Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế nc đi của bạn ấy sai rồi. Chơi tận U30 thì ngta cần khoản tình dục là đúng
Nghe mấy ông lớn bảo mb thì dc chiều, mb kiểu td này thì làm gì ai chiều ai bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có những vđ e ở đây thì chưa biết có giải quyết dc ko nhưng về cũng ko dc, xếp cứ bảo thôi ở lại đi về cũng vợ con gì đâu :))
Thời gian sớm ae sẽ có dịp giao lưu thoii

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nghe mấy ông lớn bảo mb thì dc chiều, mb kiểu td này thì làm gì ai chiều ai bác nhỉ
Đó là chiều chuyện tc, chứ u30 là mấy chị thiếu thốn hơi trai rồi nó hoàn toàn khác mà

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đó là chiều chuyện tc, chứ u30 là mấy chị thiếu thốn hơi trai rồi nó hoàn toàn khác mà
Tuổi này từng trải nhiều các pc yếu yếu ko đủ sức chiều đâu bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E lái nặng nhất chỉ giám tán tới lệch 1-4t thoii. Bằng nào lái máy đấy :))
E chưa lái mb bh luôn bác ạ, có mỗi bạn kia là bằng tuổi thôi. E ko thích trẻ con quá cũng ko thích mb :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Luyện cơ tay thì ko đến thế nhưng mệt lắm bác ạ, để dành sức cho các e :))
Giải tỏa bí bách chứ ai lại nghiện trò quay tay, bây giờ làm gì e cứ phải tìm hiểu trc liệu nó ảnh hưởng sức khỏe thế nào

yin195

Thành viên nổi tiếng
E chưa lái mb bh luôn bác ạ, có mỗi bạn kia là bằng tuổi thôi. E ko thích trẻ con quá cũng ko thích mb :))
Lái máy bay có cái hay của máy bay đấy bác. Kinh nghiệm họ hơn hẳn mấy ng trẻ, làm cho mình có khoái cảm hơn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Giải tỏa bí bách chứ ai lại nghiện trò quay tay, bây giờ làm gì e cứ phải tìm hiểu trc liệu nó ảnh hưởng sức khỏe thế nào
E ko thích quay tay, cứ trơ trơ ko cx tn í mà kể ra hồi có ny e lại quay tay nhiều hơn bh :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lái máy bay có cái hay của máy bay đấy bác. Kinh nghiệm họ hơn hẳn mấy ng trẻ, làm cho mình có khoái cảm hơn
Mà nói thế thôi, duyên số nó vồ cho thì mb cũng chết như bt. Thằng bạn e tuyên bố chỉ ăn cỏ non sau cưới vợ mb kia kìa :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà nói thế thôi, duyên số nó vồ cho thì mb cũng chết như bt. Thằng bạn e tuyên bố chỉ ăn cỏ non sau cưới vợ mb kia kìa :))
Thường mấy thằng hay nói như vậy là ghét của nào trời trao của đó

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thường mấy thằng hay nói như vậy là ghét của nào trời trao của đó
Lúc nó tuyên bố cưới vợ cả đám e còn nghĩ nó đùa bác ạ, nó cưới nhanh như chạy bầu í :))