Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bây giờ đến ngủ cùng 1 thằng ctrai e còn ko bgio ngủ cùng. Hoặc bắt buộc thì e phải cách xa
Ngủ cùng giường thì tạm chấp nhận nhưng thằng nào nằm chỗ ấy. Động vào e e đá ngay :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E cũng ko giỏi dg hn đâu bác, e đi tỉnh xuốt về chỉ quanh quanh đi làm đi tiếp khách rồi về nhà
LẦn đầu tiên e ra KA là e đi tới CG, sau đó hỏi đường và dùng gg map mới biết là ra tới KA đi đúng 2 đường thẳng :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ngủ cùng giường thì tạm chấp nhận nhưng thằng nào nằm chỗ ấy. Động vào e e đá ngay :))
Đấy bác cùng suy nghĩ e mới hiểu tâm trạng của e, nhiều ng cứ bảo e khó tính

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế có vẻ hy vọng đấy bác, bác dẻo mồm thêm tí xem sao
Bản thân e cũng biết bản thân mình nc qua điện thoại ko vui tính vì khi đó chưa hiểu nhau nhiều nên câu chuyện khá bí bách. Lúc nào e cũng muốn gặp nhau ở ngoài r nc vì e thấy tự tin hơn khi đối mặt

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
LẦn đầu tiên e ra KA là e đi tới CG, sau đó hỏi đường và dùng gg map mới biết là ra tới KA đi đúng 2 đường thẳng :))
Chắc bác cũng ít lên phố nhỉ, e có thằng bạn nhà ở đông anh mà sành dg hn như bàn tay :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đấy bác cùng suy nghĩ e mới hiểu tâm trạng của e, nhiều ng cứ bảo e khó tính
Ko phải khó, tính ng thế bác ạ mà kể cả ce pn e ko yêu thương e cũng ko thích ngủ cùng cả đêm bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bản thân e cũng biết bản thân mình nc qua điện thoại ko vui tính vì khi đó chưa hiểu nhau nhiều nên câu chuyện khá bí bách. Lúc nào e cũng muốn gặp nhau ở ngoài r nc vì e thấy tự tin hơn khi đối mặt
Nc qua dt hay tin nhắn nhiều khi ko thể hiện dc cảm xúc bác ạ, e cũng thích nc trực tiếp nhìn mặt nhau

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chắc bác cũng ít lên phố nhỉ, e có thằng bạn nhà ở đông anh mà sành dg hn như bàn tay :))
Nếu ko đi chơi KA thì xa rất e ra tới cầu giấy nếu đi xe máy. Cách đây 4 năm e đi làm gần bx giáp bát thì toàn đi xe bus

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ko phải khó, tính ng thế bác ạ mà kể cả ce pn e ko yêu thương e cũng ko thích ngủ cùng cả đêm bác ạ
Ai biết đâu đêm ngủ vô thức mình làm những hành động gì bác nhỉ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nếu ko đi chơi KA thì xa rất e ra tới cầu giấy nếu đi xe máy. Cách đây 4 năm e đi làm gần bx giáp bát thì toàn đi xe bus
Làm xa thế bác. Khu mỹ đình cầu giấy cũng đầy chỗ chơi, bác ra đến đấy là quẩy hết mình dc r

yin195

Thành viên nổi tiếng
Nc qua dt hay tin nhắn nhiều khi ko thể hiện dc cảm xúc bác ạ, e cũng thích nc trực tiếp nhìn mặt nhau
Nhìn mặt nhau, biết cảm xúc họ ra sao và ánh mắt họ nhìn mình ntn. E đi chơi với các b nữ e hay cười, hay làm những hành động ga lăng mới lấy đc điểm

yin195

Thành viên nổi tiếng
Làm xa thế bác. Khu mỹ đình cầu giấy cũng đầy chỗ chơi, bác ra đến đấy là quẩy hết mình dc r
Hồi đó còn trẻ đi loăng quăng thôi. Tính e sợ đi xa lắm bác ạ. Đi xe máy nhiều ngán lắm

yin195

Thành viên nổi tiếng
E đi 1night cũng tầm gần sáng là té trc, về nhà ngủ e vẫn thấy thoải mái nhất :))
Ngày trc e còn có kiểu lạ, chăn lạ chiếu là ko ngủ đc cơ ??. Xa nhà mấy hôm là ko chịu đc. Vì thế mẹ e muốn cho e đi lính chuyên nghiệp nhưng tận trong MN sợ e ko chịu đc lại ko đi nữa đó

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nhìn mặt nhau, biết cảm xúc họ ra sao và ánh mắt họ nhìn mình ntn. E đi chơi với các b nữ e hay cười, hay làm những hành động ga lăng mới lấy đc điểm
Chuẩn bác, e từng quen xa e biết cảm giác nc qua cái màn hình nó khó chịu tn. Kiểu ko biết ngta nghĩ gì í

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hồi đó còn trẻ đi loăng quăng thôi. Tính e sợ đi xa lắm bác ạ. Đi xe máy nhiều ngán lắm
E hay đi rượu nên cũng hạn chế xe máy, dg lớn e còn biết còn kiểu ngõ ngách là e thua

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, e từng quen xa e biết cảm giác nc qua cái màn hình nó khó chịu tn. Kiểu ko biết ngta nghĩ gì í
E gái e gt cho bạn thân nó bên Nhật e ko yêu vì lý do xa đấy ??. E muốn khi yêu ít nhất tuần gặp nhau 2-3 lần