Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đúng bác ạ. Tc của e với ng ấy bt thôi, nhưng vì e gái e, và cô ấy là bạn thân e gái e e vẫn nc bt, hợp thì yêu ko thì thoii bác ạ.
Bạn của e gái thì tốt nhất ko dây nếu ko thật sự thích nhiều bác ạ, dễ tổn thương ngta

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ do tính ng cả, hoàn cạn bắt buộc phải theo xong là lại về bản chất thật :)) e bị đồn gay phần vì e khó tính đấy
Bác có tin, e đội tóc dài vào e xinh hơn con gái ko? Ai cũng kêu e ctrai gì mà đĩ thế ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hạnh phúc bình yên thế thoii, chỉ đôi ta là đủ, đâu cần ồn ào phô trương. E kín đến mức ko bao giờ đăng ảnh ny lên mxh cơ ??. Phải cực thân với e mới biết e yêu ai
E ko hay chơi mxh, bạn kia cũng thế 2 đứa bên nhau lâu ai cũng biết nhưng ko bh đăng gì lên mxh :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bạn của e gái thì tốt nhất ko dây nếu ko thật sự thích nhiều bác ạ, dễ tổn thương ngta
Vì vậy e k thích e sẽ rõ ràng từ đầu luôn, ko nhập nhằng gây hiểu lầm rồi họ buồn. Mình cũng đỡ phải nghĩ nhiều

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko hay chơi mxh, bạn kia cũng thế 2 đứa bên nhau lâu ai cũng biết nhưng ko bh đăng gì lên mxh :))
E ghét cái kiểu suốt ngày đăng ảnh lên mxh rồi anh yêu e, e yêu a lắm bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
:)) quả này sau vợ bác dễ ghen lắm đây, chồng còn xinh hơn vợ
Hiện tại e đang nuôi tóc dài để buộc :)). Đến cty chị nào cũng suýt soa ?? khéo e phải xem lại giới tính của mình mất

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Vì vậy e k thích e sẽ rõ ràng từ đầu luôn, ko nhập nhằng gây hiểu lầm rồi họ buồn. Mình cũng đỡ phải nghĩ nhiều
E gái bác ở giữa cũng khó có khi mất tình bạn. H đang có con bé cháu của bác dâu e cũng tỏ ý thích thích e mà e tránh xa luôn bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
E gái bác ở giữa cũng khó có khi mất tình bạn. H đang có con bé cháu của bác dâu e cũng tỏ ý thích thích e mà e tránh xa luôn bác ạ
E nghĩ nên vậy. Thành thì ko sao, bại là cái ng ở giữa khổ nhất

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E ghét cái kiểu suốt ngày đăng ảnh lên mxh rồi anh yêu e, e yêu a lắm bác ạ
Đăng thế ctay lại ngồi xóa nhọc bác ạ :)) tc tự mình biết khoe cho ai xem bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hiện tại e đang nuôi tóc dài để buộc :)). Đến cty chị nào cũng suýt soa ?? khéo e phải xem lại giới tính của mình mất
Quả này căng đấy bác, đi ms 1 time lại phát hiện ra giới tính thật :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ nên vậy. Thành thì ko sao, bại là cái ng ở giữa khổ nhất
Mà mình ko tc nhiều thì sau này có yêu cũng nhanh chán lắm bác ạ, bọn mình cứ phải hừng hực từ đầu mới ổn

yin195

Thành viên nổi tiếng
Đăng thế ctay lại ngồi xóa nhọc bác ạ :)) tc tự mình biết khoe cho ai xem bác nhỉ
Hợp ý nhau ghê. Bao giờ cưới nhau khoe cũng chưa muộn, đằng này y thoii lúc nào cũng lên mxh khoe thể hiện tc trên fb trong khi k biết ngoài đời ra sao ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà mình ko tc nhiều thì sau này có yêu cũng nhanh chán lắm bác ạ, bọn mình cứ phải hừng hực từ đầu mới ổn
Ko có tình cảm thì ko có hứng nc. E là cứ phải thật thích mới khoái, và lúc đợi tin nhắn của ng ấy mới hồi hộp ??

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hợp ý nhau ghê. Bao giờ cưới nhau khoe cũng chưa muộn, đằng này y thoii lúc nào cũng lên mxh khoe thể hiện tc trên fb trong khi k biết ngoài đời ra sao ?
E nghĩ tc là chuyện của 2ng thì hay hơn bác ạ, khoe nhiều lời ra lời vào nhiều lại dễ đứt

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Ko có tình cảm thì ko có hứng nc. E là cứ phải thật thích mới khoái, và lúc đợi tin nhắn của ng ấy mới hồi hộp ??
E là phải e đổ luôn từ ban đầu bác ạ, ban đầu e ko tc là ko đi xa dc. Nên mấy chục năm có 1 mối tình :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E nghĩ tc là chuyện của 2ng thì hay hơn bác ạ, khoe nhiều lời ra lời vào nhiều lại dễ đứt
Nhất là ng con gái, hay bị dao động bởi những lời nói bên ngoài

yin195

Thành viên nổi tiếng
E là phải e đổ luôn từ ban đầu bác ạ, ban đầu e ko tc là ko đi xa dc. Nên mấy chục năm có 1 mối tình :))
Con trai có tính chinh phục mà. Nếu chọn giữa mình thích ngta mình đi tán và ngta thích mình k cần tán thì e chọn cái đầu tiên