Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Review 18 số mới: Khuôn mặt baby

Donut89

Thành viên
Thế hả bác? E thích xinh nhưng thái độ pv quan trọng hơn. Để hôn sau vào e bảo.
Bé này thì cực ngoan luôn, mỗi tội hơi ít nói. Kiểu thỏ thẻ như người yêu ý. Lần đầu tiên đến Kỳ Anh là kết luôn bé này. Thử cũng kha khá rồi nhưng ko ưng ai được bằng bé 19. Các số kia đi đúng 1 lần, chưa bao giờ đi lại.

Kid_1412

Thành viên
Bé này thì cực ngoan luôn, mỗi tội hơi ít nói. Kiểu thỏ thẻ như người yêu ý. Lần đầu tiên đến Kỳ Anh là kết luôn bé này. Thử cũng kha khá rồi nhưng ko ưng ai được bằng bé 19. Các số kia đi đúng 1 lần, chưa bao giờ đi lại.
Chuẩn man. E cũng thích bé 19 này. Mặt, body, sv ổn cả, trên 7d. Ngoan cực, bảo sao cũng làm. Ít nói nhưng ko phải kiểu khó chiệu, kiểu e thẹn kích thích vl ra ?

Benz

Thành viên
ae cho hỏi review rồi nhận code free vé ở đâu vậy :D

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Thank bro. Có khi mai e sang thăm e luôn, lâu quá lại quên :)))

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Tích cực quay tay vận may sẽ tới bác ạ. Có trò a e mỗi người trải nghiệm cùng 1 e rồi về review cho nhau hay phết haha
Nghe lời bác, lần sau e cũng tích cực quay tay, biết đâu lại thoastt FA. Trò này vui phết bác, đội bọn e toàn thế haha

Donut89

Thành viên
Chuẩn man. E cũng thích bé 19 này. Mặt, body, sv ổn cả, trên 7d. Ngoan cực, bảo sao cũng làm. Ít nói nhưng ko phải kiểu khó chiệu, kiểu e thẹn kích thích vl ra ?
Đồng gu vãi, thực sự thỏa mãn khi đi với em ý. Nhiều lần đến ko cần em ý phải service gì, để mặc mình muốn làm gì cũng dc. Nhìn em ý ko ai nghĩ tới làm nghề này luôn ý.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Thế này thì ông nào mạnh dạn tag chủ massge vào traning lại bé này đi để mọi người cùng trải nghiệm nhé. Chứ người đẹp mà thái độ thấp thì hơi tiếc. Tôi k biết tag:)))

Naive Fox

Thành viên
Bé 18 ko hẳng là thái độ mà e nghĩ do bé ấy còn bé, đc dạy làm gì thì làm thế, ko nắm đc tâm lý khách. Xinh xắn, trẻ trung, mỗi tội nghề yếu nên bác nào khó tính thì mất hứng thật

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Bé 18 ko hẳng là thái độ mà e nghĩ do bé ấy còn bé, đc dạy làm gì thì làm thế, ko nắm đc tâm lý khách. Xinh xắn, trẻ trung, mỗi tội nghề yếu nên bác nào khó tính thì mất hứng thật
Còn bé là sn bn bác