Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Massage Kỳ Anh - My Sói 15: Nếu em là số 2, vậy ai là số 1?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Bó tay bác, thế là say ngất ng luôn r. E thì dạng bt mà cứ say vào là kiểu nào cũng ko ra, gái xinh cách mấy vẫn thế, e say toàn đi one cho khỏe thôi :))
Lúc say mắt lờ lờ rồi bác, có thấy gái gú gì nữa đâu ???. Lần sau say về ngủ cho khỏe bác ạ

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thấy bác tỉnh thế thì diễn làm gì cho mất công bác, phải tìm mối mới :))
e làm gì có thời gian đâu, mất công làm gì. Mối quan hệ đôi bên cùng có lợi khi cần thôi

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thấy bác tỉnh thế thì diễn làm gì cho mất công bác, phải tìm mối mới :))
Tính e thì k thích kiểu đó, phải có kết quả rõ ràng. Mình ko hoàn hảo, nhưng họ ko hợp với mình bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Lúc say mắt lờ lờ rồi bác, có thấy gái gú gì nữa đâu ???. Lần sau say về ngủ cho khỏe bác ạ
Chuẩn bác, đi lúc uống vài chai thì sướng hơn, say hẳng thì tốt nhất là về ngủ bác ạ

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
e làm gì có thời gian đâu, mất công làm gì. Mối quan hệ đôi bên cùng có lợi khi cần thôi
Thật, mất công mất thời gian cho mấy cái như này e thấy quá nhảm, nhiều e cứ tưởng diễn tí là ae mình yêu thật bác ạ :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tính e thì k thích kiểu đó, phải có kết quả rõ ràng. Mình ko hoàn hảo, nhưng họ ko hợp với mình bác ạ
Cứ phải chơi là chơi nghiêm túc là nghiêm túc bác ạ, đỡ mất thời gian của cả 2. Hợp làm sao dc bác, khác biệt rõ thế r

yin195

Thành viên nổi tiếng
Chuẩn bác, đi lúc uống vài chai thì sướng hơn, say hẳng thì tốt nhất là về ngủ bác ạ
Nói chung uống tới tới miễn sao đi chơi biết cái gì xung quanh, say quá thì có gì mà xả nữa ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
À cái này thì đúng bác ạ, ae đàn ông kiểu cứ vui vẻ thoải mái là chơi dc ko như ce :))
E thấy ce hay có kiểu buôn chuyện, hay nói xấu nhau nên khó chơi với nhau

yin195

Thành viên nổi tiếng
Thật, mất công mất thời gian cho mấy cái như này e thấy quá nhảm, nhiều e cứ tưởng diễn tí là ae mình yêu thật bác ạ :))
Nó ko đáng ? mục đích của e k phải như mấy ô khác là tình dục ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Cứ phải chơi là chơi nghiêm túc là nghiêm túc bác ạ, đỡ mất thời gian của cả 2. Hợp làm sao dc bác, khác biệt rõ thế r
Mây tầng nào thì đi với mây tầng đó thôi

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Nói chung uống tới tới miễn sao đi chơi biết cái gì xung quanh, say quá thì có gì mà xả nữa ?
Mà e quái lắm bác ạ, tỉnh táo bt hẳng e cũng khó ra mà say hẳng càng ko ra dc, có vài chai là dễ nhất :))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E thấy ce hay có kiểu buôn chuyện, hay nói xấu nhau nên khó chơi với nhau
Ce còn so đo nhau từng cái quần áo mỹ phẩm bác ạ, nhưng ce mà chơi kiểu ce thân thì lại cực thân :))

yin195

Thành viên nổi tiếng
Mà e quái lắm bác ạ, tỉnh táo bt hẳng e cũng khó ra mà say hẳng càng ko ra dc, có vài chai là dễ nhất :))
Đẳng cấp là đây rồi :))). Bác mà đi chơi là các e khổ lắm ?

yin195

Thành viên nổi tiếng
Ce còn so đo nhau từng cái quần áo mỹ phẩm bác ạ, nhưng ce mà chơi kiểu ce thân thì lại cực thân :))
Ae mình thì có mấy khi để ý mấy cái chuyện vặt đấy