Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Review 18 số mới: Khuôn mặt baby

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
18 hôm kia thử check phát. Mặt đẹp, cao tầm 1m65, nhưng ko phải dạng mình dây ae ạ. Người Cần thơ, giọng nói bánh bèo vcl. Đầu tiên vào thấy khá là ưng ý ngoại hình của ẻm, ăn nói hợp ý mình. Nhưng đến phần service......ôi thôi tụt mọe nó cảm xúc. Công nghiệp vcl......Thề ko bao giờ đi lần 2.
Thế à bác? bác mô tả chi tiết cho a e còn né chốt nhé? Vkl thế hơi ngấy nhỉ :laluot-11::laluot-11:

Donut89

Thành viên
Thế à bác? bác mô tả chi tiết cho a e còn né chốt nhé? Vkl thế hơi ngấy nhỉ :laluot-11::laluot-11:
Chi tiết quá ảnh hưởng công việc các em ý, mỗi người 1 gu bác ạ. Mình ko cần service đỉnh, thích kiểu tình cảm. Bé này mặt đẹp, body ngon lành. Nhưng tính dẹo dẹo. Đi nhiều bên KA nhưng chỉ hợp mỗi 19-08

Benz

Thành viên
18 hôm kia thử check phát. Mặt đẹp, cao tầm 1m65, nhưng ko phải dạng mình dây ae ạ. Người Cần thơ, giọng nói bánh bèo vcl. Đầu tiên vào thấy khá là ưng ý ngoại hình của ẻm, ăn nói hợp ý mình. Nhưng đến phần service......ôi thôi tụt mọe nó cảm xúc. Công nghiệp vcl......Thề ko bao giờ đi lần 2.
e cũng thấy có tí công nghiệp

Benz

Thành viên
Chi tiết quá ảnh hưởng công việc các em ý, mỗi người 1 gu bác ạ. Mình ko cần service đỉnh, thích kiểu tình cảm. Bé này mặt đẹp, body ngon lành. Nhưng tính dẹo dẹo. Đi nhiều bên KA nhưng chỉ hợp mỗi 19-08
e bị nghiện 15 vs 06 :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thế bác quá là đào hoa rùi =)) gái còn xin số nhắn tin các thứ này nọ nhưng sao biết được khách nào e cũng nhắn như thế.
E với 2 ông bạn ngồi so thằng nào đẹp trai hơn và phát hiện ra bác ạ. ?

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Hôm trc e có nhìn qua e 12, ông a cũng khen. 2 bác thử e này chưa thế?

Donut89

Thành viên
Hôm trc e có nhìn qua e 12, ông a cũng khen. 2 bác thử e này chưa thế?
Chưa bác ơi, nhưng giờ ngại thử quá. Nhỡ may ko gặp đúng gu lại bỏ nghề luôn. Làm chuyện này mà mất cảm xúc thì chán lắm.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác thử 19 đi, ko xinh kiểu sang chảnh. Ít nó nhưng tính bé dễ chịu cực kỳ.
Thế hả bác? E thích xinh nhưng thái độ pv quan trọng hơn. Để hôn sau vào e bảo.