Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mxh nó ảo sẵn rồi mà bác. Thời buổi công nghệ nhìn trên mxh với ngoài đời nhiều ng khác về ngoại hình lắm
Nhiều ng trên mxh sống 1 kiểu ngoài đời thì trái ngc luôn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Sống với nhau ngoài đời còn ko biết đâu mà lần bác ạ, nói gì cái mxh
Nên tốt nhất hợp nhau thì thu xếp gặp nhau, chơi dc là chơi mxh chả để làm gì bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko nhỡ rõ nhưng nói chung e thấy body e này đẹp vừa tay ko mỡ ko xương, thái độ cũng ok bác ạ
Thế là bác đi check e này trc e rồi ?. Bé này Super mà k Full thì e bảo luôn là làm Full e tip thêm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên tốt nhất hợp nhau thì thu xếp gặp nhau, chơi dc là chơi mxh chả để làm gì bác nhỉ
Nói chuyện với bác ngoài biết bác ở đâu ra e chưa biết mặt mũi ra sao đây ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế là bác đi check e này trc e rồi ?. Bé này Super mà k Full thì e bảo luôn là làm Full e tip thêm
E ko bh cháo lưỡi hay 69 nên e ko biết full ko mà nhớ là e nó cũng nhiệt tình, bác khéo mồm chắc ok thôi, các e trẻ trẻ h thích đẹp trai :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko bh cháo lưỡi hay 69 nên e ko biết full ko mà nhớ là e nó cũng nhiệt tình, bác khéo mồm chắc ok thôi, các e trẻ trẻ h thích đẹp trai :))
Gu e tình cảm mà, thích làm mấy trò của cặp đôi yêu nhau

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác chờ e xuống núi thu xếp gặp nhau phát, e xấu hơn bác chắc luôn :))
Hở, xấu đẹp liên quan gì bác? E cũng xấu mù. Bác từ Tam Đảo về là quan Đan phượng nhỉ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gu e tình cảm mà, thích làm mấy trò của cặp đôi yêu nhau
E đi có khi còn chả vọc vạch v4 các e luôn bác ạ, bạn e nó bảo đi như e phí tiền :)) bác tc thì các e lại thích

yin195

Thành viên nổi tiếng
E đi có khi còn chả vọc vạch v4 các e luôn bác ạ, bạn e nó bảo đi như e phí tiền :)) bác tc thì các e lại thích
Xác định đi chơi là e hoà mình vào cuộc chơi, chứ hờ hững thì e ở nhà quay tay ?