Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Cũng ko hẳn trò cười, mà mấy con lợn ý khuyên đâu ko thấy toàn úi dời lớn r tự giải quyết ??
E ghét nhất kiểu nói í bác ạ, kiểu vd của mình ko dc xem trọng. Bạn e ai có vd cần tâm sự là e ngồi nghe nghiêm túc, ko có lời khuyên thì cũng nghe nó nói cho nó nhẹ lòng

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thế bác đi vô cực là ok rồi, bác cũng ko máu nhiều shot, mà bác sợ máy bay là sao đấy
E k thích 2 shot đâu, nếu lên chỉ lên Diamond thôi. Lái quả 93 giờ sợ máy bay r :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ghét nhất kiểu nói í bác ạ, kiểu vd của mình ko dc xem trọng. Bạn e ai có vd cần tâm sự là e ngồi nghe nghiêm túc, ko có lời khuyên thì cũng nghe nó nói cho nó nhẹ lòng
Haha. Với lại bản thân e thấy 2 thằng ctrai khó tâm sự chuyện thầm kín

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E k thích 2 shot đâu, nếu lên chỉ lên Diamond thôi. Lái quả 93 giờ sợ máy bay r :))
Mb có cánh nó ko lật mặt đâu bác ạ, còn vào sg gặp các e miền tây chứ bác :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Haha. Với lại bản thân e thấy 2 thằng ctrai khó tâm sự chuyện thầm kín
Cái này chuẩn bác ạ, 2 thằng ngồi tâm sự chuyện tc e thấy cứ bựa tn í :)) bọn e gặp nhau chỉ bỗ bả chém gió chuyện cv làm ăn hay gái gú gì đấy thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cái này chuẩn bác ạ, 2 thằng ngồi tâm sự chuyện tc e thấy cứ bựa tn í :)) bọn e gặp nhau chỉ bỗ bả chém gió chuyện cv làm ăn hay gái gú gì đấy thôi
Có 1c e cực ghét nữa là sự thân mật giữa 2 thằng đàn ông

yin195

Thành viên nổi tiếng
E ko có kn tán gái, e ủng hộ tinh thần bác. E nghĩ con gái mà có tc là sẽ hay nói chuyện với mình
Tại bạn ấy cũng ít tgian rảnh, học từ sáng tới tối về p trọ còn sinh hoạt cá nhân nữa

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tại bạn ấy cũng ít tgian rảnh, học từ sáng tới tối về p trọ còn sinh hoạt cá nhân nữa
Kiểu nào cũng có thời gian thôi bác, chủ yếu ngta có muốn hay ko thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Gái miền tây ra đây đi làm ko giống gái miền tây bt trong ấy đâu bác, e nào đi xa nhà là sói cả rồi :))
E thuộc loại mù tịt đường bác ạ. Đi xa chỉ sợ lạc

yin195

Thành viên nổi tiếng
E chắc e đánh luôn, e ghét đàn ông với nhau mà cứ tay chân xờ mó bệnh vãi ra
Bây giờ đến ngủ cùng 1 thằng ctrai e còn ko bgio ngủ cùng. Hoặc bắt buộc thì e phải cách xa