Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bác hơn nghìn rồi đấy bác. Các e hot thường đến muộn đến tầm 12h là về rồi bác, muốn săn số hot tour đầu thì tầm 1-2h chiều là đẹp nhất
E xem ở bxh mới có 964 thôi. Mấy số hot sợ làm đêm hại ng, ốm nhiều ko kiếm đc nhiều :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E xem ở bxh mới có 964 thôi. Mấy số hot sợ làm đêm hại ng, ốm nhiều ko kiếm đc nhiều :))
Cái đấy nó tính từ lúc event chạy í bác, còn tổng bác xem ngay chỗ nick bác :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cái đấy nó tính từ lúc event chạy í bác, còn tổng bác xem ngay chỗ nick bác :))
Nick này e có lâu r, trc ko có event có mấy khi cmt chém gió đâu. Thỉnh thoảng đi chơi về viết riview cho ae tham khảo thôi. Cái gì tốt cũng hưởng, ko tốt thì cho ae tránh

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nick này e có lâu r, trc ko có event có mấy khi cmt chém gió đâu. Thỉnh thoảng đi chơi về viết riview cho ae tham khảo thôi. Cái gì tốt cũng hưởng, ko tốt thì cho ae tránh
E với bác vào tầm tầm nhau, e trc chả mấy khi chém gió, đợt này rỗi lại nổi máu trẩu đi đua top :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
E say hẳng là ko đi luôn, các e làm kiểu gì cũng ko xong dc :))
E cũng thế, có lần e say e đi chơi, tiên sư chúng nó hj như đánh nhau. Mà lúc đó say cảm nhận ko rõ, mãi rồi cũng ra về thì hsau dậy thấy rát với đỏ ửng. Từ đó cạch đi chơi sau khi say

yin195

Thành viên nổi tiếng
E với bác vào tầm tầm nhau, e trc chả mấy khi chém gió, đợt này rỗi lại nổi máu trẩu đi đua top :))
E cũng có cái máu trẩu, k sợ thằng nào. Thích chơi với nó tới cùng :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E cũng thế, có lần e say e đi chơi, tiên sư chúng nó hj như đánh nhau. Mà lúc đó say cảm nhận ko rõ, mãi rồi cũng ra về thì hsau dậy thấy rát với đỏ ửng. Từ đó cạch đi chơi sau khi say
Cố cho ra ko sướng mà mệt thêm bác ạ, sáng ra tức bìu thêm :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cố cho ra ko sướng mà mệt thêm bác ạ, sáng ra tức bìu thêm :))
Thì say sưa có biết gì đâu. E tính đi xông hơi xong là tỉnh mà hôm đó xông xong say hơn, đến ai ms cho còn k biết mà ??

yin195

Thành viên nổi tiếng
Từ hôm e nói thẳng với bạn ấy. B ấy k còn tương tác Zalo với e nữa ? @Ko Do

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thì say sưa có biết gì đâu. E tính đi xông hơi xong là tỉnh mà hôm đó xông xong say hơn, đến ai ms cho còn k biết mà ??
Bó tay bác, thế là say ngất ng luôn r. E thì dạng bt mà cứ say vào là kiểu nào cũng ko ra, gái xinh cách mấy vẫn thế, e say toàn đi one cho khỏe thôi :))