Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nhất là mấy ce pn kiêu nhưng dịu dàng bác nhỉ, dc 1 câu quan tâm là sướng hơn cả đi ms bác ạ :))
Có những lúc đợi tin nhắn cảm giác hồi hộp kinh khủng, xong nghe tiếng ting cười như đc mùa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Để ra giêng cho thoải mái bác ạ. Trong tết lúc nào làm buổi giao lưu đi KA check hàng đã ?
Chuẩn bác, cứ sang năm cho thoải mái, từ h đến tết là e cũng bận sấp mặt chắc chỉ tranh thủ ae 1 buổi đi KA thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác ghét gì mà ny bác muốn bác vẫn phải chiều thoii :))))
Bạn kia có kiểu đi cùng nhau mà e ko ăn thì bạn ko ăn, rõ là cái món bạn rất thích nên e vẫn ăn cùng :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có những lúc đợi tin nhắn cảm giác hồi hộp kinh khủng, xong nghe tiếng ting cười như đc mùa
Lúc còn làm bạn, e nhớ có buổi sáng e đi khám tổng quát thì bạn kia nhắn cho e dặn là có kết quả phải báo ngay cho bạn. E đứng ngay bv cười như thằng dở hơi bác ạ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, cứ sang năm cho thoải mái, từ h đến tết là e cũng bận sấp mặt chắc chỉ tranh thủ ae 1 buổi đi KA thôi
Tết dương lịch là ổn này bác. Sắp tới luôn r

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn kia có kiểu đi cùng nhau mà e ko ăn thì bạn ko ăn, rõ là cái món bạn rất thích nên e vẫn ăn cùng :))
Haha. Yêu rồi tâm tư tính tình cũng thay đổi hết nhỉ, công nhận nhiều cái mà mình có thể vì ce làm tất cả

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lúc còn làm bạn, e nhớ có buổi sáng e đi khám tổng quát thì bạn kia nhắn cho e dặn là có kết quả phải báo ngay cho bạn. E đứng ngay bv cười như thằng dở hơi bác ạ :))
Có 1 đợt e quen bạn này làm cô giáo mầm non, b ấy còn chủ động rủ e đi uống rượu. E vui đến mức bỏ ăn cơm nhà rồi cbi tóc tai mãi cơ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Haha. Yêu rồi tâm tư tính tình cũng thay đổi hết nhỉ, công nhận nhiều cái mà mình có thể vì ce làm tất cả
Những cái bt mình ko bh nghĩ mình có thể làm bác nhỉ, yêu vào đàn ông tính ra còn nger hơn ce :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Có 1 đợt e quen bạn này làm cô giáo mầm non, b ấy còn chủ động rủ e đi uống rượu. E vui đến mức bỏ ăn cơm nhà rồi cbi tóc tai mãi cơ
Có cười ko khép dc mồm vừa cbi tóc tai vừa hát hò ầm lên ko bác, e có lần thế rồi í :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Những cái bt mình ko bh nghĩ mình có thể làm bác nhỉ, yêu vào đàn ông tính ra còn nger hơn ce :))
Yêu vào có biết cái gì đâu. Tâm trí lúc nào cũng nghĩ về 1 ng, làm gì cũng nghĩ cho họ, đi ăn uống cũng chăm chăm xem họ ăn uống ra sao

yin195

Thành viên nổi tiếng
Có cười ko khép dc mồm vừa cbi tóc tai vừa hát hò ầm lên ko bác, e có lần thế rồi í :))
E chưa như thế. E từng đc 1 ng con gái đội mũ bảo hiểm cho. Ôi cái cảm giác ???

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế bác phải chờ các bác khác đi về làm review mới biết hợp gu ko r
Mà lạ lắm nhé. E có duyên với con số 15 hay sao ý, năm ngoái đi chơi ở KA cũng ưng nhất số 15