Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Hôm qua e đi uống rượu với mấy đứa e say bét nhè, mà hôm qua e đang có chuyện thế là thèm hơi gái nằng nặc bảo chúng nó đưa đi. Chúng nó bảo a thích đi đâu e đưa đi, nhưng chuyện có thế có cần phải buồn như vậy ko? Xong cuối cùng e lại ko đi nữa @Ko Do

ThienHoang

Thành viên nổi tiếng
Hôm qua e đi uống rượu với mấy đứa e say bét nhè, mà hôm qua e đang có chuyện thế là thèm hơi gái nằng nặc bảo chúng nó đưa đi. Chúng nó bảo a thích đi đâu e đưa đi, nhưng chuyện có thế có cần phải buồn như vậy ko? Xong cuối cùng e lại ko đi nữa @Ko Do
coi chừng chuyển sang đấu kiếm mới có hứng như anh 1342 nha :v

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cái này e cũng k tìm hiểu, nhưng giá vé bên KA cũng cao r mà
Tính ra giá vé full thì cao nhưng hay có event này nọ thì cũng ko cao, các e dc tip cao thôi. Cao thế các e mới phải cạnh tranh nhiều

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bên nhau thì e cũng k đi ngoài, ctay r mà đi chơi thì nhớ về ai vẫn ok hết ??
E bị kiểu hay so sánh với bạn kia, kiểu gì bạn kia cũng thắng ko ai ngọt ngào bằng dc nên dễ mất hứng :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tính ra giá vé full thì cao nhưng hay có event này nọ thì cũng ko cao, các e dc tip cao thôi. Cao thế các e mới phải cạnh tranh nhiều
Tip cao ngất ngưởng, gì chứ các e cũng pr bản thân khiếp lắm bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E bị kiểu hay so sánh với bạn kia, kiểu gì bạn kia cũng thắng ko ai ngọt ngào bằng dc nên dễ mất hứng :))
Có so với hoa hậu thì bạn ấy cũng là vô địch thiên hạ chứ nói gì so với mấy bé mình đi chơi ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác có thất tình đâu sao mất hứng với gái thế, có khi xem lại giới tính thật bác ạ :)) đùa chứ e bị như bác suốt, e còn ko thèm dc gái luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tip cao ngất ngưởng, gì chứ các e cũng pr bản thân khiếp lắm bác ạ
Tip cao các e lại dc hưởng trọn thì phải pr tốt bác ạ, ko là bị đào thải ngay bên KA tầm sinh 2k h là sắp già rồi đấy :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có so với hoa hậu thì bạn ấy cũng là vô địch thiên hạ chứ nói gì so với mấy bé mình đi chơi ??
Bạn kia ngọt ngào thật bác ạ, kiểu ngọt ngào dịu dàng kín đáo í bác ko phải kiểu nói ra mồm mà trong hành động í, bạn e bảo ko nghĩ e lụy tình lâu đến thế :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác có thất tình đâu sao mất hứng với gái thế, có khi xem lại giới tính thật bác ạ :)) đùa chứ e bị như bác suốt, e còn ko thèm dc gái luôn
Bình thường e say là bảo đi gái là e ko kiềm chế đc đâu bác ạ. E nghĩ e nếm đủ r hay sao á ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Tip cao các e lại dc hưởng trọn thì phải pr tốt bác ạ, ko là bị đào thải ngay bên KA tầm sinh 2k h là sắp già rồi đấy :))
E thích cái cách ko lấy % tip của KA

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia ngọt ngào thật bác ạ, kiểu ngọt ngào dịu dàng kín đáo í bác ko phải kiểu nói ra mồm mà trong hành động í, bạn e bảo ko nghĩ e lụy tình lâu đến thế :))
E thấy bác suy nghĩ chín chắn, e cũng k nghĩ bác luỵ

yin195

Thành viên nổi tiếng
21 à bác, e chỉ nhớ e này cũng xinh xinh body ổn. Bác đi về làm 1 bài nữa cho oách nào :))
Văn thơ của e dồn hết cho bé 15 rồi ??. Tại e đang chán đời ý, bé 21 nay lên MNN nên book lịch rồi. Hy vọng đi chơi đc giải toả