Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy bác suy nghĩ chín chắn, e cũng k nghĩ bác luỵ
E hiểu cx của e, cố ép là quên bạn kia để tìm ng mới e thấy sống lỗi lắm bác ạ. Bh e quên lúc í muốn nhớ cũng ko dc, lụy cũng chẳng sao :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, ko ăn công sức của các e, nghề này nhọc bác ạ nhìn thì dễ chứ ko dễ
Chẳng có gì là việc nhẹ lương cao hết bác ạ. Nhưng phải làm sao để xứng với số tiền tip đó

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Văn thơ của e dồn hết cho bé 15 rồi ??. Tại e đang chán đời ý, bé 21 nay lên MNN nên book lịch rồi. Hy vọng đi chơi đc giải toả
Bác tâm trạng thế thì sao hứng dc, e21 có tốt bác cũng thấy chán :)) lại kiểu như e í

yin195

Thành viên nổi tiếng
E hiểu cx của e, cố ép là quên bạn kia để tìm ng mới e thấy sống lỗi lắm bác ạ. Bh e quên lúc í muốn nhớ cũng ko dc, lụy cũng chẳng sao :))
Bác ơi, 2 ng bây giờ có ràng buộc tình cảm nữa đâu bác? Tại sao bác lại phải cảm thấy có lỗi chứ ?. Hãy để nó là kỉ niệm đẹp thanh xuân của mình đi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chẳng có gì là việc nhẹ lương cao hết bác ạ. Nhưng phải làm sao để xứng với số tiền tip đó
Nên e mới bảo thế các e càng phải cạnh tranh từ sv đến body thái độ, khách chê nhiều là bị cho nghỉ ngay bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác ơi, 2 ng bây giờ có ràng buộc tình cảm nữa đâu bác? Tại sao bác lại phải cảm thấy có lỗi chứ ?. Hãy để nó là kỉ niệm đẹp thanh xuân của mình đi
Có lỗi với ng mới í bác ạ, e ko thích kiểu trong lòng vẫn còn bạn kia mà vẫn nói yêu thương ng khác nữa. Bh quên thì e lại tán tỉnh sau :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nên e mới bảo thế các e càng phải cạnh tranh từ sv đến body thái độ, khách chê nhiều là bị cho nghỉ ngay bác ạ
Ngoại hình thì e thấy ít khách phàn nàn lắm bác ạ. Vì e thấy mặt bằng chung ngoại hình nv bên KA ổn. Cái chính là thái độ phục vụ thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có lỗi với ng mới í bác ạ, e ko thích kiểu trong lòng vẫn còn bạn kia mà vẫn nói yêu thương ng khác nữa. Bh quên thì e lại tán tỉnh sau :))
Goodboy đó bác. Bản thân e k thể nói lời đường mật với 2 cô gái cùng 1 lúc

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác cứ so sánh là ko ai bằng dc, bác phải thoải mái chơi mới vui dc bác ạ
Yes. E sẽ công tâm, chỉ cần ko công nghiệp làm nhiệt là ok hết bác ạ. Làm tốt e tip thêm mà, chứ e ko tip sàn gói Super

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ngoại hình thì e thấy ít khách phàn nàn lắm bác ạ. Vì e thấy mặt bằng chung ngoại hình nv bên KA ổn. Cái chính là thái độ phục vụ thôi
Ngoại hình thì làm ngành này e nào cũng phải có bác nhỉ, thái độ mới quyết định khách có thích ko vì có mấy ae nào đi chơi vì các e xinh ko thôi đâu

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Goodboy đó bác. Bản thân e k thể nói lời đường mật với 2 cô gái cùng 1 lúc
Goodboy thì chắc ko phải e r, e chỉ ko thích kiểu lợi dụng tc của ce pn nó cứ hèn hèn tn :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Yes. E sẽ công tâm, chỉ cần ko công nghiệp làm nhiệt là ok hết bác ạ. Làm tốt e tip thêm mà, chứ e ko tip sàn gói Super
Có định nâng lên diamond ko bác, mà mấy h bác đi đấy

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngoại hình thì làm ngành này e nào cũng phải có bác nhỉ, thái độ mới quyết định khách có thích ko vì có mấy ae nào đi chơi vì các e xinh ko thôi đâu
Đi vì xinh thì phí lắm bác ạ. ??????

yin195

Thành viên nổi tiếng
Goodboy thì chắc ko phải e r, e chỉ ko thích kiểu lợi dụng tc của ce pn nó cứ hèn hèn tn :))
Khi bác nói lời đường mật với 2 cô gái bác có cảm giác bị sượng mồm k

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngắm gái xinh thì lên mạng ngắm đầy ra bác nhỉ, ae mình đi chơi chủ yếu cũng là thỏa mãn bản thân :))
Thích ngắm gái xinh e lên fb mấy bạn gái cũ ngắm cho nhanh, ng thật việc thật luôn

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Khi bác nói lời đường mật với 2 cô gái bác có cảm giác bị sượng mồm k
E có tán ai bh đâu bác, trc bạn kia có vài ng mà kiểu cả 2 thấy thích thích nhau thì quen ko ai tán ai, lúc tán bạn kia thì kiểu làm bạn trc :))