ đúng này, e thấy con gái giờ cứ thích làm bạn trc cho hiểu nhau r tới tình yêu
Bạn kia là chị họ của con bạn thân e, lúc e dc giới thiệu là chết luôn lần đầu gặp bác ạ, nhưng bạn kia khó tiếp cận e phải làm bạn hơn năm đấy :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko biết bác tn e có cái ngắm các e làm dv dù xinh bn e vẫn thấy bt nhìn xong là quên luôn
E cũng vậy. Đi chơi 1 lần xinh tới đâu e cũng ko bgio nhớ nổi. Nhưng ngoài đời mà gặp xinh là vương vấn 1 chút ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E đang trong thời gian điều chuyển ctac nên hnay e ở nhà. Chỉ cần Full sv cho e là e tip thêm ko cần các bé nhắc ?
Vẫn làm gần nhà hay chuyển đi cs khác thế bác, mùa dịch này ngại nhất là cắt giảm biên chế

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia là chị họ của con bạn thân e, lúc e dc giới thiệu là chết luôn lần đầu gặp bác ạ, nhưng bạn kia khó tiếp cận e phải làm bạn hơn năm đấy :))
Bạn ấy ko muốn tiến triển nhanh trở thành ng dễ quá đúng k bác

yin195

Thành viên nổi tiếng
Vẫn làm gần nhà hay chuyển đi cs khác thế bác, mùa dịch này ngại nhất là cắt giảm biên chế
E vẫn làm cùng 1 cty nhưng chuyển tổ. Đó là lý do vì sao tối qua e đi uống rượu say

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng vậy. Đi chơi 1 lần xinh tới đâu e cũng ko bgio nhớ nổi. Nhưng ngoài đời mà gặp xinh là vương vấn 1 chút ?
Như e có gặp vài ce ko phải kiểu thích muốn tán mà vẫn ấn tượng vì xinh quá, ăn mặc lại quá đẹp

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bạn ấy ko muốn tiến triển nhanh trở thành ng dễ quá đúng k bác
Sau bạn kia bảo vì con bạn e có kể vài chuyện về quá khứ của e nên lúc đầu bạn kia ko thích e, kiểu nghi ngờ e í, làm bạn hơn năm mới thấy e nghiêm túc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Như e có gặp vài ce ko phải kiểu thích muốn tán mà vẫn ấn tượng vì xinh quá, ăn mặc lại quá đẹp
Có lần e đi mua quần áo gặp bạn bán hàng xinh quá về e còn ấn tượng mãi đây bác ạ dù chẳng nghĩ gì là tán tỉnh

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E vẫn làm cùng 1 cty nhưng chuyển tổ. Đó là lý do vì sao tối qua e đi uống rượu say
Có cắt giảm việc ko bác, đang làm quen đồng nghiệp h chuyển tổ buồn phết

yin195

Thành viên nổi tiếng
Sau bạn kia bảo vì con bạn e có kể vài chuyện về quá khứ của e nên lúc đầu bạn kia ko thích e, kiểu nghi ngờ e í, làm bạn hơn năm mới thấy e nghiêm túc
Đó. Thời gian thử lòng ng mà. Bạn ấy thuộc tuýp con gái khôn ngoan đó chứ. Ko thích sự vồ vập

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có lần e đi mua quần áo gặp bạn bán hàng xinh quá về e còn ấn tượng mãi đây bác ạ dù chẳng nghĩ gì là tán tỉnh
Chuẩn bác, ko phải kiểu mình muốn tán hay thích mà kiểu ngta xinh quá mình ấn tượng đậm í. Còn các e kiểu KA thì xinh bn e cũng thấy bt :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có cắt giảm việc ko bác, đang làm quen đồng nghiệp h chuyển tổ buồn phết
Giảm chút lương bác ạ. Việc vẫn vậy, tính của e ở cty là đồng nghiệp ra ngoài là xa lạ nên e k buồn vì tình cảm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, ko phải kiểu mình muốn tán hay thích mà kiểu ngta xinh quá mình ấn tượng đậm í. Còn các e kiểu KA thì xinh bn e cũng thấy bt :))
Trong những số e đi e thấy mặt 88 xinh nhất ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó. Thời gian thử lòng ng mà. Bạn ấy thuộc tuýp con gái khôn ngoan đó chứ. Ko thích sự vồ vập
E xác định nghiêm túc nên kiên nhẫn lắm bác ạ, bạn kia mà vồ vập từ đầu thì có khi e lại ko chết

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Giảm chút lương bác ạ. Việc vẫn vậy, tính của e ở cty là đồng nghiệp ra ngoài là xa lạ nên e k buồn vì tình cảm
Qua mùa dịch chắc sẽ lại dc tăng thôi bác ạ, may mà ae mình chưa vợ con gì ko lại mệt