Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Xác định đi chơi là e hoà mình vào cuộc chơi, chứ hờ hững thì e ở nhà quay tay ?
Quay tay lại ko có sướng bằng có các e chăm sóc hộ bác ạ, mỗi cái hay mỗi kiểu :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đâu có dễ dàng muốn có ck nhanh như vậy =))
E lại nhớ chuyện ngày trc đọc bên kia là có cậu e vào đời gặp ngay quả mb, ăn xong mb chê yếu này kia làm thằng e về sợ pn chuyển sang đấu kiếm luôn bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E lại nhớ chuyện ngày trc đọc bên kia là có cậu e vào đời gặp ngay quả mb, ăn xong mb chê yếu này kia làm thằng e về sợ pn chuyển sang đấu kiếm luôn bác ạ :))
Quả comeout đi vào lòng đất là đây

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bị chăn chuối rồi, làm đàn ông đã khổ r lại gặp đúng con đàn bà hư đốn ??
Đã bị ăn còn bị chê mới khổ đời, cu cậu kia ám ảnh luôn bác sau nó bảo nó cứ gặp pn là nhớ đến lời mb :(

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đã bị ăn còn bị chê mới khổ đời, cu cậu kia ám ảnh luôn bác sau nó bảo nó cứ gặp pn là nhớ đến lời mb :(
Vấn đề sinh lý đàn ông khỏe hay yếu là chuyện cực quan trọng của họ, đàn ô ai cũng có cái tôi. K hợp thì dừng lại, đây lại đi chê họ yếu, ko ám ảnh ko đc

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vấn đề sinh lý đàn ông khỏe hay yếu là chuyện cực quan trọng của họ, đàn ô ai cũng có cái tôi. K hợp thì dừng lại, đây lại đi chê họ yếu, ko ám ảnh ko đc
Do gu cu kia cũng mặn, 19t lại lái mb u3 thì đỡ tn dc bác :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gì chứ chỉ cần tiện đường, bác về hôm nào cũng đc hết á
Có những vđ e ở đây thì chưa biết có giải quyết dc ko nhưng về cũng ko dc, xếp cứ bảo thôi ở lại đi về cũng vợ con gì đâu :))