Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Review 18 số mới: Khuôn mặt baby

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
cảm ơn bro cuối tuần tôi trốn vợ đi luôn
ặc nghe 2004 bấn quá ông ơi, năm đấy tôi học cấp 3 rồi em ấy mới đẻ ra, mà h đã đủ lông đủ cánh đi đá trứng cút xúc bình xăng rồi
Vãi 2k4 mà bác học cấp 3 em ý còn chưa sinh. Thế bác phải gần 3 chục rồi cho em bái sư với nhé :laluot-29::laluot-27:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Vãi 2k4 mà bác học cấp 3 em ý còn chưa sinh. Thế bác phải gần 3 chục rồi cho em bái sư với nhé :laluot-29::laluot-27:
công nhận bác đấy cây cao bóng cả thật. e mới đi làm dc 3 năm nay thôi, ra trường cái bị mấy thằng bạn rủ rê đi Massage, từ đấy không quay đầu lại được :)))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
công nhận bác đấy cây cao bóng cả thật. e mới đi làm dc 3 năm nay thôi, ra trường cái bị mấy thằng bạn rủ rê đi Massage, từ đấy không quay đầu lại được :)))
Mấy nóc =))) em đây cũng tầm đấy. Bộ môn này nghiên quá còn không có cả người yêu. Kể thử hôm đầu tiên bác đi cơ sở nào :D

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mấy nóc =))) em đây cũng tầm đấy. Bộ môn này nghiên quá còn không có cả người yêu. Kể thử hôm đầu tiên bác đi cơ sở nào :D
Lần đầu em đi fail thì vcl bác ạ. Lúc đấy chưa biết gì, được một thằng ml nó dụ đi King spa Tô Hiệu. Vé 300 tip 300. Vào thì thấy tiếp đón cũng tử tế, nhưng lên phòng thì gặp một e béo vcl, được cái trắng, mà e đi lần đầu biết mẹ gì đâu, không đã đổi luôn.
Đấm bóp thì tạm ổn, lần đầu được một em tắm cho con chim cũng thích, nhưng lúc thư giãn nó còn đéo cởi đồ, chỉ cho mình kéo áo xuống bóp vếu tí thôi, mà sờ được tí nó cũng bảo khôngđược mân đầu ti, thế thì bóp cái con mẹ gì:))
mân được lúc nó lại kéo khóa lên éo cho động chạm nữa, xong nó cứ thổi được một lúc lại súc miệng listerine, mất hứng vcl, rồi lúc ra em còn đéo biết là mình ra vì vô cảm vcl :))) lúc đi về mặt đần thối do đã mất 6 lốp, bằng 2 ngày lương lúc đấy mà chả phê cái mẹ gì. Thế mà giờ lại thành thằng nghiện massage kaka

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Lần đầu em đi fail thì vcl bác ạ. Lúc đấy chưa biết gì, được một thằng ml nó dụ đi King spa Tô Hiệu. Vé 300 tip 300. Vào thì thấy tiếp đón cũng tử tế, nhưng lên phòng thì gặp một e béo vcl, được cái trắng, mà e đi lần đầu biết mẹ gì đâu, không đã đổi luôn.
Đấm bóp thì tạm ổn, lần đầu được một em tắm cho con chim cũng thích, nhưng lúc thư giãn nó còn đéo cởi đồ, chỉ cho mình kéo áo xuống bóp vếu tí thôi, mà sờ được tí nó cũng bảo khôngđược mân đầu ti, thế thì bóp cái con mẹ gì:))
mân được lúc nó lại kéo khóa lên éo cho động chạm nữa, xong nó cứ thổi được một lúc lại súc miệng listerine, mất hứng vcl, rồi lúc ra em còn đéo biết là mình ra vì vô cảm vcl :))) lúc đi về mặt đần thối do đã mất 6 lốp, bằng 2 ngày lương lúc đấy mà chả phê cái mẹ gì. Thế mà giờ lại thành thằng nghiện massage kaka
Haha thú vị phết đó kỷ niệm lần đầu đúng là khó quên. Tôi còn tệ hơn nè: lần đầu tiên đi massage vào mùng 3 tết âm. Lúc đó 17 tuổi được ông a cho đi massage biết mẹ gì đâu vào massage đấm bóp các thứ rồi còn trò giẫm lưng tí phòi mẹ hết rượu ra (Còn này khong biết giẫm giờ vào massage One có em Ngọc dẫm thì hay lắm). Massage khỏe xong nó hỏi có thư giãn không, lúc đó tôi còn đéo hiểu thư giãn là gì cơ. Bảo có cái nó nó bắt đầu sóc cho hôm sau sưng mẹ chim 2 ngày:((( Ngày xưa khỏe vkl rượu bia vào xóc khéo 1 tiếng không ra luôn. Về cũng không ra nổi luôn mở pass massage hài thế đó bác hahaa. Tầm này rượu bia vào mà gặp mấy em chơi nuru hay trường bò tí vẫn trớ đều. Chắc là có tuổi r haha

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Haha thú vị phết đó kỷ niệm lần đầu đúng là khó quên. Tôi còn tệ hơn nè: lần đầu tiên đi massage vào mùng 3 tết âm. Lúc đó 17 tuổi được ông a cho đi massage biết mẹ gì đâu vào massage đấm bóp các thứ rồi còn trò giẫm lưng tí phòi mẹ hết rượu ra (Còn này khong biết giẫm giờ vào massage One có em Ngọc dẫm thì hay lắm). Massage khỏe xong nó hỏi có thư giãn không, lúc đó tôi còn đéo hiểu thư giãn là gì cơ. Bảo có cái nó nó bắt đầu sóc cho hôm sau sưng mẹ chim 2 ngày:((( Ngày xưa khỏe vkl rượu bia vào xóc khéo 1 tiếng không ra luôn. Về cũng không ra nổi luôn mở pass massage hài thế đó bác hahaa. Tầm này rượu bia vào mà gặp mấy em chơi nuru hay trường bò tí vẫn trớ đều. Chắc là có tuổi r haha
á đù 17t đã mở bát đẹp trai vl :)) thế lần sau là cách bao lâu? tôi nửa năm sau vụ King Spa đấy, đi chơi Sài Gòn lại bị dụ massage, đi 2 shot ngon chim phết nên từ đấy bắt đầu nhập môn. Xong mấy tháng sau thành khách quen của Ocean PL mẹ luôn :)) mấy e 01 09 ở đấy mướt vcl

Sửa lần cuối:

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Đọc 2 bác kể kỷ niệm lần đầu đi massage mà e cười như thằng điên. Thề.
Có khi lặp cái topic chia sẻ kỷ niệm lần đầu đi massage dc ấy.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
á đù 17t đã mở bát đẹp trai vl :)) thế lần sau là cách bao lâu? tôi nửa năm sau vụ King Spa đấy, đi chơi Sài Gòn lại bị dụ massage, đi 2 shot ngon chim phết nên từ đầu bắt đầu nhập môn. Xong mấy tháng sau thành khách quen của Ocean PL mẹ luôn :)) mấy e 01 09 ở đấy mướt vcl
Nghiên lắm bác ơi lần sau thì e hay qua gensha là lá cờ đầu của nuru rồi. Giờ k còn đc như ngay trước nữa.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Đọc 2 bác kể kỷ niệm lần đầu đi massage mà e cười như thằng điên. Thề.
Có khi lặp cái topic chia sẻ kỷ niệm lần đầu đi massage dc ấy.
Bảo thớt chủ đua top bài viết kể về lân đầu massage thì có vẻ hay đấy :)))

Benz

Thành viên
Tôi thấy cứ đẹp zai với sịt tí nước hoa vào là auto tình cảm. Ông cho t xin mấy số tình cảm đã qua tay ông xem nào
Bác thích tình cảm and best KA thì theo e thế này nhé: 15 -> 08 -> 01. Phê vlin ấy chứ

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
tiếc cho bác thế, đến nơi rồi mà phải mang tờ rym về . thế ngoại hình em ấy thế nào cho xin 500 đánh giá cái
đúng kiểu e thích nên e mạnh dạn cho e ấy 9/10
kiểu xinh xinh,có j đó ngây thơ mà vẫn gợi tình
mồm cười thì e đang 6h thành 10h keke

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
văn ô giỏi thế,ô mở bát cái topic kể về lần đầu đi massage cho ae góp vui đi
Chắc tháng sau có ý mà. Năm covid thứ 1 này tha hồ ngồi nhà mà bình luận bác ơi, sống chung với dịch còn dài dài.

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Tóm tắt cho bác. Xinh ngon vú to cao 1m65 sn 2k3. Nói chuyện vui vẻ dễ thương nhưng service hơi công nghiệp và không tình cảm lắm.
Khoản công nghiệp thì có thể đào tạo được. Còn người thế kia chắc là ổn lắm. Ông nào đi training em nó đi kìa =)))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Khoản công nghiệp thì có thể đào tạo được. Còn người thế kia chắc là ổn lắm. Ông nào đi training em nó đi kìa =)))
ngực tấn công vcl, như hai quả dưa hấu nặng trĩu =))