Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Triển luôn bác ạ, năm sau dịch ổn thì làm chuyến thôi bác
E lo là đi mình thôi chứ e cũng ko ngại lắm ???. 26 năm cuộc đời đi xa nhất là vào Thanh Hoá nên muốn trải nghiệm lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thật, lạnh từ trong ra ngoài bác nhỉ, lúc trc cứ mùa đông là e với bạn kia hay lượn phố ăn ngô nướng
Vào mùa đông thì cặp đôi có nhiều cái để làm chung lắm bác nhỉ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E mà thích thì e kiên nhẫn cực luôn bác ạ, còn ko thích thì càng chủ động e càng sợ
E cũng vậy luôn này. E mà đã thích r thì chảnh tới mức nào e cũng đc lì đến bao giờ họ tl tn thì thoii

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E lo là đi mình thôi chứ e cũng ko ngại lắm ???. 26 năm cuộc đời đi xa nhất là vào Thanh Hoá nên muốn trải nghiệm lắm
Lúc đấy xem tn ae lên kế hoạch đi cùng nhau bác ạ, sg e cũng có thằng bạn thân ở trong đấy

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vào mùa đông thì cặp đôi có nhiều cái để làm chung lắm bác nhỉ
Đời e ghét nhất cái món ngô nướng, bé lớn ko bh động vào vậy mà bạn kia thích e cũng tập ăn h lại thích ăn mà ko muốn ăn 1 mình bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E cũng có lúc ko hứng chơi bời gì bác ạ, nhìn gái ko cảm giác luôn :))
THực ra e ko tới mức đó, nhưng k hiểu sao dạo này k còn như trc nữa. Trc tuần hoặc 10 hôm là phải đi xả phát. Hqua đi về muộn định đi 1shot 400k cuối cùng lại hết hứng ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng vậy luôn này. E mà đã thích r thì chảnh tới mức nào e cũng đc lì đến bao giờ họ tl tn thì thoii
Nhất là mấy ce pn kiêu nhưng dịu dàng bác nhỉ, dc 1 câu quan tâm là sướng hơn cả đi ms bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
THực ra e ko tới mức đó, nhưng k hiểu sao dạo này k còn như trc nữa. Trc tuần hoặc 10 hôm là phải đi xả phát. Hqua đi về muộn định đi 1shot 400k cuối cùng lại hết hứng ?
Chơi nhiều kiểu hết hứng bác ạ, nghỉ 1 tgian lại hứng lại chơi khỏe hơn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Lúc đấy xem tn ae lên kế hoạch đi cùng nhau bác ạ, sg e cũng có thằng bạn thân ở trong đấy
Để ra giêng cho thoải mái bác ạ. Trong tết lúc nào làm buổi giao lưu đi KA check hàng đã ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đời e ghét nhất cái món ngô nướng, bé lớn ko bh động vào vậy mà bạn kia thích e cũng tập ăn h lại thích ăn mà ko muốn ăn 1 mình bác ạ
Bác ghét gì mà ny bác muốn bác vẫn phải chiều thoii :))))