Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
120p từ khi đặt chân vào villa , free shot thêm 1 h thì 1trieu, chơi chán thì về
Moá ơi. Nó còn đỉnh hơn cả vô cực ngoài này nữa. Gói vô cực ngoài này tic 1m4+tip 1m5 cũng free shot nhưng vẫn gò bó trong 1 phòng

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thời buổi mxh bác ạ, cái gì cũng lôi nhau lên mạng. Sống ảo dần dần thành thói quen
E thấy nhiều đôi khoe yêu nhau đủ trò sau lại cắm cho nhau cái sừng to tướng :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chủ động 1 chút cũng ko sao đừng chủ động quá. Cái gì càng khó đạt đc khi đạt đc càng biết quý trọng hơn
Chủ động kiểu cũng thích thích nhau rồi thì dc, còn tán ngc e là e bỏ chạy ngay :)) tính e dát mà

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác lo gì e đâu phải kiểu có ny là quên hết mọi thứ đâu ??. Mà lạnh này đi trà đá ngồi sun hết vòi
Vào KA cho các e sửi ấm bác ạ, nói thế chứ e cũng ít ngồi trà đá, cafe cho nó lịch sự bác nhỉ :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chủ động kiểu cũng thích thích nhau rồi thì dc, còn tán ngc e là e bỏ chạy ngay :)) tính e dát mà
E cũng k thích con gái tán con trai đâu nhé. Cách đây mấy năm e tán 1 bé bán thuốc gần cửa hàng của chị e, có mấy hôm e ko ra mà bé đó còn qua tìm e cơ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng k thích con gái tán con trai đâu nhé. Cách đây mấy năm e tán 1 bé bán thuốc gần cửa hàng của chị e, có mấy hôm e ko ra mà bé đó còn qua tìm e cơ
Thế là bác chạy luôn đúng ko, lúc e đi học có 1 bạn nữ học trường bên cạnh còn sang tận trường e rủ e đi chơi, đầu e đang thích thích bạn í mà sau là e thôi luôn :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ghét nhất trò yêu nhau khoe mấy ảnh ọt nhạy cảm riêng tư trên mxh, chắc có khi vì e đang ế :))
E cũng ế đây. Mùa này đi đường thấy cặp đôi ôm nhau ghen tị lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế là bác chạy luôn đúng ko, lúc e đi học có 1 bạn nữ học trường bên cạnh còn sang tận trường e rủ e đi chơi, đầu e đang thích thích bạn í mà sau là e thôi luôn :))
Chạy luôn chứ còn gì nữa. E có cái dở là toàn những ng thích mình e lại k tán

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng ế đây. Mùa này đi đường thấy cặp đôi ôm nhau ghen tị lắm
Thật, lạnh từ trong ra ngoài bác nhỉ, lúc trc cứ mùa đông là e với bạn kia hay lượn phố ăn ngô nướng