Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Kỳ Anh Massage - Review 18 số mới: Khuôn mặt baby

Benz

Thành viên
tôi cũng có thân một em ở Kỳ Anh, em ấy xác nhận là 2k3 nhé bác, với em này khoảng 1m65 thật đấy, cao vcl ra mà :)) nhưng mặt thì tôi thấy không baby lắm đâu, trông hơi dừ so với tuổi. mà làm hơi công nghiệp tí
Ờ đúng e quên đánh giá Service: e nó mới làm nên service cũng hơi đuối so với mặt bằng KA

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Ờ đúng e quên đánh giá Service: e nó mới làm nên service cũng hơi đuối so với mặt bằng KA
hơi đuối tí nhưng vì công nghiệp nên e nó cũng làm đủ bài và đúng khuôn, chẳng qua e đi tình cảm quen rồi nên hơi hụt hẫng chút

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
hơi đuối tí nhưng vì công nghiệp nên e nó cũng làm đủ bài và đúng khuôn, chẳng qua e đi tình cảm quen rồi nên hơi hụt hẫng chút
Tôi thấy cứ đẹp zai với sịt tí nước hoa vào là auto tình cảm. Ông cho t xin mấy số tình cảm đã qua tay ông xem nào

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Hỏi chủ quán thì em nào chả trẻ đẹp a e ở đây hỏi review cho nhau mới thật chứ.
ý tôi là hỏi xem đúng em ấy 2k4 hay không. Vì tôi cũng chưa đi nên không review được. Đi cái thì anh em không phải nghĩ :))))

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ý tôi là hỏi xem đúng em ấy 2k4 hay không. Vì tôi cũng chưa đi nên không review được. Đi cái thì anh em không phải nghĩ :))))
Nếu là 39 r thì lên đường thôi hôm nay mỹ nhân 39 free tic

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
t gặp e ấy mấy lần rồi mà chưa thử lần nào
có lần đến nơi rồi thì sư tử gọi,lóc cóc đi về,chim cú
tiếc cho bác thế, đến nơi rồi mà phải mang tờ rym về . thế ngoại hình em ấy thế nào cho xin 500 đánh giá cái

Yamcha

Thành viên sôi nổi
nghe kể là em 2k4 đấy làm được 1 tgian rồi chứ không phải mới đâu, mướt thật
ặc nghe 2004 bấn quá ông ơi, năm đấy tôi học cấp 3 rồi em ấy mới đẻ ra, mà h đã đủ lông đủ cánh đi đá trứng cút xúc bình xăng rồi